1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1984.16 - Giáp Tý: (¯`???.GiapTy''s Family ::::::: Trở về dòng sông tuổi thơ ::::::: Nối vòng tay lớ

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi giaptyfamily, 29/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bgirl90

bgirl90 Thành viên mới

Hem bik thứ 7 này tớ có đi đc hok hị hị. Lịch là thứ 7 off ầm ĩ nhé mọi người!
    Vẫn còn chờ ảnh của bạn Zồng
    @Hà: tớ đã có đầu mới nhìn như cái xoong úp lên ý :)) =)) =)) =))
    @muadong: say thì cố mà cho ra hết nhá ;))
    Trùi, hôm nay đúng là ngày đẹp nắng vàng rực rỡ, trời trong xanh ngồi trên tầng 5 hóng jó... chậc chậc
    Hy vọng thứ 7 đẹp trời như này (mà jả dụ có mưa thì lạỉơ nhà ngụ)
  2. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

được sự đồng ý của hàng xóm tớ post cái ảnh này
    @ mod: mod xem giải quyết TH nick giaptyfamily dùm nhà em với, từ hồi nhà GT chuyển sang box CS níck đó chưa có post bài nào, nên mod bên này đâu được xử lý gì, đúng ko ạ,
    @ cả nhà: chúc cả nhà ngủ ngon, tớ chạy đây, ko Sơn đấm tớ chít
  3. chanhep

chanhep Thành viên mới

Hé hé, tớ nèh cả nhà ơi, tớ nhớ nhà đến fát điên . Sáng nay lập cái nick củ chuối này mà k được post bài. Nhớ mà chỉ biết khóc
    @Love: Nàng cho điện giật rùi àh? Chắc tớ cũng sẽ đi bàn là thui !
    @Hương: Tưởng nó khen mỗi mình, đọc đi đọc lại cho sướng, ai dè nó khen cả nhà. Hum qua m thức muộn quá, hic, hay là đi off về lại chuyển sang ốm tương tư nhỉ, chẹp, hé
    @Miu: Lần sau k ôm Miu đâu, cao ngất ! . àh, ôm ngồi thì được !
    @Zồng: Đền vụ đổ xe đi ! . 1cái kẹo mút cho lần off tới nhé.
    @Bác sói: Với các chàng nhà em sao bác lại k dám có ý kiến, sợ k chiến lại được đây mà
    @Mod Điên: Ôii, ước....ước.... box này, àh, cuộc đời này có...có n người như anh ! Cảm ơn Mod !
    PS: Tối qua, trên đường về 1mình, vừa muộn vừa mưa vừa cô đơn :(( Xbạc đâu rùi, chăm đi off đi, cho tớ đỡ hiu quạnh trên đường về !
    [nick]
    Được chanhep sửa chữa / chuyển vào 23:11 ngày 06/11/2008
  4. CrazyMan

CrazyMan Thành viên rất tích cực

GTF đã được giải quyết rồi, các bạn không chịu chú ý topic dính gì cả: http://www10.ttvnol.com/forum/cuocsong/942338/trang-5.ttvn#14023970
    Nhờ các bạn nhà Giáp Tý tổng hợp lại các nick không thể post được bài tại box Cuộc sống do có bài viết bị đánh dấu kiểm duyệt, post danh sách các nick đó trong 1 bài viết tại topic dính để mình gửi Admin khu vực giải quyết! (có link bài viết càng tốt nhé)
    [nick]
    Được Crazyman sửa chữa / chuyển vào 08:51 ngày 07/11/2008
  5. MrMjtDac

MrMjtDac Thành viên mới

6. bgirl90

bgirl90 Thành viên mới

Ôi, ôi, ôi, sếp bác quả là người sáng suốt, nhìn xa trộng rộng :)) :)) :))
    "THIÊN TAI" thì fải vùi dập là đúng roài còn rì =)) =)) =)) Thắc mắc kêu ca rì nữa ko bị đì cho chết là còn may đấy
    @Miu: cái ảnh trông... đúng là chổng m...ông vào nghệ thuật =))
    @Sơn: đúng nghề của chàng, nhờ
    @Hà: nick mới đọc khó hỉu thế, chả suy ra cái rì đc cả. Mà đầu thế đẹp + thẳng + bóng rồi, còn mún ép rì nữa, tiền ko biết tiêu vào đâu ah
    Chậc. tivi bảo thứ 5 mưa "rất" to, thế mà ngóng mãi chả thấy jọt nào điêu... hơn cả mình
    Chúc cả nhà ngủ ngon ;))
  7. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Có phải là cưới Tiến Nam không hả bạn iu?
    Hôm qua tớ cũng đi ăn cưới ở tận Hải Phòng, đi xe khách say kinh khủng luôn. Chiều đi từ 2h30 mà 6h hơn mới về đến nơi, cái xe vừa đi vừa bắt khách nên đi rõ lâu. Ăn cỗ cưới vội vàng xong 8h30 lên chuyến xe khách cuối cùng về HN. Không may cái xe bị hỏng ở giữa Hưng Yên, phải chờ gọi xe khác từ HN ngược về đón, 12h45 mới về đến nhà trong tình trạng mệt và say xe gần như muốn ngất luôn.
    Sáng nay người vẫn như trên mây Ôi mệt quá

8. netherland09

netherland09 Thành viên mới

[purple]
    Có phải là cưới Tiến Nam không hả bạn iu?
    Hôm qua tớ cũng đi ăn cưới ở tận Hải Phòng, đi xe khách say kinh khủng luôn. Chiều đi từ 2h30 mà 6h hơn mới về đến nơi, cái xe vừa đi vừa bắt khách nên đi rõ lâu. Ăn cỗ cưới vội vàng xong 8h30 lên chuyến xe khách cuối cùng về HN. Không may cái xe bị hỏng ở giữa Hưng Yên, phải chờ gọi xe khác từ HN ngược về đón, 12h45 mới về đến nhà trong tình trạng mệt và say xe gần như muốn ngất luôn.
    Sáng nay người vẫn như trên mây Ôi mệt quá [/i
    [/quote]
    Tham ăn quá đây mờ..mà bà con xem tập hợp nốt những ng bị kiểm duyệt lên topic dính đi..nhanh nhẩu lên tí...tớ ở cái Box CS hơn năm trời roài thế mà bây giờ move về đây cái bị kiểm duyệt ngay..hài kinh đi đc...bao giờ cho hết rắc rối đây
  9. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Hôm trước lúc nhà mình đang cafe, tớ gọi cho Thắng nhà nàng. Gớm nghe cái nhạc chờ điêu quá cơ "Chào mừng bạn đến với thế giới của Thắng....."
    Mà nàng nằm nhà buồn, nhớ nhà mình thế, sao không alo cho ai đó để cả nhà cùng nói chuyện với nàng nhỉ
    Còn cái nick GTF của nhà mình có phải là bị lock hay hạn chế vì xì pem đâu. Nhà mình có ai mang nick đó đi xì pem linh tinh đâu GTF bị lock trong lúc quả bóng topic nhà mình bị đá qua đá lại mấy box đấy
    À, tớ tình cờ thấy ở đâu đó trong CS này có kẻ nhắc đến 2 chữ "TẨY CHAY". Tội nghiệp cho kẻ đó, đã hiểu không đúng lại còn ra cái vẻ hiểu biết lắm, thắc mắc vớ vẩn, vặn vẹo lung tung nữa chứ. Rõ là tội. Chẹp

10. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

cái giống của tớ thì có, nhưng kích thước ko bằng thôi
    @love vẫn "xấu" thế mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa