1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

2 giờ ngày 12.7 quán bia Cạnh phòng không không quân trên đường Trường Chinh Box Thanh Hoá họp mặt t

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi phamdat, 03/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phamdat

phamdat Thành viên rất tích cực

Ặc ông Lãng tử giao cho vụ địa điểm cụ thể thông báo đến anh em mà chẳng thấy nói hay nhắn lại gì cả.Nếu tình hình anh em không biết này.... chúng ta có lẽ phải chọn lại phương án hai( thực chất là lúc đầu đã chọn ) là quán caffe ( không phải quán bia nữa) đoạn trường AM cho " hạt dẻ" và cũng dễ tìm nghe.
    Còn chuyện nhận ra nhau khó gì đâu.Hôm đó mang theo một quả bóng bay treo ở bàn tức khắc biết là Box TH chúng ta.Anh em cứ vào là OK mà.
    Vậy nhé..... mọi người cho ý kiến đi, để mail thông báo đến tất cả các thành viên..... có ai có điện thoại đưa luôn tôi liên lạc hộ.
    @PhamDat
  2. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Hay......hình như 12 em vẫn còn ở HN, hay là em cũng ghé các bác chơi nhỉ, nhưng ko bít có được ko nữa, em muốn lắm nhưng hơi ngại, hẹn mí bác mấy lần rồi mà chưa thực hiện được lần nào cả, ko btí các bác có hoan nghênh những người ko phải là thành viên box mình ko nhẩy?
    Rồi từ đây, bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh, cho nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu.
  3. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

ặ ...sao Girl lỏĂi nói dzỏưy ....mỏƠt mỏãt chỏt 'i 'ặỏằÊc ....bỏằn tôi hoan nghênh mỏằi ngặỏằi chặa 'ặỏằÊc nỏằa ..chỏằâ ai lỏĂi không chào 'ón ngặỏằi nhiỏằ?t tơnh nhặ Girlyêu màu tưm 'ặỏằÊc ...
    'ỏn 'i ...chúng tôi hoan nghênh nhiỏằu nhiỏằu ....
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  4. dt_vinhvn

dt_vinhvn Thành viên quen thuộc

10h15' -5/7 kết thúc thi đại học 2003 KA bà con box mình chắc năm nay cũng khá đông người thi đại học. mong mọi người đều làm bài tốt để 12 tới chúc mừng luôn cái nhẩy!
    phut boi roi
  5. YeuNangCaSi

YeuNangCaSi Thành viên quen thuộc

Hehe lâu không vào thấy mấy bác nói là có vụ bia làm tui thèm quá trời nắng vậy mà được làm vài cốc bia thì còn gì bằng .Nhất là lại được gặp anh em nữa chứ .Nhất định là tui phải cố mà đến thôi
    Mèo con ơi
  6. zfzola

zfzola Thành viên rất tích cực

hề hề , vậy thì cũng vui đây .
    Bean với ktt : Chúng mày hơi láo đấy , gặp bọn mày trên sân y hôm thứ 4 gọi mãi mà không trả lời .
    Nhân Chi Sơ
    Tính Bản Thiện
  7. phamdat

Còn mấy ngày nữa vẫn nhất định địa điểm quán bia chứ không phải quán cafffe hả anh em. Chỉ sợ hôm đó có vài thằng lại bia bọt say khướt hết tiền về cho coi
    @PhamDat
  8. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Quán triệt tư tưởng .....chỉ uống tới độ thôi .....như thế vừa tình cảm ...vừa dễ tâm sự ..lại đỡ tốn tìn ....
    NOTE : Ai có ..."cái nửa" của mình ...thì mang theo ...free ...nhá !
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  9. Mrbean_dtk83

Mrbean_dtk83 Thành viên rất tích cực

hix hix .. vậy á , sao tao không nghe thấy rì nhà .. khỉ thật , không lai gần mà gọi , có phải anh em có dịp gặp nhau không . Lần sau rút kinh nghiệm nhé .
    Rảnh thì qua chỗ bọn tao chơi
    Let's live for each other
    Humorist(^_^)dtk83
  10. phamdat

bizs bizs. hoan hô tinh thần mang theo" một nửa của mình" ........ thôi thì không free hoàn toàn mang tiếng cũng xin đóng ghóp 10% .Okie
    @PhamDat