1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

18h CHỦ NHẬT - 15/6/2008 - NGÀY HỘI BÓNG ĐÁ ARGENTINA TẠI QUÁN RƯỢU HỒNG HẠC :-) (Chi tiết địa chỉ t

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi Dolphin83, 08/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

18h CHỦ NHẬT - 15/6/2008 - NGÀY HỘI BÓNG ĐÁ ARGENTINA TẠI QUÁN RƯỢU HỒNG HẠC :-) (Chi tiết địa chỉ tại trang 6)

...ALO ALO ...

Tình hình là đã lâu lắm rồi anh em ARG chưa nhìn thấy mặt nhau ...
    Tình hình là đã lâu lắm rồi anh em ARG chưa uống BIA cùng nhau ...
    Tình hình là đã lâu lắm rồi anh em ARG chưa bình loạn(?) với nhau ...

Nói là làm đê các bác , tổ chức 1 buổi off , ngày rộng tháng dài rồi (ko fải như gần Tết mà có mấy bác kêu trời) , mùa Euro đang đến - cho anh em ta bầy tỏ cảm xúc yêu mến với những đội bóng "ngoài" ARGENTINA , mà cái này em chắc bác nào chả có , trừ chú Anh sịt , hơn nữa OL ARGENTINA với đội U23 hàng khủng với nhiệm vụ bảo vệ ngôi vương tại BắcKinh ...., ngoài ra còn chuyện nội bộ giữa các Lão tướng và vấn đề "nóng bỏng"" + kinh nghiệm về thì trường chứng khoán sắp DIE và giá vàng + USD + dầu khí ...mie cứ loạn cả lên ... (rất nhiều vấn đề cho anh em thảo)

... Các bác + các mem vào đây cho ý kiến về địa điểm và thời gian(chắc chắn là fải 1 ngày gần nhất rồi ) ( chú Kăn lên thử cho anh 1 ngày + 1 nơi ngon lành cành đào , cành mai để anh em thảo nhé ...)
    ...

Được Dolphin83 sửa chữa / chuyển vào 17:56 ngày 08/06/2008
  2. hanoi_vinh83

hanoi_vinh83 Thành viên mới

Ủng hộ 2 tay , 3 chân lun . Mịa , các bố tướng Gia-cat-luong , Giang 3 tí , Talo bốc fet'' , ông Hoà , Maxfire, Vn bui......đâu rồi . Các anh em chiến hữu đâu rồi , các anh em mới đâu rùi , OFF đê , các bác các chú nói nhiều - làm ít quá , chán lắm .
    Theo tôi , vụ OFF này nhiều lý do để gặp nhau lắm( xếp theo thứ tự quan trọng ) :
    1- Lâu ngày ko hội ngộ . Đối với a e mới , đây là cơ hội anh em mới làm quen giao lưu với anh em cũ , thắt chặt tình đoàn kết box Arg , phát huy truyền thống đậm đà bản sắc dân tộc . Với a e cũ , là cơ hội gặp nhau ôn lại kỷ niệm , giao lưu với các a e mới .
    2- Các bác các chú cứ phê phán Arg mỏng manh, chủ quan tôi thấy Fan Arg nói nhiều , làm ít ( ví dụ : khí nhiều mà uống thì,,,,,em ko dám nói , sợ chị em cười ) . Mà ọp ẹp thì ít quá , nói mãi mà éo làm vụ nào ra trò từ những kỷ niệm ở cầu trục---> Phải chứng tỏ , điều này các mem như tôi , chú Hưng ....cần làm nhưng quan trọng hơn là các Mod. Nào , các Mod , Mem ....chung sức phát lào
    3- Sống và làm việc hoà nhập cùng giai điệu EURO, đúng như chú Hưng nói , các bác các chú kiểu giề chả có 1 bồ yêu ngoài vợ quý là Argentina, thôi thì Vợ nhiều rồi , chuyển phỏm đê. Ủng hộ Italia cái ( tranh thủ - bồ đấy ! )
    4-Tình hình lạm phát , chứng khoán , chính trị , 9X ,10X......thôi zồi . Chủ đề đầy cho bốc phét ( Cái này phải giao lưu với chú Vnbui - kaka ) , đc chú Vnbui nhảy mấy điệu Salsa , hay 1 ẻm nào Fan Arg nhảy Belly Dance còn jề bằng
    ..........................
    .............................
    ....................................
    ............................................................
    ................v...v....v.............Nói thì nhiều vô kể lý do !!!!!
    Lào , các Mem cũ , Mem mới , các bác cô chú cho ý kiến đê !!!
    Theo ý kiến tui : ( nhờ bác Mod Gia -cat-luong góp ý đôi nhời- Chốt là ở bác!!!!! )
    1- Thời gian : Chủ Nhật , ngày 15-06-2008. Đúng 18h30''00''''
    2- Địa điểm : Quán bia Quân đội - Sân vận động cột cờ- Đường Hoàng Diệu
    3- Chương trình : ( chọn 1 trong các trường hợp )
    3.1- Uống xong- karaoke. Trường hợp các bác các chú dẫn vợ con đi , hay trong box có Fan nữ off
    3.2- Uống xong- Matxoa. Trường hợp toàn đực rựa, và ko có chú mem nào dưới 18tuổi ( Chắc < 18tuổi toàn chạy theo Anh **** rồi !!!)
    3.3- Uống xong- về nhà . Trường hợp các bác các chú uống hơi nhiều và các chị em ( nếu có ) cần hộ tống
    4- Thể lệ tham gia :
    4.1- Đối tượng : Ai yêu Arg là okay hết. Nhớ đăng ký danh sách, số điện thoại để liên lạc.
    4.2- Tiền : Lệ Quyên , bổ trên đầu người. Khuyến khích các bác , các chú dẫn vợ đi , khuyến mãi nè 2 người / 1 suất.
    4.3-Bác nào xác định đã chơi là tẹt, ko có chuyện về giữa chừng , vừa ko tới bến , vừa gây tâm lý hoang mang cụt hứng cho các Fan ở lại , Ko thì ở nhà luôn đi !
    Tạm thời thế đã . thời gian, địa điểm , chương trình , thể lệ ...có thể thay đổi , nhằm hài hoà tất cả mọi người, việc này nhờ các Mod , mem ...chốt ! Việc này cũng để o phạm vào những điều 4.3
    Những địa điểm tăng 2 như mát hay ka thì anh em vote , tôi sẽ báo ( báo sớm ko tiện ) hoặc bác nào kinh nghiệm hơn thì chọn đi !
    Quan trọng nhất là :
    1- Lòng nhiệt tình của anh em
    2- Khung chương trình
  3. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

...Chú Kăn làm việc tốt quá !!!
    Về thời gian thì OK , tức ngày 15-5 - cách đây đúng 1 tuần nữa ! Không sớm mà cũng ko muộn !!! , nhưng nếu Off vào ngày thứ 7 thì ok hơn vì chủ nhật còn được nghỉ ngơi ! (nếu off có quá chén)
    Về địa điểm thì chú Kăn xem lại quán bia đấy đê , quan trọng là không gian ấm cúng hay xô bồ ầm ỹ , khép kín hay hớ hênh? ( đến 10h mà anh ơi quán em hết Bia là vứt ) , tuỳ theo fong cách mà anh em chọn , nhưng mùa hè thế này uống Bia vẫn ok nhất !!!
    Còn về chương trình thì cũng ok nốt , hoan ngênh các mem mới , mem girl hay bà xã + bồ + người yêu của các lão tướng , tất cả với mục đích càng đông càng vui , cảng rẻ ....(đi 2 tính tiền 1 vô tư đê có chú Kăn bảo lãnh ..he he ..) . Khung chương trình nên chốt lại cho tất cả mọi người là 2 tăng : OFFLINE = NHẬU + HÁT
    vì như thế tất cả ai cũng "hợp " , còn sau đó thì chú Kăn sẽ đảm nhận vai trò Abrammô vích cho anh em
    ...mọi người cho ý kiến và ai tham gia đăng kí ngay tại BOX nhé ( nhớ để lại số điện thoại và name ! ok ?)
    Tất cả vì chung niềm đam mê , gắn chạt tình đoàn kết !!!
  4. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Anh làm 1 chân, theo lịch là thứ 7 @ 15-6 ,18h bắt đầu khai hội,cao su 30 phút
    Quán bia thì theo anh nên thay đổi, không nên ngồi những chỗ quá thường như thế, ồn ào, xô bồ, thằng nói eo'''' có thằng nghe ==> annh không thix, mà với phong cách như anh "loa to" là anh ý eo'''' thix nơi "phồn hoa đô thị " đâu.
    Chỗ nhậu cứ để anh, nhưng thix bia hay rượu các pác, các chú, các êm đăng ký nhé. Lấy số đông mà chọn quán( Anh uống rượu không pia@ to bụng ,toilet nhiều==>fi'' )
    @ Bây h các cây đa cây đề như đèn dầu sắp cạn, nhiệt tình leo lét,các chú trẻ, khoẻ, tự do cứ lên kế hoạch.Anh em vào đăng ký, vạch ra làm ngay, lớn hết rồi....
  5. hanoi_vinh83

