1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

03/07-07/07: cung Miền Tây Nghệ An - Cánh đồng Chum - Lào, tuyển gấp 2-3 xe (xế và ôm)". Lịch trình

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi ViewMyWebcam, 05/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. deadsea2503

deadsea2503 Thành viên mới

Em có ý kiến. Cái vụ Bito mà để sau 7h thì mất hết giá trị về mặt tiết kiệm. Nó chỉ kmại từ 4h30 tới 7h thôi. Chơi sau 7h, tự dưng lại bị xử gấp 3. Thế nên bữa mai mình hẹn hò tai Starbowl trước là tiết kiệm nhất
    Theo như em tính thì 5h30 - 5h45 tại Starbowl, sau đó đi xử mít chống đói + các show tiếp theo
    @ Riêng Tus với Bún riêu: Ko mạo hiểm bắn bi thì ngồi cổ vũ cả nhà, nhấm nháp cafe. Trên Starbowl có đầy đủ nhé, có các em tiếp viên xinh đẹp trượt patin đến hỏi han nữa đấy
  2. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Đúng rùi, vụ bito fải chơi trước 7h chứ sau 7h thì tớ chả chơi đâu. Đắt lắm
    Vụ mít tớ có ý kiến. Vừa xem giờ đẹp rồi. Phải 10h mới là giờ bổ mít, lúc đấy giờ đẹp lắm không những thế con số tròn trĩnh. Cái gì tròn trĩnh cũng đẹp (kể cả người)
    THẾ NÊN NHÀ MÌNH CHỈ NÊN BỔ MÍT LÚC 10H THÔI NHÁ
    Tớ chơi xong bowling sẽ chạy sang chào các bạn Bạch Mã câu và lấy lại tiền luôn thể xong đấy khoảng 8h30 sẽ chạy về nhà mình. Phản đối bến Hàn Quốc nhá. Xa quá tớ không chạy xe ra nổi đâu
    Sỹ Nghị kia, nhà Lông Chúm toàn anh em mang trong mình dòng máu cao thượng thế nên dù mình không đi được nhưng cũng vẫn nên qua chào hỏi bạn hữu chứ. Chả nhẽ Sỹ Nghị không sang chào Ôm mến thương của sỹ nghị à (Đi đi mà, vắng nhiều người nó mới phần mít cho mình:D)
    @ all: Mai ai mang laptop có webcam đi để còn làm cầu truyền hình cho chốt đoàn yêu thương nha. chả nhẽ để chốt đoàn ngậm ngùi hậm hực ôm gái thay vì ôm mít ở sài gòn à
    @Nest: Lần sau bỏ về thứ nhất đi em yêu nhá, chỉ cần về thwú 2 Đoan xinh là đủ
    @Tút và bún riêu: Cô cậu khong nem'''' thi` đến đấy ngắm gái chân dài và giai đẹp lượn qua như chim. Nhớ mang thêm cái ống nhòm nhá để nhìn cho kỹ
    @Xế ngàn lần yêu thương của ôm ơi, chắc là xế sẽ không để chúng nó khai mạc quả mít mà thiếu ôm chứ
    Được fallingsnow sửa chữa / chuyển vào 22:01 ngày 28/07/2009
  3. bunrieukomamtom

bunrieukomamtom Thành viên mới

@Tus: tớ bỏ Tus lại cho các e váy ngắn đi patin fục vụ thôi,mai tớ có việc tầm ca 2 ăn mít tớ mới dơ cái mẹt đến đc.Thôi đành để bạn sướng một mình vậy
    @all:mọi ng chơi vui nhé, yên chí có mít là có em
  4. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Tớ góp ý thế này nhá:
    Chiều mai các phần tử máu bowling (cụ Nghị, ôm, H.Anh, ku Minh, Nana, trưởng đoàn ***, Vân Dung có máu ko) cứ đến chỗ chơi trước, tớ với Tus đến sau, tầm 6h PM bọn tớ có mặt (nếu ko tắc đường). Các cậu cứ chơi tự nhiên, chơi sớm cho được nhiều. Cái trò này tớ chửa chơi bao h, tớ với Tus đến để cổ vũ mọi người là chính, uống cafe hay ngắm các em trượt patin là phụ thôi.
    Chơi chán thì những ai đi giao hợp (giao lưu, kết hợp) với bọn Bạch Mã thì đi, còn lại ngồi vất vưởng ở đâu đó (tốt nhất là kiếm cái gì ăn nhẹ) đợi tớ chạy về nhà lấy mít. 8h30 nhà ta lại hợp ở xó nào đó mà có thể bổ được mít + nướng đc mực, chắc giờ đó cô Bún xong việc rồi chứ? À, còn đề phòng nếu trời mưa nữa. Bến Hàn Quốc gần nhà Nana, mưa thì về đó chắc ok nhỉ.
    Hội nghị bàn đèn sẽ diễn ra trong lúc nhà ta ăn mít và chén mực, nhể?
  5. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

