1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1. Chỗ ấy của GF chảy máu, tại sao? 2. Cục cứng cứng đó là cục gì?

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi boxgdtt, 18/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lao_gia_ham_gai

lao_gia_ham_gai Thành viên quen thuộc

Bác nì bạo nực quá, iem nà em phản đối cái vụ thò tay gây chảy máu như bác đoá, nần sau nhớ cưởn thượn nhá: cắt móng tay, vệ sinh sạch sẽ trước khi thò tay tụt vào cái tọt.....của bác gái.
  2. binhminhsom3

binhminhsom3 Thành viên mới

Trùi iu, cái ông này hay thiệt đó.Làm cho bà ấy fê thì thik rồi, lần sau bà ấy đòi nữa cho coi.hehe
  3. vietqhgt

vietqhgt Thành viên mới

Mình cũng mới bị như bác này . Các bác cho hỏi như thế có bị mất trinh k? Người yêu mình sâu khi HJ thì bị chảy máu nhưng màu k đỏ mà màu hồng . Người yêu mình có bị mất trinh k ? Mong các bác trả lời sớm mình và người yêu mình rất hoang mang.
  4. NQHN81

NQHN81 Thành viên rất tích cực

cái cục cứng cứng đó chính là cổ tử cung đấy chú ạh.Thật ra cổ tử cung nằm kô sâu lắm,4-5 cm gì đấy anh kô nhớ rõ.
    Cơ mà trên này kô có chú nào từng học sinh vật hay sao ấy?
  5. ngophuongtu

ngophuongtu Thành viên mới

cục cứng đấy là cổ tử cung , mệt quá cứ thắc mắc mãi , bác nào không tin mai về sờ người yêu thử thì biết
    Được ngophuongtu sửa chữa / chuyển vào 21:41 ngày 24/10/2007
  6. embuon2811

embuon2811 Thành viên rất tích cực

Ko phải là sờ vào cổ tử cung ở trên hình vẽ đâu. Bình thường thì cổ tử cung ở rất gần phía dưới. Khi hưng phấn nó co lên rất cao. Tay rất khó có thể chạm tới. Nhiều bác ngắn quá còn cứ chờn vờn mãi ko chạm được nói chi ngón tay. Có thể chạm phải điểm G bên trong khi nó phê rất cứng và nhô cao.
  7. trungthong32

trungthong32 Thành viên mới

[quote 1. Em dùng tay kích thích chỗ đó của GF, mọi lần thì không sao, hôm qua có lẽ do em làm hơi mạnh tay nên chỗ ấy GF bị chảy máu. Chảy từ 10h tối đến sáng vẫn còn chảy tiếp (nhưng ít hơn, chỉ có vài giọt thôi). Có phải do em làm mạnh quá nên móng tay chẳng hạn cứa vào đâu đó trong í nên bị chảy máu không?
    2. Em hỏi câu nữa, em cho ngón tay vào trong đó thấy có cục gì đó cứng cứng, kích thích chỗ đó GF em thấy rất phê, không hiểu là cục gì?][/quote]
    Hi hi, mọi người chuyển chủ đê sang điểm G hay la Cổ tử cung mà quên mất không tư vấn cho pác box cái câu hỏi một. Thế cho em hỏi khí không phải, GF của bác khỏi chưa vậy, chắc bây giờ cũng khỏi rồi ha, không cần tư vấn nữa . ka ka
  8. nhanlong_72

nhanlong_72 Thành viên mới

Cái cục cưng cứng đó là âm vật chứ không phải như trong hình vẽ đâu, âm vật nằm trong âm đạo, gần cổ tử cung, là trung tâm sung sướng của chị em đấy, khi xxx cái ấy của anh em cọ vào âm vật, vờn đi vờn lại làm cho chị em phê tít thò lò. ngày xưa ở một số bộ tộc một số nước (Châu Phi) do vấn đề tôn giáo người ta không muốn cho chị em sung sướng nên đã cắt âm vật của chị em đi, dã man chưa, thế thì còn sống làm gì nữa nhẩy. Anh em thì có *********, còn chị em thì có âm vật. Không biết cái tranh kia ở đâu mà lại chú thích như vậy, âm vật sao lại nằm trong niệu đạo được, nếu nó nằm đấy thì sẽ bị đái tắc đái dắt mất thôi (vì nó ngăn cản nước tiểu từ bàng quang xuống).
    được Truongdon sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 26/10/2007
  9. boxgdtt

boxgdtt Thành viên mới

Bị như tớ là sao, bác chọc sâu vào đến mức nào? Nếu thụt cả ngón vào thì mất trinh rồi là cái chắc.
    Vẫn còn tranh cái cục đó là cục gì? Bác thì bảo là cổ tử cung, bác thì âm vật, bác thì điểm G, mà 3 cái này là khác nhau đấy nhé. Các chuyên gia đâu hết rồi!
    được Truongdon sửa chữa / chuyển vào 10:53 ngày 27/10/2007
  10. boxgdtt

boxgdtt Thành viên mới

Box GDTT bao nhiêu nhân tài thế này mà không kết luận được cục đó là cục gì sao?