1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1984.16 - Giáp Tý: (¯`???.GiapTy''s Family ::::::: Trở về dòng sông tuổi thơ ::::::: Nối vòng tay lớ

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi giaptyfamily, 29/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soilacdan

Soilacdan Thành viên rất tích cực

@Heo phù thủy: sinh trùng này tớ thì phải
    @miu, love: đừng gọi phù thủy với Heo, gọi là Mrs Nguyễn đê
    @hình như dạo này nhà mình âm hơi bị thịnh

2. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Tình hình là hôm nào phải off cafe 1 buổi để lên lịch sinh hoạt CLB tiếng Anh cùng tiến mới được
    Tớ bỏ tiếng Anh lâu lắm rồi ý, chắc là trình kém xa các bạn iu
    Mà cô giáo love định lấy học phí thế nào nhỉ? Cô giáo này lấy đắt bỏ xừ ý. Thiết nghĩ chỗ chị em trong nhà tình cảm thì kèm cặp free thôi chứ nhỉ

3. lovecactus

lovecactus Thành viên rất tích cực

ẶC ặc ặc.... chưa hề nói rì mí mình mà đã bắt bọn nhau thế này rồi hôm nọ ai gọi điện đề nghị học free, thế xong lặn mất tăm ý nhờ :-" chả tin đc, free mà còn mất hút thế thì fải lấy xiền :))
    @Sói: bạn Heo-miwon sn 12/9 nhá, ấy đừng tưởng bở mà nhà này mấy jai Nguyễn cơ, định...chung ah
    @măm măm chúc cả nhà ngon miệng học ở Gina đc đấy, yên tĩnh, chả có ma nào ngồi nhưng mà đề nghị chỉ ún nước lọc có đc hem
  4. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Ủa, vào đây thì phải bị đặt nick name hả , tớ thấy tên Heo Miwon nghe cũng hay hay nhỉ, tên Heo Phù Thuỷ cũng được, các bạn thích tên nào thì gọi tên ấy nhưng tớ không hiểu sao lại đặt tớ là phù thuỷ nhỉ? Hay đơn giản chỉ là các bạn gọi đại thế thôi Hay cho tớ xin cái tên Heo-miwon nhé
    Tình hình là các bạn nhà tang đang sốt sắn đi học bồi dưỡng tiếng anh nhỉ , còn tớ thì lại đang lăn tăn chuẩn bị đi học tiếng Đức đấy
    @bạn sói: hay là bạn đổi họ thành Mr. Phan đi cho couple với tớ
  5. halt0725

halt0725 Thành viên mới

ơhhh, ai cũng kêu tinh thần học hành nghiêm túc, có mỗi mình là tư tưởng phá đám thui àh
    @ Chốt lại, chúng ta sẽ tự học nhóm với nhau hay cần cô giáo LOve hỗ trợ ??? Mọi người cho ý kiến. he he, mình cứ tưởng tượng ra cái lớp học eo éo tiếng chí choé =)), =)), =))
    @LOve: k dám chat E với nàng, hihi, sợ nàng lấy xiền học phí í mà :D
    @SÓi nhà: đúng rùi, Sói bảo kê nhà Giáp Tý nhanh tay quá, cứ có mem nữ là xí test ngay, miếng bánh ngon phải chia đều chứ, cứ 1mình nhai hau háu :P. Mọi người bỏ đi hết !
  6. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Lần trước là nói chuyện thế, xem ý cô giáo xế nào, thấy cô giáo hô học phí cao quá nên chạy mất tăm chứ sao nữa, hehe
    Hình như thứ 5 này bạn iu Roby nghỉ làm ở Gina rồi, nên nếu muốn học ở đấy thì phải gọi đồ uống chứ ai cho mượn quán học tiếng Anh với ún nước lọc Học ở nhà của nàng nào đi
    @ upa: dạo này dương cứ chạy đi đâu hết bảo sao âm chả thịnh, còn chút dương nào nán lại nhà thì dần dần cũng thành âm luôn
    @ love (again): vứt tớ cái link bạn gì quảng cáo nhận gia sư tiếng Nga đi =))
    P/S: theo lời nhắc nhở của mod đến tớ thì theo quy định chỉ được post 3 bài trong 1 topic trong vòng 24h, chứ không phải là 4 bài như love đã nhắc đâu ạ
    Ôi ôi, tớ hết quota rồi, làm thế nào bây h
    E*** lần 1: tối thứ 7 này có vẻ như tớ sẽ bận, cả nhà cứ học hành ôn tập trước, hôm nào tớ mà tham gia được tớ hứa... sẽ biến buổi học tiếng Anh thành 1 buổi ọp ẹp cafe, khà khà

[nick]
    Được muadong0lanh sửa chữa / chuyển vào 13:12 ngày 25/11/2008
  7. TomCoi

TomCoi Thành viên quen thuộc

Các bạn iu thân mến. Tình hình chốt lại chúng ta sẽ tổ chức học tiếng Anh vào tối thứ 7 này nhé. Học ở Gina cũng ok mất mỗi đứa 10K tiền Lipton thôi. 9h30 quán đóng cửa ( trường hợp ko có khách ăn), mình nên tạo điều kiện cho nhân viên quán đấy về sớm ( thương người như thể thương thân).
    Hiện giờ danh sách thành viên có
    1: Roby
    2. Sói già
    3. Miu
    4. Mùa đông
    Tớ nghĩ là mình cứ giúp nhau học trước đi, Love thi xong sẽ giúp đỡ chúng mình nhiều hơn. Tạm thời giờ có bạn Sói trình tiếng Anh khá ổn, bạn ý sẽ giúp các bạn khác trong đó có mình học tốt hơn.
    Tạm dừng tại đây để đi ăn cơm
    #Mem mới: Tớ thấy tên Phù Thủy hay hơn

Được tomcoi sửa chữa / chuyển vào 12:32 ngày 25/11/2008
  8. Baron

Baron Thành viên rất tích cực

Anh đi ké Miu dự thính nhé
  9. ChuotNgoc

ChuotNgoc Thành viên mới

Đề nghị cô giáo Love trang bị laptop có gắn webcam và microphone để học sinh Chuột Ngọc học từ xa mới .
    @ Hà: Online suốt đấy chứ, nhưng mà giờ Ngọc online thì Hà khò khò mất roài . Còn lúc Hà online thì N lại đang ngồi trong lớp .
    @Baron: Anh đi dự thính là phải ngồi yên để cho Miu học, đừng chó chọc phá Miu gây mất trật tự trong lớp nhá
  10. bgirl90

bgirl90 Thành viên mới

Chị Love hết quota rồi nhờ em nhắn hộ nguyên văn ạ:
    "Yên tâm, tớ trang bị laptop đi dạy từ lâu roài, còn khoản webcam mí voice chat thì nàng khỏi lo, nhà tớ bắt đc wifi free của nhà nghỉ kế bên chỉ sợ nàng ham học quá quên ăn quên ngủ thoai
    @Roby + Hà + Miu&a.3ron + bác Ma Sói: chúc mọi ng thứ 7 này học buổi đầu tiên... hịu quả khà khà"
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa