1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.19 - Đinh Tỵ: - ?~? Chúc mừng Hạnh phúc Vampire 05/12, mừng Noel **

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi fantasyIX, 04/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hacphunghoang

hacphunghoang Thành viên mới

Tớ vẫn chưa thấy bạn Meat dễ thương. Tớ thích Antimeat hơn. Hu hu....Meat ơi đâu roài
    Hic hic. Thông báo tin rất chi là đau buồn của tớ. Con Rắn xanh đã bị mất pass. Hiện giờ thì chịu không thể ngoi lên được. Hải Vũ ơi ời....

2. luoiqua

luoiqua Thành viên mới

ơ thế có nghĩa là tự động ra khỏi nhà à? kiểu này có khi phải nộp lệ phí gấp đôi mem mới cho chi phí xóa nick ý nhỉ?
  3. notes

notes Thành viên mới

Hèn nào, tớ đi qua phòng Hải Vũ chỉ thấy mỗi cái khoá to tổ bố, bụi bẩn bám đầy. Chắc là đánh mất chìa khoá, bạn í bỏ nhà đi phượt rồi. Gọi sao thấy...
  4. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Tạm biệt bạn HaiVu, chúc bạn vào lớp 1 vẫn nhớ bọn tớ ở trường mầm non thân yêu
    http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=KsvDlm0t0r
    a còng bạn Notes, cái avatar mới của bạn là hình cái gì đấy, có phải hoa sưa không?
  5. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Ơ, bạn HaiVu vào lớp 1 trước các bạn à. . Tạm biệt nhé, nhớ thi thoảng về dẫn các bạn đi bar. :))
  6. notes

notes Thành viên mới

A gù bạn chủ rừng dưa bở: cái này bạn phải nhờ bạn Lãng Quên con phơm hộ nhé, nghe đồn bạn ý được chỉ cho biết hoa nào là hoa sưa rồi.
    A gù bạn Xẻng: mai là 27/3 rồi đấy nhá!
  7. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Ơ, lại có vụ gì vào ngày 27/3 à. Sao tớ chả hóng được tin gì nhỉ GATO quá đi thôi.
  8. oblivious

oblivious Thành viên mới

Theo như tin đồn thì đúng là thế nàng ạ. Nhưng còn có một tin đồn khác là tớ được người ta chỉ cho vào lúc trời đã tối, nên chả nhìn thấy hoa sưa nó thế nào. Thế nên tớ cũng không biết cái avatar của bạn có phải là hoa sưa không .
    Chả liên quan gì đến hoa sưa đâu nhé. Các nàng thử nhìn bức ảnh ở phía dưới này xem, và đoán xem nó được chụp ở đâu. Cũng hơn 1 năm rồi đấy nhỉ? Ngày ấy đi vui và nhiều kỷ niệm. Mọi người dường như thân thiết và yêu quý nhau nhiều .
    So với bức ảnh tiếp theo này xem. Về cơ bản thì chả khác mấy. Vẫn những con người ấy, chỉ tiếc là thiếu bạn Meat, nhưng được cái là lại có thêm bạn Yêu. Cái này người ta gọi là "Luật bù trừ" đấy nhỉ? Liệu có phải là, chả có cái gì được xem là trọn vẹn cả. Con người ta khi mất đi cái này thì sẽ có một lúc nào đó, sẽ được đền bù bằng cái khác? Nếu thế thì tớ mong rằng, các nàng nếu trong một phút giây nào đó bỗng thấy mình mất đi một điều gì đó thì cũng đừng tiếc nuối quá, đừng buồn rầu và đau khổ quá dễ dẫn đến những suy nghĩ cực đoan và những việc làm thiếu chính xác, gây muộn phiền cho người khác (vần phết nhỉ . Và hãy tin rằng, mình sẽ được bù đắp bằng một cái gì đó, biết đâu đấy, là tốt hơn và ngọt ngào hơn. Và các nàng có thấy không, ngay cả bức ảnh này, nó cũng không trọn vẹn .
    Tiếp nhé, đám cưới đầu tiên của nhà mình đấy. Hẳn là không ai không nhớ. Cái gì đầu tiên dường như cũng để lại những ấn tượng khó phai. Vui, đúng không? Và hy vọng rằng hạnh phúc và niềm vui sẽ luôn đến với tất cả mọi người .

9. TuQuy8

TuQuy8 Thành viên mới

Nếu ko có gì thay đổi thì lại sắp được đi ăn cỗ thì phải
    Hình như đọc trong bài của bạn Ob thì lại sắp có đám cưới, mà chả phải cũng chả sao, cứ đi ăn cưới.
    Ngớ ngẩn tí
  10. Hexe77

Hexe77 Thành viên quen thuộc

Bạn Ob có vẻ như vẫn còn mất ngủ
    Cơ mà mình thích
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa