1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1984.16 - Giáp Tý: (¯`???.GiapTy''s Family ::::::: Trở về dòng sông tuổi thơ ::::::: Nối vòng tay lớ

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi giaptyfamily, 29/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Tình hình là tớ đã rất cẩn thận khi post bài, đếm bài rất kỹ để không vượt quá quota 3 bài/trang. Nhưng nhà mình vừa bị xóa 1 cơ số bài, thế nên bài của tớ bị dồn lên thành 4 bài/trang, 1s sau thì nick xxxx bị lock, sợ thật
    Mà bài nào của mình cũng rất chất lượng, chứ nào đâu phải là xì pem. Còn cái bài của cupid bị xóa thì cũng đâu phải là xì pem cơ chứ
    Không biết phải kêu oan với ai nữa đây

[nick]
    Được muadong0lanh sửa chữa / chuyển vào 18:00 ngày 11/11/2008
  2. khoviyeuem1phut

khoviyeuem1phut Thành viên mới

Đồng chí này ở đâu vào đây tán tỉnh con gái nhà lành thế hả. Không phải thấy mấy em chuột xinh là cứ tíu tít làm quen đâu Đề nghị xê ra, xuống phía dưới xếp hàng nhé
    Tiện thể vào nhà chuột rồi thì cho tớ gửi lời hỏi thăm em Ngốc xinh xắn, em love đỏng đảnh, em Hà dễ thương, em Roby điêu thuyền, em mùa đông thảo mai, em Miu đáng yêu,... và tất cả các em chuột xinh tươi
  3. MATRIX

MATRIX Thành viên rất tích cực

Thò mặt vào thấy em Mắt Điên vắt vẻo trên ngọn cây ngồi hóng mát.  Rồi một cái thông báo nhảy độp vào mặt báo là bị xoá 1 bài abc vì một lý do xyz bởi một kẻ điên khùng nào đó.  Tớ nói thật là những cái kẻ bới bèo ra bọ, sống thất nhân thất đức, bẫy người khác vào tròng như vậy ở đời rồi cũng sẽ chả ra cái vẹo gì đâu.  Mà nói thật thêm 1 phát nữa là tớ mà gặp kẻ đó ngoài đời thì tớ sẽ chả ngần ngại gì cho kẻ ấy một cái tát vào giữa cái bản mặt trơ tráo đó!
    Nhật ký, ngày ... tháng ... năm ...
    Hai hôm nay là 2 ngày dậy sóng ở cơ quan.  Mọi người ra ra, vào vào, túm năm tụm ba hỏi han tình hình lương lậu dư lào.  Chả là cơ quan tớ đang ở trong giai đoạn chuyển giao nên mọi thứ rất ư là lằng nhằng.  Nhưng dù có dậy sóng dư lào đi chăng nữa thì cũng ko ảnh hưởng gì tới tớ, một kẻ mới chân ướt chân ráo chuyển về.  Bởi vì tất cả những gì có trong tay tớ đang là một số 0 tròn trĩnh.  Tớ đang ở vạch xuất phát.  Mà đã ở vạch xuất phát rồi thì còn lo gì chuyện bị lùi lại hay tiến lên nữa!
    Thế nên tớ đã kết thúc một ngày làm việc với một tâm trạng rất vui vẻ và thoải mái.  Làm được những gì cần phải làm, thế là đủ.
    Uhm, mà lại đang suy tính cái chuyện học tiếp lên.  Kể ra thì cũng nản chuyện học hành lắm rồi đấy.  Nhưng mà trong thời điểm hiện tại thì có lẽ đó là một lựa chọn khôn ngoan.  Có lẽ là cứ thử sức xem sao!
    @cả nhà: Buổi tối vui vẻ!
    @tớ: Sau khi post xong sẽ chụp hình lại cái bài này để giữ làm "kỷ niệm"!
  4. lovecactus

lovecactus Thành viên rất tích cực

Đanh đá fết nhờ trông cái mặt xì-tin thế kia mà cũng ghê gứm fết
    Tớ cũng bị xoá 1 bài muadong ạ hị hị hị, nếu nhớ ko nhầm thì là bài chúc nhà mình ngủ ngon tối qua
    Tởm!
    Khổ thân nick SiêcX của nàng bị xử oan
    Thôi chịu khó
    Tớ măm măm đây ^^^^
    Chúc cả nhà ngon miệng!
  5. confiance

confiance Thành viên mới

Hóng mãi ko thấy mặt mình đâu nên làm 2 cái nào ^_^
    ( love said: trông ấy ngồi như chủ tọa ... he he )
    muadong trao giải cho mình ... ke ke
  6. nikocavn

nikocavn Thành viên mới

Vàng 1: Bài thứ 4 của bạn post vào thời điểm ID: 14059133. Gửi lúc 17:33, 11/11/08. Tôi lock vào thời điểm Gửi lúc 17:39, 11/11/08.
    Đừng ngậm máu phun người như thế!
    Vàng 2: Tôi không xóa một vài nào của nick cupid cả. Nhắc lại, đừng ngậm máu phun người.
    Trước khi nói Tởm thì nên xem lại mình đang nói có đúng hay không, bạn nhé! Bài chúc ngủ ngon như lời bạn nói có ID: 14054912 vẫn còn tồn tại trong Topic này! Vì vậy nên xem cái tởm nó xuất phát từ mồm bạn đúng hay sai nhé!
    Nếu các bạn còn tiếp tục có những thắc mắc thì đề nghị lên Topic dính để thắc mắc. Còn những lời bóng gió như thế này sẽ bị khép vào lỗi: Xúc phạm thành viên BQT và tôi sẽ xử lý nghiêm.
    Chào!
  7. ASIAN_DRAGON

ASIAN_DRAGON Thành viên mới

Happy Birthday To Hoikon nhé
  8. MATRIX

MATRIX Thành viên rất tích cực

Post cái ảnh lên cho nó thay đổi ko khí!
  9. Hoikon

Hoikon Thành viên mới

Hihi tớ cám ơn tất cả các chàng đẹp jai và các nàng xinh gái nhà Chụt nhé! Bạn Rồng lại còn dí cho 2 cái gato nữa chứ!
    Mà tớ đc sinh ra ko chỉ đúng ngày tứ quý 1 mà còn vào ngày Hà Nội lụt ko thua j cuối tháng 10 đầu tháng 11 vừa rồi đâu
    Mà mod ở đây ghê nhỉ, so với mod oi soi oi bên HPGĐ thì chắc ko thua j rồi á!
  10. honesty

honesty Thành viên mới

Oạch, khoviyeuem lại bắt mình xuống cuối hàng mới chết
    @love: chỉ có mợ huhuhu thôi, không có mợ Ali em ạ . Bên Gameshow có aliaha, dễ nhầm lắm
    @hohakb: ăn kem hả thầy
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa