1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

1984.16 - Giáp Tý: (¯`???.GiapTy''s Family ::::::: Trở về dòng sông tuổi thơ ::::::: Nối vòng tay lớ

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi giaptyfamily, 29/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. miubuidoi

miubuidoi Thành viên mới

tâm trang tớ bây giờ đang rất chán
    Tớ ko biết nói thế nào nhưng phải xin lỗi mọi người rất nhiều là tối mai tớ có chút việc bận gia đình ko thể có mặt ở nhà được, tấm lòng của mọi người tớ xin ghi nhận, cảm ơn mọi người thật nhiều 1 lần nữa Hẹn gặp mọi người vào 1 ngày ko xa sắp tới
    Tiếp đến tớ cũng thay mặt Sơn báo luôn với cả nhà là nhà Sơn có việc bận nên Cn này kế hoạch ăn lẩu ở nhà Sơn ko thực hiện được nữa, Sơn nhờ tớ gửi lời xin lỗi đến mọi người vì ko thực hiện được như kế hoạch
    CHÚC CẢ NHÀ NOEL VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC ​
    Được miubuidoi sửa chữa / chuyển vào 10:35 ngày 20/12/2008
  2. pinkablue

pinkablue Thành viên mới

cả nhà làm tớ cười đau cả bụng này , tớ chỉ nhận là sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm với ấy mùa đông thôi, còn lại thì tớ cũng ko thích màu hồng, tớ ko điệu bằng ấy í , hê hê , có lẽ là ko dễ thương bằng nữa, huhu sao mà nhiều thứ không bằng người ta thế, hic, bất công, bắt đầu thấy ghen tị dần dần rồi
    à , cho tớ hỏi cái bạn Thùy Linh í í là ai ý nhờ? là ấy mùa đông á?
    @miu: ấy ơi, ấy nhanh vui nhá, để cả nhà mình cũng đc vui í, thấy tớ tốt bụng ko, mặc dù tớ ko xơ múi đc tí nào đâu
  3. ChuotNgoc

ChuotNgoc Thành viên mới

Báo cáo cả nhà là hôm nay tớ đã hết sốt nhưng vẫn còn ho và sổ mũi. Mấy hôm ốm đau nằm nhà rất chi là ngứa ngay tay chân nên hôm nay tớ đã gãi ngứa bằng cách đi shopping. Chiến lợi phẩm là 1 cái áo mỏng ơi là mỏng và 1 cái váy ngắn ơi là ngắn . Cái váy mới mua nè mặc vào rồi thì không có dám ngồi chỉ có thể đứng . Chắc mai phải trả lại chứ mặc váy này căng thẳng quá hehe.
    @ Pink: Hóa ra cùng ngày sinh tháng để với mùa đông à. Thế thì công nhựn nghi thiệt. Chả biết thế nào mà lần .
    @ Love: Mông nè, tét đi .
    @ MĐ, Roby: Cá mập thì đã có máy cưa. Lo giề. Khoa học kỹ thuật giờ phát triển lắm :).
    @ Hà: Cưa mài đến đâu roài hehe.
    @ Miu: Cố lên miu nhé
  4. muadong0lanh

muadong0lanh Thành viên mới

!@#$%^&*@%$^*(*)^T&%^()(*#@@$#@%^^&%^*%^
    @ love, Roby, Hà: hiểu chứ?
    @ Pink: chẹp, tớ có điệu lắm đâu , mà tưởng thua kém gì, chứ thua cái khoản điệu mà cũng phải ghen tị à
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ

5. TomCoi

TomCoi Thành viên quen thuộc

#Miu và Sơn: Đã quán triệt tư tưởng.
    #Ngọc: Mày mặc váy ngắn, áo mỏng chỉ khổ bạn Thắng thôi.
    #Love: Đọc được bài này thì call về số nhà của tao nhá.
    #Bạn iu: Chả hiểu gì??? Mà hiểu về cái gì.
    #Hâm đơ + dở hơi ăn cám hấp: Đang ở trên km số mấy rồi????
  6. miudibuidoi

miudibuidoi Thành viên rất tích cực

chào cả nhà
    @ roby: thankiu roby về tất cả
    @pink: thankiu ấy đã quan tâm, dù tớ chả hiểu cái câu " xơ múi" của ấy là có ý gì, tớ đã từng nói ai như thế đâu nhỉ
    @ngốc: ốm à, giữ sk nhé
    @ love, hà, MĐ: mong là mọi người hiểu , hẹn gặp lại mọi người vào 1 ngày ko xa
  7. muadong0lanh

Gớm, Miu cứ cả nghĩ, Pink không có ý gì đâu, ý của nàng ý là mong nàng mau vui vẻ để tý tởn với bọn tớ, còn Pink thì ở tận bên Nga nên có muốn cũng chẳng tíu tít được như bọn mình ở nhà đâu (nghĩa của từ "xơ múi" ở đây là thế đấy ạ)
    Mà nàng luyên thuyên quá cơ, gì mà "hẹn gặp lại mọi người 1 vào ngày không xa" chứ. Tối nay tớ cứ đến nhà nàng ăn vạ đấy

8. MrMjtDac

MrMjtDac Thành viên mới

Chẹp, hình như linh tính của mình đã thành sự thật! [​IMG]Mới ngủ dậy, tập leo núi! [​IMG]
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ + NOEL vui vẻ! [​IMG]
    @Love: Tham! [​IMG]@Rổ bí: Ở km trên giường! [​IMG]@Ngốc: Chỉ bổ mắt anh em thôi! [​IMG] Còn bạn Thắng thì đau tim! [​IMG]@Miu: Sớm vượt qua nhé! Đừng cả nghĩ quá! [​IMG]@Kit: Có người cứ thắc mắc là anh với em nói chuyện gì mà tới tận 2 giờ sáng [​IMG]@MĐ: Điêu vô đối mà còn cứ chối! [​IMG][nick]
    Được MrMjtDac sửa chữa / chuyển vào 11:39 ngày 20/12/2008
  9. pinkablue

pinkablue Thành viên mới

@: Miu: ấy ơi, í tớ giống như bạn mùa đông nói í, đúng là sinh cùng ngày, ko còn gì để thuyết trình thêm, siêu đầy đủ rồi đấy ạ
    @Ngốc: ấy đa nghi như bạn Miu luôn, cơ mà trong trường hợp này ,tớ cũng thấy hợp lý , tình ngay lý gian mà, he he, may ra thì đồng chí chat với tớ đến 2h sáng có thể làm chứng
    @Matrix: anh gọi Kit thì ai mà biết nhờ
    @em sinh đôi của tớ : chẳng biết ấy sinh mấy giờ nên tạm thời gọi em , hay nhờ, ấy đừng thanh minh nữa, để 1 cơ số người phủ nhận sự tồn tại của 1 con người cho nó vui, hehee... nói đến đây tự dưng hết cả vui rồi
  10. muadong0lanh

Thôi thôi nín nào "chị" tạm thời, để "em" về hỏi lại mẹ xem mẹ sinh "em" lúc mấy h
    P/S: thôi tớ về đây, hẹn gặp cả nhà chiều nay

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa