1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

17/8/2001 ?-? CFT - 5 năm nhìn lại ?-" 17/8/2006 - Đề nghị cải tổ cái box này (kilitutu - p2)

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi Le_Plus_Beau_new, 03/08/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zell8X

zell8X Thành viên mới

sùng bái Deustchland , sùng bái SS , sùng bái Hitle
  2. heiner

heiner Thành viên mới

bác zell không nói ninh tinh trong này nhá hai chi tiết sau bác dẫn nguồn đâu ra thế ghép vào tội nói xấu cán bộ bi h hị hị
  3. jolizizi

jolizizi Thành viên mới

đợi các mod hơn năm gòi, giải pháp thì hok có, box thì ngày càng xuống cấp, pó tay với mod
  4. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Bạn cũng phải thông cảm vì mod cũng có việc riêng cả (tớ bận nên cũng cạn hết cả idée rồi ) Nhiều bạn cứ ngồi chê thôi mà chả thấy ai bắt tay vào làm cả thì làm sao mà có j mới đc
    em là em cứ nói thế có j sai sót các bác thông cảm dạo này em đang "trầm uất" =)) =)) =)) nên hay nói linh tinh
  5. Kit

Kit Thành viên rất tích cực

Mặc dù em đang rất bận rộn hàng ngày cũng chỉ vào nhìn đc CFT chứ ko có thời gian post bài nhưng mà đọc đc bài viết của bác thì em cho dù bận đến mấy cũng phải cố gõ mấy chữ vì em ngứa mắt . Bác cho em mạo muội hỏi một câu là bác có tư cách gì mà tham gia vào một topic chỉ dành cho thành viên của CFT này ? Thành viên thì ko phải ? Cả đời may ra vào CFT đc vài lần , xây dựng thì chẳng thấy đâu , chọc ngoáy và phá hoại thì có thừa . Nếu bác có ý kiến nào hay ? Hay có giải pháp nào tốt thì bác hãy đăng ký làm thành viên của CFT , sau đó đề đạt ý kiến của mình ra . Nếu như nghe lọt tai thì em sẽ ủng hộ bác hết mình . Còn về phần các mod thì hầu như các mod đang sống và học tập tại Pháp , mà người ta cả ngày đâu chỉ có ngồi ăn và lên xoá bài của bác . Các mod không những phải đi học , mà còn phải đi kiếm cơm nữa . Bình thường thì ko sao , gặp phải lúc thi cử thì quỹ thời gian cũng có hạn , lúc đấy thì ai hiểu cho ?
    Mà sao ở đời lúc có việc thì chẳng thấy mấy papa đâu , chỉ thấy các papa ngồi ngoài chim lợn chê bai phá hoại là giỏi . Nếu như bác rỗi việc đến mức lôi đc cái topic cách đây hơn 1 năm lên thì chắc hẳn bác quan tâm đến CFT lắm . Nếu vậy thay vì ngồi ném caca vào hội nghị như thế này , bác hãy post bài xây dựng cho CFT đi , rồi biết đâu em sẽ bầu bác lên làm mod cũng ko chừng . Em định viết thêm nhưng do thời gian hạn hẹp đành kết thúc ở đây vậy , em rất mong bác đọc thật kỹ , ngẫm nghĩ thật lâu , nuốt lấy từng câu từng chữ của em cho nó thật thấm vào , để lần sau trước khi phát biểu hay chọc ngoáy cái gì thì cũng nên dùng đến cái bộ não một tí , không có để lâu ko dùng sợ nó càng ngày càng nhỏ đi thì nguy hiểm lắm đấy bác ạ . Vì em thấy bác khoe hàng của bác là joli, thì chắc cũng ko đến nỗi chỉ có mình nó phát triển còn những phần còn lại bì thiểu năng chứ ? Vậy thôi , chào bác và tất cả những thành phần chim lợn cả đời nick reg chỉ để post một bài , chúc tất cả mọi người lớn thêm một tí , biết nghĩ một tí , lớn rồi đâu còn bé gì nữa , có chứng minh thư rồi , ra đường nhìn trước nhìn sau một tí ... ko công an phạt . Chúc mọi người một ngày tốt lành .
    Được kit sửa chữa / chuyển vào 10:28 ngày 22/06/2007
  6. kkieu

kkieu Thành viên mới

Je suis d''accord Biết là mình tài hèn sức mọn nên cũng k dám bất bình điề chi
    eo, lâu rồi mới thấy anh Kit log, làm quả hoành tráng vãi
  7. ludovic

ludovic Thành viên mới

đồng ý với đ/c cái vàng vàng, post bài rất có khí thế, box ta nên đề cử đ/c Kit làm mod phát nhẩy
  8. matthias

matthias Thành viên mới

Các bạn bình tĩnh tranh luận nhé. Bạn gì ở trên góp ý cũng có phần đúng, có điều là với tình hình nhân lực, vật lực và quỹ thời gian hiện tại thì vẫn chưa có giải pháp thực sự khả thi.
    Về đề nghị của bạn Ludovic thì chúng tôi cũng đã kiến nghị với admin set thành viên Kit làm mod tạm thời thay thế cho Matthias nhưng từ mấy tháng nay cũng vẫn chưa thấy có hồi âm (mặc dù đã giục admin rất nhiều lần). Mong các bạn thông cảm.
  9. kkieu

kkieu Thành viên mới

hơ hơ, bác không đọc bên trên à: anh Kit bận bịu lắm, thời gian ngồi liếc bài còn chả có, chưa làm mod được
    Kiểu này chắc khi retraité thì may ra ...
  10. niklas

niklas Thành viên mới

ôi giời, anh rể thì chỉ có online liếc gái với đong hàng thôi, mà có retraité rồi thì chắc cũng sẽ vẫn thế, anh rể nhỉ
    đùa chứ, anh rể bố trí thời gian giúp được chúng em, tham gia quản trị box thì tốt quá. Cả các bạn khác nữa, manifestez-vous : il suffit d?Tavoir une bonne maîtrise de français et être disponible (disposant du temps nécessaire pour s?Toccuper du club de manière régulière) pour postuler.