Eo ơi, ghét Bún thế. Mình toàn gọi núc Bún bận là thía lào nhỉ.
    Vậy xin phép cả nhà đến vụ mít em mới có mặt nhá, em nà em ngại vào mấy cái chốn xa hoa đô (la) hội lém :D
    uầy mà còn có 1 trang nữa là về nhà mới. Welcome to our new HOME nào :D

6. SyNghiTran

SyNghiTran Thành viên quen thuộc

Vừa ngắm cái đảo cò ở Hải Dương, anh em cuối tuần làm chuyến nhỉ? Về đấy ngắm cò và câu cá.
    http://dantri.com.vn/c20/s20-340151/tham-dao-co-va-vac-doi-ca-nhau.htm
  7. fallingsnow

Zời, trời mưa. Giờ có mít ăn thì tuyệt
    Tối nay không những mít mà phải thịt tên Minh Lê từ Cù Lao Chàm về nhỉ? Tên đấy béo tròn quay nên làm món thịt nướng ngon phải biết
    Mà nhà mình còn có 1 trang nên MỌI NGƯỜI SỬ DỤNG TIẾT KIỆM NHÁ. Em nest có dặn là có tiễn đưa cũng nhớ đợi em về để cho đủ mặt anh em nhưng với cái tốc độ ăn lắm nói nhiều như xế Thanh nhà mình chắc không kịp đợi em về mất
    AI CHUẨN BỊ CÁI ĐIẾU VẮN TIỄN NHÀ CŨ ĐI
    MỌI NGƯỜI ĐỀ CỬ VÀ VOTE TÊN NHÀ MỚI ĐI NÀO
    Sỹ nghị ơi, anh đi hiến máu chưa mà máu của anh lúc nào cũng đầy thế. Tuần anh anh em có định đi đảo cò thì em xin kiếu nằm nhà ăn thịt cò thôi
  8. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

Cho em nhắc nhở tẹo.
    Tình hình là ở HN đã phát hiện 2 tòa nhà có người nhiễm cúm (tòa nhà Viettel ở Giang Văn Minh và tòa nhà Viglacera đối diện Big C). Điều đặc biệt chung là người nhiễm cúm đều đi công tác TP HCM về.
    Ak ak, Nest nhà ta cũng đang phiêu bồng trong đó, ko biết sống chết thế nào, đã nhiễm cúm chưa. Chắc nhà mình phải cách ly hắn ra bà con ạ, yên tâm, phần mít của hắn đã có em lo
    @a.Thanh: tối em có việc bận ra muộn bác ko phải đón em nhá.
    @all: mọi người cũng đừng chủ quan nhá, giờ mà nhiễm cúm thì mọi cung đường đều phải gác lai đấy ạ
  9. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

cả nhà ơi tối nay thế nào ấy nhỉ,em ở xa về ko bít ^^,em ở HCM về có thấy sao đâu
  10. fallingsnow

Mít nhà xế hôm nay ngon thế. Cắn miếng nào ngọt lim miếng đấy
    Cám ơn các bạn ABC đã tham gia cùng nhé.Thêm người mới xôm tụ hẳn
    CHỦ NHẬT MỪNG NEST VỀ, TIẾN ĐƯA NHÀ CŨ, THÀNH LẬP NHÀ MỚI THẾ NÊN CHÚNG TA SẼ CÓ BUỔI
    MỰC CHÓ MÍT CUỐN Ở NHÀ NANA VÀO NGÀY CHỦ NHẬT
    ANH EM XẾP LỊCH ĐI ĐÔNG ĐỦ KẺO CẢ NHÀ CỨ PHẢI DÙNG TIỀN QUỸ TRONG KHI VẮNG MẶT MỌI NGƯỜI THÌ ÁY NÁY LẮM LẮM
    nest yêu: Về hôm nào em nhỉ? Tối chủ nhật hay là trước đấy. Mọi người tính nhậu từ 12h trưa đến 12h đếm (doạ tí cho đứa yếu bóng vía như Sỹ Nghị nó sợ nó không đến)
    nana và bạn Hânnah nhà ABC liên lạc nhá. Nếu cần người đi mua giúp phở cuốn đã làm sẵn thì liên lạc Bún riêu nhà gần Hồ Tây nhỉ
    NGoài ra cần người làm gì nữa thì í ới nhá