1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1 số thắc mắc em muốn hỏi các đàn anh đàn chị về tiết mục ...bảo vệ đồ án tốt nghiệp.

Chủ đề trong 'ĐH Thuỷ Lợi HN' bởi Pretty-ugly-boy, 20/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Pretty-ugly-boy

Pretty-ugly-boy Thành viên quen thuộc

1 số thắc mắc em muốn hỏi các đàn anh đàn chị về tiết mục ...bảo vệ đồ án tốt nghiệp.

Em cũng có vài lần đến trường thì thấy có các anh chị bảo vệ đồ án tốt nghiệp nhưng những lần đó lại ko chú ý ở lại nghe ngóng. ---> bi giờ hối hận.

Em muốn hỏi 1 số thứ như sau.

1. Em thấy khi các anh chị trình bày thì thường là các thầy ko để ý nghe nhưng em vẫn muốn hỏi mọi người là lúc đó các anh chị trình bày như thế nào ? Theo thứ tự , quy tắc gì ko ? Nếu có thì có thể liệt kê và chỉ cho em 1 số kinh nghiệm được ko ?

2.Em muốn hỏi là : Các thầy sẽ thường hỏi như thế nào và mình có thể chuẩn bị phương án trả lời như thế nào ? Có ví dụ cụ thể thì tốt quá, càng nhiều ví dụ càng tốt. (Ngành C càng tốt vì là chuyên ngành của em )

3. Cách cho điểm đồ án ra sao ?Điểm đồ án = điểm 20 trình có đúng ko ?Cách tính điểm trung bình tốt nghiệp xét xếp loại bằng khá giỏi như thế nào ?

Cám ơn giải thích khúc mắc hộ em.Hồi trước em vào xem có thấy 1 bác được giải đồ án xuất sắc --> rất khâm phục, nhưng em ko nhớ nick của bác. Nếu co thể chỉ cho em kinh nghiệm thì tốt quá.