1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1977.20 - Đinh Tỵ - Mừng sinh nhật xinh tươi tháng 11

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Aquarius7X, 11/01/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mailanthao

mailanthao Thành viên mới

Cả nhà vào đọc bài bạn Radio nhanh lên :)
    Tại sao " em có một khát khao, em có một ước ao" đơn giản thế này mà mọi người không chiều người đẹp để thực hiện ngay và luôn nhỉ? :P Đã thích là phải nhích ngay thì mới là Đinh Tỵ chứ ..hihi

Bữa nào rảnh cả nhà mình lên bar bạn tớ chơi nhé. Yên tâm có tớ bảo kê...:D
  2. hakhoai_BKHN

hakhoai_BKHN Thành viên mới

1. Vào điểm ranh [r2)]
    2. Góp ý với bạn MLT. Đề nghị bạn giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt nhé. Đọc bài mà nổi hết cả gai cột sống.
    Hay mình già thật rồi? Đâu có nhẽ [r24)]
  3. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Bạn Thảo ạ, vấn đề rằng thì mà là nhiều thứ 'lần đầu tiên' của bạn Đài rặt toàn dính dáng tới những thứ thuộc về Đinh Tỵ rồi, cứ thêm nữa nhỡ thành ... số thì phiền lắm đấy :D :D :D

Chúc cả hang rắn dù đi xa hay ở nhà cũng có một kỳ nghỉ lễ 30/4 vui vẻ nhé! [r32)]
  4. Blackvodka

Blackvodka Thành viên mới

Haizzzz!
    Nói chung ý. đã máu thì đừng có hỏi pố cháu là ai, làm nhanh, ngay và luôn, chả là cái Đinh gì thì cũng là cái Đinh đóng vô tường oẳn tà là oằn...:))
    Mình cũng muốn đi Hạ Long...nhưng mà....
    @MLT Mình cực thích bánh bao nhá.........=)) =)) =))
  5. mailanthao

1. Bạn Khoai già quá...tớ đi chết đây :D

2. Tình hình là mùa hè sắp đến bạn lo đi khách để sắm vé bơi tháng cho nhà mình dần đi là vừa :"> :P

3 - Tớ vẫn chấp hành mệnh lệnh của bạn Én cực kỳ nghiêm túc (mỗi ngày viết ít nhất 01 bài kể cả ngày lễ và chủ nhật). Vì vậy chưa chúc chiếc rì cả :D

4 - Black: :P :P :P (đang thắc mắc sau chữ nhưng...là rì đây ta..đừng làm tớ bùn ná :( :x )
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Cả nhà mình ạ, khổ cái tính tớ cứ thích gì là phải làm ngay. Chờ 3 hôm nay để có cái chữ "home sweet home :x " nài mờ mỏi mắt giờ mới thấy. Đang tính vào hỏi cả nhà có nên mở topic thắc mắc ko đây ta...hihi :"> :P
    Sao thế nhỉ? Tớ vừa thấy blast của tớ đổi rồi giờ lại quay về cái cũ là sao nhỉ? ttvnol này kiểu gì ấy nhỉ? :(
  6. Aquarius7X

Aquarius7X Thành viên mới

Ơi bạn MLT, tớ chả bao giờ dám ra lệnh cho ai, đến chính mình còn chả dám nữa là, sợ chính mình nó mắng cho thì khổ :D. Bạn viết thế tớ mang tiếng quá, chết dở!

Mà khổ thân tớ ghê! Xây nhà này toàn thấy công danh, tiền tài, con cái của chúng nó cứ đổi mới tiến tới là thế, có mỗi cái chuyện yêu đương cưới hỏi là vía của tớ từ xưa đến nay vốn quen tàn sát thẳng tay, chả biết thương tiếc gì :D Tuy vậy chứ mỗi lần nhìn thấy Head với triệu chứng Thất Tình Pro (cùng lúc ít nhất 2 hoặc 3 em trải dài 3 miền đất nước) hoặc thấy Khoai cứ lâu lâu lại Sốt (dù CV của Khoai dài đọc hoài không hết nhưng chúng ta đều hiểu đó chỉ là hiện tượng chứ không phải bản chất, thực ra sức đề kháng tâm hồn của bạn í cực tốt, có thể đến 40 mà vẫn dứt khoát chưa yêu ai :D) là tớ lại bị lương tâm trách móc. Thôi thì các ấy nể tình đồng niên góp sức chung tay xây nhà này đủ trăm trang để Đinh Tỵ Hội ta mau mau có đám cưới.

Đội ơn các bạn!

Aqua.

:D :D :D
  7. mailanthao

Tớ xung phong cưới đầu tiên...bạn Én vô tư đê

(Có điều các bạn phải có trách nhiệm tìm chú rể hộ tớ :"> :P :D )
    Thử phát nữa xem có thật là "home sweet home" thật hay chưa? Tớ là bắt đầu thấy bực mình cái tờ tờ vờ nờ nài rùi đới :(
  8. hakhoai_BKHN

hakhoai_BKHN Thành viên mới

Điểm danh ngày mới [r2)]
  9. mailanthao

Để tớ kể cho cả nhà nghe chuyện này. Tính tớ hay mắc bệnh lôi kéo hội đồng. Mấy hôm tớ để status bên FB có rất nhìu Đinh Tỵ và các người nhà ĐT vào ngó nghiêng. Tớ ngứa tay nhảy sang rủ rê quay về mái nhà xưa. Mọi người đều hưởng ứng rất nhiệt liệt...thích thế ko bít được :"> :x

Sáng nay có người buzz Y!M tớ, sau lại gọi điện cho tớ bảo là việc tớ quay trở về nhà xưa làm người ấy thích cực cực. Dù không hàng ngày viết bài nữa nhưng người ấy chả bỏ sót bất cứ bài nào cho đến tận bây giờ. Thấy tớ trở lại, bao nhiêu kỷ niệm, những chuyến đi lại hiện rõ mồn một như thước phim quay chậm trong đầu người ấy...Người ấy ơi, trở về đi, mọi người nhà mình luôn dang rộng vòng tay đón người ấy mà...về đi nhé...iu iu :x :-*
  10. leopheo77

leopheo77 Thành viên mới

Đây ạ, em về rồi đây ạ. Cơ mà e đ phải người mà bạn T nói đâu ạ.