1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.20 - Đinh Tỵ - Mừng sinh nhật xinh tươi tháng 11

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Aquarius7X, 11/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hakhoai_BKHN

hakhoai_BKHN Thành viên mới

Chúc mừng các bạn, các em nhân ngày Quốc tế Phụ nữ 8-3
    Chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc
    @}​
  2. luoiqua

luoiqua Thành viên mới

Tự dưng chiều nay đi lang thang hóng gió ngoài đường, bỗng bạn đi cùng kể chuyện nhà khách hàng bạn ý có trồng nhiều cây hoa xưa quanh nhà, bỗng giựt mình tự hỏi "giờ này hoa xưa nở chưa nhỉ?" Giờ này các GX có đang tụ tập uống trà hay uống rượu? Thèm được làm 1 vòng hồ Tây, rồi về ngồi trước nhà hát lớn chờ 1 bạn RS đi mua kem Tràng Tiền về ăn và tán dóc như 1 ngày đã xa rất xa rồi.

Dạo này em lười rất siêng lên FB thu hoạch tiền và xây nhà cửa nên lười ghé vào đây, nhưng vẫn siêng nhớ mọi người.

NHÀ MÌNH CÓ AI Ở NHÀ KHÔNG?
  3. Flamenco81

Flamenco81 Thành viên mới

Bây giờ làm gì có rau sạch nữa mà mơ bà chị ơi, tỉnh ngủ cái đi [:D]

Làm 1 chuyến jetar đi tha hồ ngắm sưa và ăn kem chị [r32)]

ah, làm sao mà vào FB đc chị? dạo này e mù thông tin quá
  4. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Hoa sưa đang nở rồi em Lười ạ, mau ra đây tụt tập với nhà mình [r2)]

Tình hình FB thật chán, tớ dùng lisp4 như bạn Meat chỉ bảo được một thời gian lại bị chặn. Sau đó cũng loay hoay tự cài hosts như lời bạn Hải Vũ, lúc đầu còn tàm tạm nhưng mấy hôm nay chả biết bọn FPT làm gì mà vào chậm như rùa, thi thoảng mới vào game được mà toàn phải vào khuya thôi chán quá đi :( Bạn Lười hay bạn Hải Vũ vẫn game đều đều có bí quyết gì không cứu nét cứu nét :D :D :D
  5. luoiqua

luoiqua Thành viên mới

Chả biết sao ai cũng kêu than thảm thiết với FB, em vẫn chơi game 16/24g (rảnh mà) hehhe. em chỉ vô bằng ultra sulf 10.06 và sau khi khởi động xong thì vô FB bằng Chrome chứ không phải bằng IE mặc định của ultra, (không tắt IE mà chỉ minimize nó thôi).

chị én: dạo này em sợ đi bằng Jetstar lắm rồi, sau lần nó bắt em chờ 5 tiếng ngoài sân bay nội bài mà không có 1 lời xin lỗi khách hàng nào thì em đã không thể thương được nó nữa roài.
    fla: mơ thì cứ xông xênh mà mơ em ah, mất gì đâu hehheh
  6. Aquarius7X

@ Lười: chị là loại sợ máy bay nên chỉ đi VNairlines cho lành, thế mà cũng hay bị chờ đợi lắm.

@ các gái: tối thứ 7 này tụ tập đi, mặc dù tớ chưa khỏi ốm nhưng cũng vẫn đi kẻo lâu các ấy quên mất tớ trông thế nào :D Còn nếu mưa thì thôi vì tớ nghe đồn đại luyên thuyên rằng thì mà là ảnh hưởng hạt nhân ở tận Nhật Bản vào nước mưa ở Hà Nội mình :D :D :D
  7. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Hello mọi người...:) :x

Tớ là mem mới, rất mong được cả nhà "chăm bón" :)
    Tớ xin chân thành cảm ơn :)
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Tớ đang rất ngạc nhiên là tại sao nick của cạ nhà màu xanh, còn riêng tớ màu tím? :P
  8. Aquarius7X

Mình véo cằm bạn, chúc bạn chăm chỉ post bài để nhà này mau lên tầng kẻo chúng nó lại nói xấu tớ là không để cho đứa nào cưới :D :D :D

Nhân dịp sinh nhật bạn Khoai và bạn Ruồi, tớ tặng các bạn khác bài này để luyện karaoke nhé, ố ô ố ồ :D

http://www.youtube.com/watch?v=XOMFjz4VUHs
  9. oblivious

oblivious Thành viên mới

Lâu không gặp, nhà mình thật là vui :)

Chả được có cái may mắn tham gia từ đầu nhưng nghe đâu thấy bảo là rất rất vui. Vì thế mà lỡ mất cơ hội gặp bạn Kủng, để nghe bạn ý kể chuyện chiều vợ chăm con. Và cũng vì thế mà không được gặp vợ chồng bạn Fan béo, nghe đâu thấy bảo sắp có thêm thành viên mới. Thật là thiệt thòi khi bỏ lỡ quá nhiều điều thú vị.

Kịp tham gia vào những phút đầu của ca 2. Hihi... thật là phục bản thân mình vì chắc cũng rất rất lâu rồi mới dũng cảm đi ra khỏi nhà vào cái giờ chưa muộn nhưng cũng không được gọi là sớm ấy. Cái đọng lại trong mình là những gương mặt hớn hở, rạng rỡ và tràn ngập niềm vui của các bạn. Cũng lâu rồi không gặp đấy nhỉ? Dễ có đến 2 năm rồi chứ chả ít. Đấy là tính theo năm, chứ tính theo tháng thì cũng ngót nghét gần 2 quý. Sao mà lại có thể lãng quên nhau lâu đến thế :).

Mình hôm qua cứ bảo với Én, sao mà nhìn Black vui thế nhỉ. Thật sự là chả mấy khi nhìn thấy bạn ấy vui đến thế. Tất nhiên, mình đoán nhân vật chính của buổi tối ngày hôm qua cũng vui không kém. Có lẽ các bạn không biết rằng, nhìn các bạn rạng rỡ như thế mình thấy cũng thật vui. Giá mà cuộc sống của tất cả những người bạn cứ tràn đầy những khoảnh khắc vui như thế thì hạnh phúc biết bao.

Tiếc là ngày hôm qua chưa đầy đủ hết thành phần, những cũng vui là ngày hôm qua được nhìn thấy sự trở lại của một thành viên cũ. À mà còn nghe đâu giai nhà Đinh đã kịp thành lập một đội tennis. Nghe điều này, mình cũng thấy thật là vui :).
  10. thanhkungcopperhead

thanhkungcopperhead Thành viên mới

Vui!