1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

10% SV ở đức tốt nghiệp đúng hạn + 70% SV VN ở đức bị Tạch vì ko hoc được

Chủ đề trong 'Đức (German Club)' bởi leminhng45, 10/07/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NamNguyen92

NamNguyen92 Thành viên quen thuộc

Chắc xưng hô với chủ topic là bạn được nhỉ :D
    Sao phải lăn tăn nhỉ. Mình có ý kiến này nhé: đọc số liệu do các anh chị đi trước cung cấp xong, bạn vẽ ra giấy mấy cái này
    - Nếu bạn không tin, không sợ -> OK, sang đi rồi sẽ khám phá ra bí ẩn của sự thật
    - Nếu bạn tin nhưng không sợ -> OK, bạn hãy đi để thoả mãn niềm đam mê
    - Nếu bạn [không tin nhưng sợ] oder [tin và sợ] -> quê hương tươi đẹp đang chờ bạn dựng xây :))
    Mình chỉ góp ý thế thôi. Thú thực mình không hay ý kiến gì đâu nhưng mà đọc topic thấy cũng thú...
    Nếu muốn đi xa, hãy đi cái đã nhé...
  2. mrphong92hp

mrphong92hp Thành viên rất tích cực

em con` thi dai hoc 2 nam dc co 9 diem . ma` van co gang' di du hoc. duc'
    Mac, du` moi thi truot FM nhung nam sau mong la` do^~ hix hix
  3. tieuthu1710

tieuthu1710 Thành viên mới

b nói mà nghe buồn cười b =)), mình chưa t xúc vs tiếng đức bao h, và chuẩn bị đi học tiếng đức.Mình nói thẳng chứ nếu mà thi trượt 2 lần rồi thì thôi m xác định ở Vn mà chuyển sang hướng khác, chứ mình ko phải loại người cố đấm ăn xôi b ạ.Còn nếu mà b bảo là m kiến thức tiếng đức tốt mà lại an phận thủ thường ,để cho Chú Rosler viết thư mời vs cấp học bổng thì mình ko dám , mình tự nhận là m chưa giỏi đến mức đấy.:-".Stop vấn đề nay ở đây luôn
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    quan trọng là mình cố gắng thôi anh ạ, thua keo này ta bày keo khác.Anh thi đại học có thể không thích , ko đam mê,nhưng mà nếu cố gắng chăm chỉ học tiếng đức từ bây h chắc là năm sau đỗ, anh cũng học qua 1 năm rồi chắc cũng ko quá bỡ ngỡ:)>-
  4. medikament

medikament Thành viên quen thuộc

Chủ đề đã bị khóa với lý do: Chủ đề k hữu ích, thông tin mang tính vỉa hè, k đc kiểm chứng, đề nghị các bác vào Chát chít
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa