1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1984.16 - Giáp Tý: (¯`???.GiapTy''s Family ::::::: Trở về dòng sông tuổi thơ ::::::: Nối vòng tay lớ

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi giaptyfamily, 29/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. MrMjtDac

MrMjtDac Thành viên mới

Không khéo với topic sẽ discuss trong ngày mai, học sinh lại đi đông nghìn nghịt cho mà xem! [​IMG]
    Được MrMjtDac sửa chữa / chuyển vào 16:17 ngày 08/12/2008
  2. lovecactus

lovecactus Thành viên rất tích cực

Mai học lúc 6h30
    Làm ơn nói tiếng Việt in ít jùm tớ
    @mọi người: khi đi học nhớ mang đầy đủ dụng cụ học tập: bút chì, bút bi, bút mực, tẩy, thước kẻ, compa, êke, bút xoá, bút highlight, kẹp jấy... để cho tớ mượn khi cần
    Discuss about Love (sửa rùi nha muadong) thì có rì mà rầm rộ nhể chẳng nhẽ các trò lại chưa iu lần nào ah ai mà chưa iu thì mai đến ngồi nghe các bạn khác truyền kinh nghiệm rồi trả cái bill nhá
    [nick]
    Được lovecactus sửa chữa / chuyển vào 16:15 ngày 08/12/2008
  3. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Cô giáo gì mà đại tiện thế, cứ nhắc nhở học trò mang đầy đủ dụng cụ học tập để dùng ké Mà compa với êke để làm rì, có học hình học đâu mà kẻ vẽ
    Mà trò này đã bảo rồi, kinh nghiệm về iu thì rất nhìu nhưng mà diễn đạt = tiếng Việt thì dễ huyên thuyên hơn, hehe
    Tớ có đề xuất là: đề nghị các bạn kiếm mấy bài thơ tình tiếng Anh hoặc các lời chúc hay ho về tình yêu rồi chúng ta cùng đọc và dịch để hiểu rõ các bài thơ/lời chúc đó ==> từ đó sẽ giúp chúng ta áp dụng 1 cách phù hợp khi xuất chiêu đong đưa ==> góp phần mang lại hiệu ứng đong đưa cao

[nick]
    Được muadong0lanh sửa chữa / chuyển vào 16:40 ngày 08/12/2008
  4. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

Tớ có thẻ giảm giá KFC (khoảng 15k - 18k 1 suất). Chiều mai nhà mình học lúc 6h30, hay là mua về ăn luôn nhỉ. Cả nhà cho ý kiến ạ
    Tớ còn nghe bạn iu nói có cái khuyến mại Pizza gì gì ý nhỉ

5. roby2902

roby2902 Thành viên mới

6. ChuotNgoc

ChuotNgoc Thành viên mới

Hi cả nhà @_@
    Sorry cả nhà mấy hôm tớ phải làm bài luận và làm bài thi thử nên bận quá. Ko về nhà chào hỏi mng được. Thi cử chán đời, thi thử 4 môn trượt cả 4 . Tình hình là từ giờ tớ bước vào thời kì học thi nên chắc cũng về nhà ít hơn. Sorry cả nhà nhé .
    @ Love: Cô giáo làm ăn có vẻ đắt hàng nhỉ. Mà toàn chọn những topic hot với cả giật gân để câu kéo .
    @ Roby: Đứa nào tỏ tình trong ngăn kéo đấy? Đứa nào ngu thế ?
    @ Mùa Đông: Nàng ko cần mấy câu chúc đó thì cũng ngồi duyệt danh sách mệt nghỉ roài, thế mà vẫn còn tham . Cơ mà hồi lâu lâu tớ có thấy 1 cái thiệp (ko phải dành cho mình mới đau chứ ). Cái thiệp nó như thế lày: Hình trái tim, trái phổi nhẹ nhàng, màu sắc trang nhã, kèm theo 1 câu như sau "have I told you lately?" . Cái đứa nhận thiệp sướng âm ỉ. Cái thằng kia quả cao tay, chả biết nó có tình ý gì rõ ràng ko nhưng nó ỡm ờ như thế làm con bé cà tưng cả tháng . Nàng thử áp dụng 1 phát xem sao hehe
    @ Sói: Hôm trước vào center roài cơ mà quên mất . Sorry, để mai kia vào vậy. Đằng nào cũng chưa cần ngay mờ. Bét nhất tháng 1 mới có người về hehe.

7. lovecactus

Ô hay, thu hút hs là 1 trong những chiến lược quan trọng của việc... gõ đầu trẻ mà
    Nàng học hành cẩn thận nhá, chả bù tớ thi thử thì qua ngon nghẻ, đến khi thi thật mới dã man
    @Roby:mày nhắc tao mới nhớ, mà có khi mai lại quên, để tao tìm xem, mà tao chỉ có gọt bút chì hình cái cục... thôi
    @muadong: chutngoc nói đúng đấy, ngồi xét duyệt hồ sơ đã mệt nghỉ roài, nàng lại còn mún rì nữa đây định sắp tới tuyển thêm trợ lý duyệt júp ah
    @all: chết dở, jờ tớ mới nhớ ra là mai sẽ có 1 game nho nhỏ... game of love chống chỉ định cho những ai íu tim nhá
  8. dekthemyeu

dekthemyeu Thành viên mới

Mai Love và các bạn cho Dek dự thính một buổi nha. Lâu lắm rồi tiếng anh, tiếng em ra đi hết cả rồi! Mọi người cùng giúp Dek nha!
  9. lovecactus

Hí, welcome ấy nhớ mang bút chì, tẩy, bút bi nhá
  10. lovecactus

Chúc mừng sinh nhật Sói (dạt nhà)
    [nick]
    Được lovecactus sửa chữa / chuyển vào 08:18 ngày 09/12/2008
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa