1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.20 - Đinh Tỵ - Mừng sinh nhật xinh tươi tháng 11

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Aquarius7X, 11/01/2010.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Blackvodka

Blackvodka Thành viên mới

Vui gì, rượu chè mệt gần chết.
  2. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Cho tớ hỏi khí không phải, ở cái tờ tờ vờ nờ nài..ko cho up các clip của youtube hay mp3zing lên à? sao lại cứ phải đưa đường link như thế nhìn quê chết đi được? chẹp.
    Cả nhà thông cảm cho câu hỏi ngu vì có đến gần 3 năm nay tớ ko vào viết bài thường xuyên trong ttvnol, hic. Mà trong Noi.vn hay facebook thì điều đó vô tư mờ :">
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Black iêu túy...Cho tớ xin 5K vụ video thượng thọ tối qua được hem? Thanh sờ nhìu nha :P :x
  3. hakhoai_BKHN

hakhoai_BKHN Thành viên mới

Hôm qua thật là vui [r2)]
    Hôm nay thật là mệt :((
    Mệt nhưng vẫn thấy vui :-bd
    Cảm ơn các bạn nhiều :x

Đồ rằng với sự trở lại diễn đàn của bạn MLT, chẳng mấy chốc nhà này sẽ sập.
    Các bạn nhỉ [r24)]
  4. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Bạn MLT không up clips được thì cứ đưa link lên cho nhanh, đưa cái vụ song ca của đôi uyên ương nhà mình ấy :D

@ bạn Ob: Gớm cái hội tenis rồi tương lai cũng như các hội khác của bọn RS phấn khởi tự lập thôi, cứ vạch ra để đấy, chả mần gì đâu :D :D :D
  5. fantasyIX

fantasyIX Thành viên mới

@ blackvodka: nhắc lại vụ tennis mới nhớ bạn BV trận độ chấp tớ 2 dây - 2 chỉ nhé [:D][:D][:D]
  6. oblivious

oblivious Thành viên mới

Én: Thì được lúc nào hay lúc đấy, tớ chỉ mong các bạn ấy gặp nhau thường xuyên cho nó thêm thắt chặt tình hữu nghị :D, nhỉ?

A, mình đặt lịch hẹn gặp bạn Fan béo một hôm nhé, hehe...
  7. mailanthao

Nhà mình lại đông zui nhỉ? hihi...Từ hôm qua đến giờ tớ chưa thấy bạn Cà chua vào điểm ranh là sao ta? :P

Cảm ơn các bạn đã có những thiện chí với mem mới như tớ...tớ rất chi là xúc động đậy :">

Các cụ nhớ chăm chăm vào chặt chém cho theo đúng chỉ thị của bạn Én ná...Tớ cực kỳ nghiêm chỉnh chấp hành đới :"> :x
  8. Flamenco81

Flamenco81 Thành viên mới

he he thông tin có sự trở lại của bầy cừu e mới đc update tối qua dưng mờ ko vào đc FB bằng lap mà comment bằng ipod nó ko cho thì phải đành lên đây
    trước hết xin các bác chỉ bảo cách vào FB để thi thoảng e còn giải ngu tí hi hi
    Chúc mừng sn a Hà khoai với a Ruồi nhé, dạo này e ko đc sáng suốt như hồi trc nên cứ tưởng hôm qua ngày 21 cơ, cho tới khi mò vào Fb thấy có giai ngon nhưng chưa có chủ đứng 1 mình dưới bóng cây đu đủ mới giật mình :)
    Chúc mừng thành viên mới mờ lờ tờ, chị này đã đóng hội phí chưa?
    Thôi, các bác cưới đi nhá, cưới nhanh, cưới vội, cưới chậm, cưới đủng đỉnh thì cũng cưới hết đi nhá
    ah, lần sau các bác có nhậu ở high way 4 thì lên kim mã may ra nhà e mới có cơ hội đc ngắm rung nhan và buôn lê, bán cà với các bác đc. Với cả bác nào có thông tin j mới thì khai ra như chị Ob cho e còn hóng ké với nhé
  9. womenbar.7736

womenbar.7736 Thành viên mới

Mình là bạn của MLT. Thấy bạn mình vào đây viết bài mình cũng bon chen vào chơi cho zui. Các bạn không đuổi chứ? :)
    Bữa nào rảnh mời các bạn lên chỗ mình chơi. Đảm bảo không vui ko về...hihi.
    19 Yên Ninh nhé các bạn...Véo cằm Hội Đinh Tỵ :x
  10. mailanthao

Á à, người quen nhanh chân ghê...Được rùi, rảnh rang tớ sẽ rủ nhà ĐT lên Womenbar chơi...nhớ là nhà tớ chỉ thích tiêu chí: ngon - bổ - rẻ thui ...hihi.

Tớ điểm ranh chút cho zui nha: ( sớm vào điểm mặt chỉ tên kẻo tớ thư ký của bạn Én sẽ đưa vào sổ thù vặt thì đừng khóc :D)

1 - Đã có Fla nhưng thiếu Lèo

2 - Đã có Fan béo nhưng thiếu Mít

3 - Đã có Kủng nhưng thiếu Trang, tương tự cho trường hợp của Black và Cà Chua....:)

4 - Vợ chồng Ruồi + Mít

5 - Vợ chồng YMĐ + Quạ

6 - Lười

7 - Sir

8 - Nongdzan

9 - Alanh

10 - Holdme

11 - Kunio

12 - Note

13 - Head (từ qua đến giờ lặn đâu ko bít nữa? :P )

14 - Nhật Minh

15 - Lily Nguyễn

16 - Ai nữa nhỉ? Bạn Én chủ tịch điểm ranh típ hộ tớ mí, tớ mem mới còn hạn chế về nhận thức, cạ nhà lượng thứ :">