1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1 số kỹ thuật cước pháp trong môn phái Nam Kinh Thiếu Lâm

Chủ đề trong 'Võ thuật' bởi NamKinhThieuLam, 20/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. that_long_yeu_em_86200

that_long_yeu_em_86200 Thành viên mới

Dù sao cũng cảm ơn bạn rất nhiều . Câu hỏi của mình cũng ít người biết , vì đa số dạy võ bây giờ là tự vệ , ít khi được dạy chuyên sâu , 1 là gặp thầy giỏi , 2 là thầy phải rất quý thầy mới truyền thụ , còn ko dù học 3,4 năm cũng chỉ là tập đấm đá , gậy , dao , kiem , côn ..ma thôi , mình thấy mấy anh cảnh sat dac nhiem viet nam cũng rất giỏi , họ được đào tạo bài bản , dù mấy năm thui mà võ khiếp luôn , tay đặt lên đá rùi dùng tảng gạch đập vào tay mà gạch vỡ hết , tay ko sao , mà dù 2,3 năm nữa với mình cũng ko thể bằng người ta hoc nửa năm được , vì 2 tháng mình mới học được mấy buổi mà , giá mà có anh Giang trả lời giùm , anh ấy học nhiều biết nhiều ,
  2. tamvuong

tamvuong Thành viên mới

Ok bạn. Tiếc là Thầy mình dạo này cũng bận nên ít khi onl nên khó giúp được bạn rồi. Chúc bạn sớm có được câu trả lời tốt. :)
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Ok bạn. Tiếc là Thầy mình dạo này cũng bận nên ít khi onl nên khó giúp được bạn rồi. Chúc bạn sớm có được câu trả lời tốt. :)
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------