1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1 the he choi xe oto bat dau...

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi cakhoai, 31/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hola

hola Thành viên rất tích cực

Em có tiền em đi đặt làm con xe cadillac hay lincoln của Mỹ thì thôi rồi
  2. HoaSy_ButSat

HoaSy_ButSat Thành viên mới

ôi dào, các bác thật lăm chuyện, bây giờ mà em mua đuợc một chiếc Mer AMG thì em cũng sẵn sàng đem ra đua với mấy thằng coi trời bằng vung đó ngay, cho biết mùi, cho biết thế nào là xe ngon nhé, còn mấy cái xe đó, thực chất chỉ là cái loại nâng cấp rẻ tiền mà thôi, các bác không cần phải đi đâu xa, mà chỉ cần qua Thái Lan thôi, coi mấy cái xe thể thao hoặc xe sedan của dân chơi bên đó, thì cũng đủ lác cả mắt ấy chứ. Còn đua xe xem ai chạy nhanh hơn thì qua kém, hỏi thử mấy ai biết lái xe tham gia cái diễn đàn này mà dám chơi xe theo kiểu chạy hai bánh, hay bay qua chướng ngại vật, hoặc là chạy qua những đoạn đường đầy dầu mỡ, ... Em hỏi thật đấy, mua xe rùi, có biết chơi xe hay không còn là vấn đề, chư s đừng có nghĩ là có xe là oách nhé. Em khinh mấy cái loại ấy.
    Vespa, Xe Hơi cổ, Thuyền Buồm hhee, những thú vui trên đời có gì bằng. TUYỆT THẬT!!!!!!! [/red]
  3. Mr.perfect

Mr.perfect Thành viên quen thuộc

Đúng thế chơi xe có nhiều kiểu chơi , chứ em thấy kiểu đi xe 2 bánh + bay qua chướng ngại vật + v,v..... là 1 kiểu thôi
    Em mà có thì em chăm sóc nó và ko phá xe là điều chắc chắn
  4. kevin_le

kevin_le Thành viên mới

các bác thích chơi xe thế cơ á, xin thưa với các bác, mấy con xe mà tụi nó chạy quá original chẳng có gí là hấp dẫn cả, tụi nó chỉ chơi xe theo kiểu có tiền tậu nguyên con thôi. nó thay có Wheels, thêm một chút mấy đồ linh tinh vô là được rồi, dàn stereo cũng vậy thôi, riêng về phần em, em thích mua một con VW Golf C, hay 2, 3, 4, hay một con Vw cabrio, BMW thường thôi em tuning lên, lắp side skirt- Wheels (BBS chẳng hạn .... )dĩ nhiên là phải 15-17 inch rồi- bummer front and back ..hehehe... paint lại, hạ gầm... lắp thêm CD với cái CD changing 10 Disk, thêm con Subwoffer và 4 loa X của Sony nữa, đẵt đằng sau,,, thay cửa điện hết.Lắp thêm khí gas hay LPG nữa..hehehe... lắp alarm, mở cửa từ xa. cha,,, nghe phát thèm.... như thế mới nói lên được tính cách người chơi xe chứ không phải chỉ dán mấy cái pastic là được đâu....
    Bên chỗ em ở tụi nó toàn chơi vậy thôi,,, dân chơi xe bên này nó không thích mua nguyên chiếc đắt tiền rồi thay mấy thứ vớ vẩn như tụi kia đâu... như thế là có thể đụng hàng...
    Em đi mấy cái lễ hội tuning của tụi nó nhìn không có cái nào giống cái nào, mỗi cái một kiểu mà vô cùng độc đáo....
  5. Masan_1

Masan_1 Thành viên rất tích cực

Tôi chẳng biết nhiều về tuning xe, nhưng thấy thằng bạn có cái xe BMW đời 5 nó tuning lên nhìn fê fết, quan trọng nhất là nó làm lại máy đang từ 180 mã lực một phát lên > 250 mã lực.
  6. Tuttankhamun

Tuttankhamun Thành viên mới

đã tune thì phải tune máy, làm tăng performance của xe chứ bác làm thế này thì cũng chỉ là thay lắp đồ chơi, giống với mấy chú vừa đua hôm trước thôi.
    một con BMW M3 gốc sau khi turbocharged có thể có "phong độ" gần ngang ngửa con Ferrari Spider, bác nào tin ko?
    Be alive!..
  7. tungbeo

tungbeo Thành viên quen thuộc

Cho con nay cua hoi tui NZ cung an dut may con o nha rui,do xe thi do may la chinh,turbo len hay lap loa hay may do khac cung chi lam cho xe dep them thoi chu chu yeu choi xe theo toi nghi choi toan dien cai gi cung choi het,con dua xe lai khac,dua thi coi trong vao may hon.Moi cac bac ngam con nay nhe.Civic GTi 1.8 da thay turbo charge cua HKS,Airfilter,intercooler cua Gready,17 inch wheels,sap lap sub roi,moi thay duoc CD thoi
    .....dT_Tb..d^_^b.....dom azz
  8. hola

hola Thành viên rất tích cực

Các bac không thấy nói về xe Mỹ nhở Em rất khoái xe Mỹ