Hix, Abrammô vích hả ? Éo thích , Éo đủ xèng , Éo muốn chơi trội (Cứ liên quan đến xèng là em cứ ....dựng ngược đía !!! .
    Kaka , cứ chốt cái khung đê , Xèng cũng quan trọng nhưng để sau , Xèng nó phụ thuộc vào đầu người ( số đi chắc chắn và số có thể đi ) , chương trình thế lào . Rút kinh nghiệm các đợt trước , đợt này cứ chụp cái BILL ra cho anh em , vừa minh bạch, vừa dễ hiểu .
    Kinh nghiệm là thừa hơn thiếu , nếu thừa thì để lại lần sau, éo tính trường hợp thiếu đâu nha , theo tui , chắc tầm 100k-200K ( tùy có tăng 2 ko ? ) , nếu tăng 3 thì dắt lưng thêm nhé , tốn nhất là vụ tăng 3 chứ tăng 1,2 lẻ tẻ thôi mà , kaka, chú Hưng có nhã ý với a còn sức , a Abrammôvích với chú vụ này
  6. hanoi_vinh83

Éo phải thứ 7 mà Chủ Nhật bác 3 tí à. Đấy là thời gian em đưa ra , các bác , các chú cứ E*** thoải con gà mái .Kể cả thời gian , địa điểm , hay chương trình.
    Bia hay rượu thì em dễ tính , cái nào em cũng hay đc , bác cứ chọn đi , tính em thoải con gà mái
    Các bác , các cô, chú cứ tham gia , khi nào nhiều nhiều trang ( tầm 8-10 ) thì TRƯNG NHỊ,TRƯNG TRẮC cái chương trình nhá ! Éo thấy mem mới nào nà sao nhẩy ???? Mạnh dạn lên , Mod vào Hoạt náo viên đi lào để các chú í noi gương
  7. hanoi_vinh83

List : ( Update liên tục , 24/24h )
    1- Bác giangbatigol
    2- Chú Dolphin
    3- Redbuttlerkt ( Hanoi_vinh83)
    ........Updating........
  8. messi201

messi201 Thành viên mới

Híc, dạ có em là Mem mới đây, em theo dõi Box này lâu lắm rồi nhưng bây giờ mới đua đòi tham gia ! Đen quá, đợt này em phải bảo vệ đồ án tốt nghiệp, lắm thủ tục quá, không tham gia được ! Em xin lỗi các bác, các cô, các chú !
  9. hanoi_vinh83

Choài , năm ngoái anh với chú Dolphin cũng túi bụi vụ đồ án TN , vẫn chơi như thường, anh còn chạy cái nhà 16 tầng, 2 tầng hầm bằng Etabs ầm ầm gió động , động đất ......vẫn đi chơi như thường dù đọc cái TCVn375-2006 ong cả đầu, có sao đâu. Có khác là đi làm thì kiến thức mai một đi nhiều!!!!
  10. messi201

messi201 Thành viên mới

Hẹ hẹ, nhưng vấn đề là 16 em bảo vệ, rồi 20 lại bảo vệ tiếp bác ạ ! Lần sau box off nhất định em sẽ tham dự !
    Thế ra bác cũng học xây dựng ạ ?