1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1 số Thông tin 14 câu nói hay trong Truy tìm ký ức hiện nay

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi seoga121991, 04/11/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seoga121991

seoga121991 Thành viên quen thuộc

Sau Nếu ốc sên có tình yêu và Hãy nhắm mắt khi anh đến, Truy tìm ký ức là tác phẩm thứ ba gây sốt cộng đồng mạnh về đề tài trinh thám phá án của tác giả Đinh Mặc. Bên cạnh nội dung cuốn hút, ly kỳ hấp dẫn thì Truy tìm ký ức cũng gây ấn tượng với độc giả khi sở hữu một loạt câu nói hay của các nhân vật. Cùng Fahasa.com điểm lại nhé!

Loạt câu nói "đốn tim" fan nữ của Hàn Trầm

1. “Đợi em tốt nghiệp rồi kết hôn. Cuộc đời này, ngoài em ra, anh sẽ không lấy ai khác.”

2. “Anh đã chuẩn bị tâm lý cứ sống như vậy cả đời. Nhưng em đã trờ về…”

3. “Dù em đi bất cứ nơi đâu, anh cũng có thể tìm thấy em giữa dòng người.”

>>Website: https://www.fahasa.com/truy-tim-ky-uc-bo-2-quyen.html

4. “Ở những năm tháng đẹp đẽ nhất của cuộc đời, anh đã yêu một người con gái tuyệt vời nhất! Dù tận nơi chân trời góc bể, dù có sinh ly tử biệt, anh cũng sẽ đến bên em, đưa em trở về.”

5. “Anh yêu một cô gái. Cô ấy ấm áp như ánh dương, dũng cảm như chiến binh. Tình yêu của anh rất đơn giản và bình thường. Nhưng cuộc đời này anh chỉ nói một lần. Dù qua thiên sơn vạn thủy, năm tháng ngày dài, anh cũng chỉ thổ lộ với mình em. Dù cho đông hạ thất thường, lang bạt khắp nơi, gian nan trắc trở, anh cũng nguyện dành cho em mọi điều tốt đẹp.”

Từ Tư Bạch cũng có những câu nói làm thổn thức phái nữ

1. “Người phụ nữ mà tôi yêu thương! Nếu vào thời khắc này, người phải đưa ra sự lựa chọn là tôi, chắc chắn tôi sẽ bất chấp tất cả lao về phía em.”

2. “Người con gái tôi yêu! Tiếng còi của em là dũng khí để anh ta sống, cũng la quyết tâm kết thúc sinh mệnh của tôi.”

3. “Em đã quên mất tôi, quên mất chúng tôi, quên đi tình cảm của tôi. Cuộc đời tôi phải tiếp tục thế nào, kết thúc ra sao đây?”

4. “Cuối cùng tôi cũng trở thành người mà em muốn nhưng em vẫn không thuộc về tôi.”

5. . “Tô Miên, trong căn phòng đó không chỉ có em và Hàn Trầm, còn có một người cam tâm tình nguyện bước vào. Em chỉ nhìn thấy Hàn Trầm ở trước mặt, ngay cả trong giấc mơ, em cũng luôn tìm kiếm anh ta. Em không nhìn thấy người nằm ở đằng sau em là tôi.”

5. “Em đừng khóc nữa. Tô Miên! Tôi chỉ không muốn bỏ cuộc. Dù thế nào, tôi vẫn muốn quay đầu hỏi em một câu: Em có bằng lòng đi cùng tôi, có bằng lòng quay về bên chúng tôi hay không?”

Các câu nói thương tâm của nhóm sát thủ trước khi nhắm mắt xuôi tay

1. “Nếu trái tim của con người bị một thứ bẩn thỉu che lấp thì phải làm sao mới có thể khiến nó khôi phục sự trong sạch?” - T | Tạ Lục.

2. “Hàn Trầm, trên đời này không ai yêu anh hơn em.” - E | Tân Giai.

3. “Cho dù như thế nào đi chăng nữa, tôi cũng sẽ không để anh tổn thương anh ấy.” – R | La Bân.

4."Trên đời này có nhiều chuyện biết không thể mà vẫn làm đấy thôi. Không phải ai cũng lựa chọn tình yêu đầy hy vọng" - L | Quý Tử Trường.

Truy tìm ký ức với lối viết logic, đầy những tình tiết bất ngờ với tài khắc họa nội tâm nhân vật sâu sắc từ nhân vật chính đến các nhân vật phụ của Đinh Mặc xứng đáng có trên kệ sách của những ai thích thể loại tiểu thuyết trinh thám này. Hiện bộ truyện đang có sẵn tại hệ thống nhà sách Fahasa, bạn đọc có thể đặt online tại Fahasa.com nhé, đang có ưu đãi về giá trong tháng này đấy.