1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.20 - Đinh Tỵ - Mừng sinh nhật xinh tươi tháng 11

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Aquarius7X, 11/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. KenKenKing

KenKenKing Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật Hải Vũ. Chúc mừng sang tuổi mới nhiều thành công mới. Có nhậu nhẹt gì ko nhể?
  2. oblivious

oblivious Thành viên mới

Nhậu từ hôm qua rồi. Tiếc tiền mua quà, gọi chẳng đến lại còn hỏi
  3. HaiVu

HaiVu Thành viên mới

Đã qua rồi hơn một ngày mà mấy chục năm có lẻ trước, một con quái vật ra đời. Con quái vật đó chân thành cảm tạ các bạn bè gần xa chung vui, chúc tụng nó già thêm một tuổi.
    Nhậu thì sẽ có nhậu. Chẳng biết có những ai còn thiết tha đến điều đó nữa không . Để đợt này GXs về đủ, sẽ gầy một bữa cho thoả lòng nhé.
    Cám ơn các bạn rất nhìu
    @Khoai: Với người có cái tôi cao như núi thì làm "anh" khó lắm nhé
    @Vam:Liệu có chốn vợ đi nhậu được không đây?
    @GXs: Đợi các nàng chốt ngày nhỉ
    @all: Một lần nữa cảm ơn về những lời chúc tốt đẹp từ mọi nguồn thông tin
  4. hacphunghoang

hacphunghoang Thành viên mới

Một lần nữa sẽ ghi vào sổ thù vặt những tên quên chúc tụng và gửi quà. Hà Hà
  5. ruoi_trau77

ruoi_trau77 Thành viên mới

Chẳng nhẽ Black giờ lại phải nhờ đến coktai?
    Nhớ hả? Kỉ niệm đẹp nhỉ? Nhớ thêm chút nữa nào. À, mình nhớ những ngày chưa tham gia cái hội này. Ôi thời oanh liệt! Nhớ thêm chút nữa nào (đằng nào cũng chả ngủ trưa được). Ờ mình nhớ ngày này những năm trước đang là mua hoa phượng đỏ, mùa của khát khao cháy bỏng và hi vọng. Sao mình có thể quên được nhỉ? Nhưng mà, ài, không hiểu già như mình mà nhiệt huyệt lúc nào cũng như lúc này thì có tốt cho sức khoẻ không nhỉ? Thôi chẳng nhớ theo mụ bạn chung dao của mod nữa không lại quên mất chuyện chính.

Giờ là chuyện chính. Ghét hả? Chả làm sao cả! Tưởng tượng hả? Cứ tưởng tượng đi!
    Thì từ ngày thành lập hội đến giờ mới kiếm được tí muối thế thôi. Ài, thời buổi khó khăn!
    Bài quá dài đọc mệt quá. Túm lại là anh bạn Joe chẳng phải là người Việt nên anh ta chẳng hiểu người phụ nữ Việt thật sự cần cái gì. Mà trách anh ta cũng không được vì chính những người phụ nữ trong bài viết của anh ta cũng chẳng hiểu mình thật sự cần cái gì. Chẹp! Đội xương khô cố lên!
    Chúc mừng sinh nhật muộn em mi nhon xinh đẹp!​
    Cần thêm lô sổ mới chưa em? Nói thực đây là hành động quá lãng phí tài nguyên. Tốn giấy tốn mực tốn công ghi và tốn cả công thù vặt.
    Hết giờ nghỉ trưa roài! Chào cả nhà nhé!
  6. KenKenKing

KenKenKing Thành viên mới

Ơ có thấy gì đâu Gọi bao giờ nhỉ. Gọi nhầm anh nào lại kêu mình tiếc tiền mua quà.
  7. phuongbuon79

phuongbuon79 Thành viên mới

Một lần cuối cùng: vấn đề là tại phụ nữ Việt Nam giỏi quá. Vậy các bạn nam ơi! Hãy cố gắng lên! Hãy chạy nhanh hơn đi! Hãy bỏ những thói quen hay gọi là ?ochuyện đàn ông? mà thật ra chỉ là cái cớ để không cần xem lại bản thân. (Đây không phải tôi tự nói nhé, đạo đức giả quá. Đây là tôi thay mặt chị Phương nói). Hãy học anh Minh. Hãy là người ?oxứng đáng? để các bạn nữ kia không trở thành bộ xương như trong poster đó. Tiêu chuẩn của họ có thể xuống đi một chút, nhưng một chút thôi - họ là phụ nữ mà, xuống hai chút là chuyện không thể!
    Các bạn nam ơi! Không chạy nhanh hơn là chết cả lũ đấy!
    Poster kia là bốn bộ xương của bốn người phụ nữ ngồi ở bàn ăn. Tôi nghĩ nên vẽ thêm poster khác - bốn bộ xương của bốn người đàn ông ngồi ở bàn bia hơi, ở dưới ghi chữ ?oChờ người phụ nữ bình thường?
    Bác notes tặng bạn SN bài hay quá nhưng em thấy con trai VN cũng nhiều người như anh Minh lắm chẳng qua các bác chưa thể hiện thôi, mà em cũng thấy có nhiều anh Minh và chị Phương rất hạnh phúc bên nhau đấy.
    Em thì không chạy nhanh và là người rất bình thường mà vẫn ế nên đang suy ra là do mình chạy chậm quá nên ế đây này
  8. Flamenco81

Flamenco81 Thành viên mới

Cả nhà e chúc mừng sinh nhật các anh chị tháng 6 nhé.
    E cứ tưởng mới đầu tháng hoá ra là đã gần cuối roài.
    Tối qua có người hẹn hôm nào cà phê nhưng ko bít có nhớ ko :P
    Dạo này lâu lâu ko gặp các bác, nghe tin ai cũng ngon cả. Thế là mừng
  9. notes

notes Thành viên mới

Chỉ sợ em Chíp nói ngọng, lại cứ "Ruồi... bâu"... "Ruồi ...bâu"
  10. thanhkungcopperhead

thanhkungcopperhead Thành viên mới

Chúc mừng sinh nhật các bạn tháng 6.
    Chúc tốt lành tới ai đó sinh nhật đã qua và ai đó sinh nhật sắp đển
    Cuộc sống lôi kéo
    Lâu ngày ghé thăm chốn xưa,
    mới thấy mình để nhiều thứ cuốn theo thời gian.

Thơ xuất được đôi kâu, kả nhà đọc cho lâm ly