1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1981 cực kỳ hợp với tuổi 1985

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi cucduyen, 24/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

hehhe vậy chúc bác tìm đc người trong mộng nha
  2. MrAladin

MrAladin Thành viên mới

Bác này vác đá ném cuộc họp à??? cái topic đang hấp dẫn thế này. Tuy nhiên bài viết cũng khá hay đấy , nhưng nên chuyển sang 1 topic khác để bàn luận thì hay hơn.
  3. Ga_beo

Ga_beo Thành viên mới

To Gà Lười : ông này vớ vẩn thật đang nói hợp nhau hay ko mà , mọi người phản đối là chuyện của mọi người , cái chính là ông với em ý có yêu nhau ko , có hợp nhau ko thôi . Mà ông yêu cho ông chứ yêu cho mọi người à, ai phản đối thì cứ phản đối, cái chính là ở 2 người thôi .
    To all : cái vụ tuổi tác rùi mệnh miếc này có nhiều thứ lắm , phải có thầy mới xem đc hoặc phải đọc nhiều sách mới bít đc , chứ nghe nói ko phải cứ là kim là khắc mộc đâu , ví dụ thạch lựu mộc là cây trên đá và mệnh kim là vàng trong cát chẳng hạn thì chả khắc khiếc gì cả , he , vàng trong cát thì làm gì đc cây trên đá
    Còn tui cũng trùng ý kiến nhiều người là chả cứ tuổi tác gì cả , chỉ cần yêu nhau và sống có học , có văn hoá và biết điều thì sẽ êm ấm hết
  4. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

em rất đang ức chế
  5. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

tại sao khi bắt đầu có ý định đến với nhau không thật lòng với nhau?tại sao lại phải lừa dôí nhau thế?khi lừa dối 1 người con gái thì đàn ông lại cảm thấy như vậy mới là mãn nguyện sao?Tại sao phải đi với nhiều người con gái mới chứng tỏ mình là đàn ông sao?
    thế có biết rằng khi làm tan nát trái tim của 1 nguời khác là có tội không.và có nghĩ rằng có bao h chính mình lại phải nhận cái mà mình đã làm đau khổ cho người khác không?
    và lời tôi muốn gửi gắm là :I Hate You so much!!!!!
  6. vnmodenet

vnmodenet Thành viên mới

Ô mai gót, sáng ba?nh bắt ra va?o đây đọc toa?n thấy lư?a dối với đau khô?, trên đơ?i na?y nhiê?u lừa dối, nhiê?u đau khô? lắm em a?, có điê?u pha?i biết sống chung với nó thôi
    Đơ?i la? bê? khô? nhưng bê? thi? mênh mông lắm co?n rất nhiê?u niê?m vui ma? kaka
  7. man81

man81 Thành viên mới

Muốn khóc quá mà không khóc được, bức xúc quá, bức xúc quá
  8. cucduyen

cucduyen Thành viên mới

bác ơi cho em hỏi bác bức xúc j đấy ạ???bác làm việc tầy đình thế mà còn kêu oan với ức cái j nữa
  9. vnmodenet

vnmodenet Thành viên mới

mệt quá đi mafi thế na?y
  10. man81

man81 Thành viên mới

GaBeo là ko được nói linh tinh đâu nhé, nói linh tinh là hôm nào cho say cả chấy luôn đấy