1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1/4.....ngày phụ nữ nói dối !!!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi phamdat, 16/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

1/4.....ngày phụ nữ nói dối !!!

Tôi mà làm thống trị thế giới điều đầu tiên bắt mọi người đổi ngay ngày 1/4 hàng năm thành luôn ngày của chị em cho xong.ừm như vậy mới đúng à nghe...............ngày phụ nữ nói dối xin chị em đừng có mà phản đối nhé

...trong và đục giữa hai bờ suy tuởng
    Lưng đeo guơm tay mềm mại bút hoa
  2. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Ho` ho`.......sao lại pahỉ đổi hả bác Đạt. iem là iem vẫn chưa hiểu ý của bác. Dạo này đầu óc làm sao ý, câu nói dễ hiểu lắm mà em cũng chẳng hiểu.
    If there's nothing missing in my life then why do these tears come at night
  3. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

HỢ ... em thì nghĩ khác bác , em nghĩ ngày nào chị em cũng nói dối ... đâu chỉ 1/4
    Let's live for each other
    Humorist(^_^)dtk83
  4. girlyeumautim

Ai bảo các bác là ngày nào tụi em cũng nói dối. Chỉ có con trai các bác mơi thía thôi, chứ ko thfilàm sao người ta thường nói: nói dối như cuội mà cuội thì lại là con rai nên ====> Con trai hay nói dối hơn con gái
  5. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

Ai bảo anh vậy hả anh ĐẠT, có mà đó là ngày của tụi anh nói dối thì có, chưa gì mà đã, ăn nói như vậy rùi ah
  6. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Bác Đạt nói cũng có lí do cả đấy các girls ạ , nếu như con gái không nói dối nhiều thì làm gì có chuyện các chàng trai hay bị leo cây , với lại người xưa đã đúc kết ra kinh ngiệm là con gái là chúa nói dối cơ mà . Cuội là con trai nhưng lại bị chị hằng nói dối nên mới chịu ở lại cung trăng lâu thế , đúng không các bạn
    Living in this life, We need to have a heart. What for, do you know? -For to be carried away with the wind
  7. phamdat

Hi zô la nhà ta là nói câu chí lý lắm..........chị em hết chối cãi nhé.Tất nhiên không ai bảo là tất cả các ngày chị đều nói dối liên tục cả............nói thế là sai đó . Nhưng phải công nhận rằng chị em có nói dối rất nhiều.Vì vậy phải dành một ngày để kỉ niệm và để mọi người biết rằng chị em nhà ta có một đức tính rất tốt , rất hay đánh phải học tập đó là hay : nói dối chứ nhỉ ?
    Còn ngày cá tháng 4 là ngày mà anh em nói dối nhiều hơn............đơn giản là nhân dịp trả đũa lại tí xíu để cho đỡ buồn thôi.
    Quả thật chị Hằng rất xinh, rất dễ thương....................nhưng có.................thật .Cuội quá

8. girlyeumautim

Thế ai là những kẻ để cho con gái tụi em leo cây trước zậy?Còn những bác boy bị cho leo cây là tin người quá mà thôi.
    Ở đây boy nhiều hơn girl, nên chắc chắn là em ko cãi lại được các bác rồi, bó tay rồi, hôm naò em kêu gọi lực lượng cho coi.lúc đó các bác sẽ thua te tua.....
  9. phamdat

Hi thế là dù sao em cũng đã tự nhận là thua, là chị em có nói dối và cho anh em leo cây rất nhiều rồi nghe.Đó lại bảo rằng ai dại mà quá tin người.......... híc đức tính tin nhau của con người là đáng quan trọng nhất.Con trai có được quá hay .Ấy vậy mà lại đem bảo rằng " ai dại mà tin người quá thì thôi " ặc vậy là lợi dụng lòng tin người khác để nói dối lừa gạt là.............là..............là......quá nói dối rồi nghe.
    Cho em GYMT gọi chị em đó..............sẽ vẫn thua thôi .Sự thật vẫn là sự thật mà

10. dt_vinhvn

dt_vinhvn Thành viên quen thuộc

con gái thì muôn đời nói dối !!!! bằng chứng đã có rất nhiều nhiều trong lịch sử rùi có những lời nói dối dễ thương có những lời nói làm chết "nửa người" suy tàn đất nước..................
    ehhehhehhe còn bây giờ vẫn thế nói dối muôn đời nhưng con trai thì sao nhỉ ! yêu quá những lời nói dối !!!!!!!!!!
    phải ko anh em?
    KẺ ĐI DONG