1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1/4.....ngày phụ nữ nói dối !!!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi phamdat, 16/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Hì , đấy là theo thiển ý của bác thôi, chứ theo em thì con trai bi giờ cũng kinh ngiệm lắm rồi , những lời nói dối của các girl họ đã biết hết rồi ( như kiểu thuộc bài cũ ấy ) nên he he......
    vì thế cvho dù các girl có nói dối bao nyhiêu đi nữa thì họ vẫn tin ( Biết rồi sao gọi là nói dối)
    Hè tuy nhiên .....
    Nhân Chi Sơ
    Tính Bản Thiện
  2. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

HHếề ..nói thế sao chấp nhận được.....đã nói con trai kinh nghiệm hơn rồi ( điều đấy ắt chí phải ) Hê nhưng họ vẫn tin ( theo lời zôla nói nhé ) ặc điều này chỉ biểu hiện rõ cho một điều rằng con trai dù có kinh nghiệm hơn đến bao nhiêu đi chăng nữa.thì con gái vẫn rút kinh nghiệm và học hỏi để càng ngày càng có những bài nói dối ngoạn mục hơn, tinh vi hơn mà thôi á

...trong và đục giữa hai bờ suy tuởng
    Lưng đeo guơm tay mềm mại bút hoa
  3. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hic hic....mí hôm rồi em ốm tưởng gần chết, hci hic......đi HN về,tưởng đâu bị nhiễm virus thì chẳng còn cơ hội gặp các bác nữa chứ......
    Tuy rằng con gái hay nói dối, nhưng hâu fnhư đều là lời nói dối chân thật và đẽ thương hết sức, các bác nhẩy? Ho` ho`.....
    If there's nothing missing in my life then why do these tears come at night
  4. phamdat

Cái em nói thì quả có đúng thật...........nhưng..........nhưng có khi có những lời nói dối làm chết cả một con người, một tâm hồn luôn mới sợ chứ lại

5. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

Không chỉ chất một con người đâu bác ạ
    Hi sinh cả một đất nước đấy
    Mỹ nhân kế của họ không thể khinh thường được đâu.
    Nhân Chi Sơ
    Tính Bản Thiện
  6. girlyeumautim

Hic hic....qáu đáng thể thế. Hic hic.....tụi em chỉ là thân gái liễu yếu đào tơ, làm sao làm nổi 1 chuyện gì to tát chứ? Chẳng qua tụi em chỉ nghe theo lời các đáng nam nhi trụ cột vững chắc của mình mà thôi. Hic hic......tụi em đâu đủ sức làm được gì nếu ko có sự "xúi bẩy" của các bác?
  7. phamdat

Híc em nói thế nghe cũng đúng nhưng ai lại đi nghe sự " xúi bẩy " của kẻ khác, là vua, là chồng, là quan...........nghe theo ấy là cam chịu, là chấp nhận.Mà vốn dĩ có thế.....thì người ta mới nhờ mới " xúi bẩy " chứ nhỉ.Hi cũng có " nam nhân kế " đó, nhưng kế đó chỉ dùng cho thời nay.và phải thật đặc biệt mà tôi.
    Nói chung con gái nói dối từ xưa , nào là : mụ phù thuỷ, hoàng hậu, tiểu thư, .......rồi đến mấy mụ bán hàng cá, thịt, rau dưa.......mấy cô học trò, nữ sinh, sinh viên......mấy bác 8/3 KHHGĐ , mấy chị buôn dưa lê............nhìu quá nhỉ.Đủ mọi thế hệ, mọi thời gian, mọi tầng lớp.
    Mọi ngươig nói dối. nhà nhà nói dối
    Noi gương con gái nói dối VĨ ĐẠI

8. girlyeumautim

Hic hic......mí bác ơi, cá tháng 4 vừa rồi các bác có lừa được khứa nào ko? Em chẳng lừa được ai cả, (và cũng chẳng ai lừa được em cả). Hi`....có mấy nhân bị bạn em nó lừa, ho` ho`....ăn quả thịt thỏ sướng ơi là sướng, mày cho em ko trúng kế nên vẫn bình an vô sự.......
  9. phamdat

Há hôm đó anh cũng lùa được mấy quả rõ xướng.Nhưng toàn là lừa người thân.......chẳng dám ra đường lùa người dưng.Mỗi cái tội sợ họ đập chít khi ăn quả lừa. kỉu kỉu ......anh ơi rơi tiền kìa., chị ơi má dính nhọ.........lừa lừa để iem lau hộ trong lúc tay làm một nắm than bôi vào thì.....thì......bỏ.....cả cha lẫn mẹ mà xuống ở với diêm vương mất
    Hờ cũng may là chẳng bị ai lừa.Năm sau rút kinh nghiệm.......nhiều kẻ thù quá rồi