1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.19 - Đinh Tỵ: - ?~? Chúc mừng Hạnh phúc Vampire 05/12, mừng Noel **

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi fantasyIX, 04/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hakhoai_BKHN

hakhoai_BKHN Thành viên mới

mày chết
    có trốn trong SG cũng không thoát dược vụ này đâu. đấy là tao cứ nói thật. chuẩn bị tinh thần nhé. Chúc mừng sinh nhật
    @Lười: anh đăng ký bê vác và bảo vệ thùng bia hôm trc em nói (nếu gái không bắt cóc anh vào hôm đấy)
    @HV&Ob: dư âm SN tớ vẫn còn đến tận hôm nay cơ á. SN năm nay đáng nhớ thật đấy
    @Black: tình hình tủ rượu đã có bình nào ngấu chưa ông ơi
  2. TuQuy8

TuQuy8 Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật Head Hunter
    Vụ chuyển nhà cho em Lười chưa chắc đã hóng được dồi. Tăng 2 thì có thể.
    Chết dở
  3. Blackvodka

Blackvodka Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật Head....chúc mày săn được cái đầu quan trọng nhất. Mặc dù mày trốn nợ vào SG, tao vẫn .
    @Khoai: Riệu thì bình nào cũng ngấu dồi...chết dở.
    @Lười: A đi Mù Căng Chải dồi...chả tham gia được, nhớ phần beer cho A.
    @cả hang: Cuối tuần vui vẻ.
  4. oblivious

oblivious Thành viên mới

Lâu rất rất lâu rồi mình chẳng được mua hoa tặng sinh nhật ai nhé. Vì thế mà mình đã lên kế hoạch là sinh nhật bạn Head mình sẽ mua một bó hoa đủ 33 đóa hồng rực rỡ nhé, xong rồi mình sẽ mang đến tiệc mừng để tặng bạn ấy nhé, rồi mình còn định ôm và hôn thắm thiết chủ nhân của bữa tiệc đấy nữa nhé. Thế mà... bạn ấy lại hát Sài Gòn đẹp lắm, Sài Gòn ơi, Sài Gòn ơi.................................. Còn có ai sinh nhật tháng 5 này nữa không nhỉ
    Dầu sao thì tớ cũng: CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN HEAD
    Thôi đành gửi gió cho mây ngàn bay này: [​IMG] [​IMG] [​IMG]

5. Gaixinhxitin

Gaixinhxitin Thành viên mới

Nhìn thấy nick bạn Tứ Quý là mình lại thấy áy náy ghê cơ

6. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Phù. Dạo này mình chả cập nhật được thông tin gì cả, h mới biết có vụ chia chác đồ đạc. Mình không chuyển được, không khuân được... nhưng trông đồ để chọn cái nào tốt thì xí phần chắc chắn ngon. Vì thế nên đăng ký chân nào mình làm ngon. Nhỉ.
  7. yeumaudo

yeumaudo Thành viên rất tích cực

Tí quên,
    Chúc mừng SN bạn Head.
    Mình nhớ năm ngoái bạn ý chiêu đãi 1 bữa nhậu ở quán gì đó rất chi là.... Chẹp, thế mà năm nay chả được. Chan nhỉ. Có lẽ nhà mình nên tổ chức cho bạn ý giống giống bạn Khoai, có ai xung phong ứng trước xiền giống như bạn Đài đã ứng hôm SN bạn Khoai không nhỉ?
  8. TheHeadHunter

TheHeadHunter Thành viên mới

Cảm ơn lời chúc của cả nhà nhé. He he, tớ đúng là chạy trời ko khỏi nắng, gây ra oan trái thì trời không dung, đất không tha. Tưởng chạy vào SG thoát tội, ai dè thèng Khoai nó đuổi tới sát nút. Còn bản thân tớ thì ốm dặt dẹo mấy ngày. Ngày hum qua là nặng nhất. Nằm liệt.
    Phù, may phước nhờ tổ tiên ăn ở có đức nên trời phật tha cho, giờ mới có sức khoẻ để online cảm tạ thịnh tình các pạn
    Bao nhiêu hờn ghen giận dỗi của các pạn nã lên đầu tớ. Đè nặng lên vai, ngực mông tớ, làm tớ nhức mỏi mình mẩy, đau đầu, sưng họng. May phước ngày ấy đã qua. Tớ đã bình phục được 70%, ke ke ke
  9. Gaixinhxitin

Gaixinhxitin Thành viên mới

Hello Head,
    Tớ là Obli đây.
    Nhân dịp sinh nhật cậu ngày hôm qua, hôm nay nhà mình đã tổ chức một bữa tiệc chúc mừng sinh nhật cậu. Tiết kiệm lắm cậu ạ, chả dám ăn thịt chỉ toàn ăn cá thôi nên chi phí hết có mỗi 5.000K.
    Thật ra thì tớ không muốn nhắc cái chuyện tiền bạc tế nhị này đâu, nhưng các bạn nhà mình ác như con tê giác, cưỡng chế tớ post bài để nhắc nhở cậu khi nào ra Hà Nội thì hoàn lại số tiền đấy cho nhà mình, nếu không là buổi trưa của tháng tới các bạn ấy sẽ phải ngồi ăn mỳ tôm khô đấy.
  10. busicare

busicare Thành viên mới

Bạn Head xem thế nào trong lúc đang khó khăn thì cũng phải tài trợ các bạn nước sôi để chờ bạn khỏe lại 100% rồi chuyển khoản cho chúng tớ nhá
    Nhân tiện lặp lại những gì chúng nó 5 phút nói 1 lần tối nay, chúc mừng sinh nhật bạn Head
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa