1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

(2) - Mỗi ngày 1 tin nhắn cho "người ấy" ....

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi ghet_nguoi_em_yeu, 25/11/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ghet_nguoi_em_yeu

ghet_nguoi_em_yeu Thành viên mới

(2) - Mỗi ngày 1 tin nhắn cho "người ấy" ....

Hôm nay thứ 7,chờ đợi 1 ngày của tình yêu,nhưng ko có chuyện đó.Hình như là ko thể đc đúng ko anh ? Gần 2 tuần ko có anh,ko đc ở bên anh , em nhớ nhiều,nhớ lắm vòng tay anh,nhớ lắm...........
    Hôm nay thứ 7,anh vẫn phải đi làm,dạo này công ty bận lắm đúng ko ? Biết làm sao đc??
    Chỉ biết rằng em nhớ anh nhiều
  2. teddy84

teddy84 Thành viên mới

Yêu thương của em,có lẽ chẳng bao giờ anh biết được em mất ngủ là vì anh đâu nhỉ?
  3. lesbian_8283

lesbian_8283 Thành viên mới

Chỉ mình anh mang nỗi buồn cho em !
  4. KL2006

KL2006 Thành viên mới

heeeee nghe may dong tinh yeu nay ma to thay vui vui qua ngay truoc to cung nhu the day nhung bay gio to sap lay chong roi. To ko co cam giac do nua, vi to biet chac anh nha to luc nao cung ben to,quan tam den to.To thuc su thay hanh phuc.
  5. lutmyla

lutmyla Thành viên quen thuộc

ừ , dạo này cty bận lắm, cn còn phải đi làm chứ đừng nói là thứ 7. hic, a cũng nhớ e lắm
  6. iandyou118

iandyou118 Thành viên mới

Anh yêu,Hôm nay anh bảo,hãy nói EM YÊU ANH đi.Xin lỗi em chưa thể nói cho anh nghe được.Anh hiểu em mà.
  7. lovely_sachi_85

lovely_sachi_85 Thành viên mới

TO you:
    "... Phút yếu lòng ... miss ... "
  8. nhoc_cj

nhoc_cj Thành viên mới Đang bị khóa

Một lúc hâm hâm, chắc sẽ không bao giờ để như thế nữa ....
  9. ghet_nguoi_em_yeu

ghet_nguoi_em_yeu Thành viên mới

Chủ nhật,đc ở bên cạnh anh từ 8h sáng đến 8h tối !
    Cảm giác đc có anh bên cạnh và bên cạnh anh thật tuyệt vời,thật hạnh phúc nhưng hình như cũng có chút thoáng buồn.Liệu anh có nhận ra cái buồn đó của em ko ?
    Hôm nay em rất vui,thực sự vui nhưng anh có hiểu tất cả những gì em nói với anh hôm nay là như thế nào ko ? Liệu anh có suy nghĩ ko anh? Em nghĩ chắc là ko !
    Hôm nay,lúc về chiều,em mở mắt ra & em sợ,em sợ gì ư ? Em sợ nắng tắt là lúc em phải xa anh ! Và hình như là anh đưa em rời xa anh sớm quá,em sợ cái sớm đó và ko hề mong nó đến 1 chút nào cả ! Em lại buồn,lại buồn nữa,tại sao chưa bao giờ ở bên anh mà em thanh thản 1 chút nhỉ?Em ko sợ cái này thì sợ cái kia,sợ nhất là cái cảm giác phải chia tay dù biết đó chỉ là anh về nhà mà thôi ! Bao giờ mới hết cái cảm giác đó nhỉ????
    Nhưng cũng cám ơn anh hôm nay thật nhiều vì đã cho em 1 ngày chủ nhật mà em đã mong muốn,ko hiểu khi ở bên em thì anh có nghĩ như em ko nhi? Thật hạnh phúc !
    Em muốn cho cả cái thế giới này biết tình yêu của em,tình yêu của em là ANH ! Em Yêu Anh Vô Cùng ! Và em sẽ cố gắng hơn nữa để thật tốt lên,để mai sau có thể là "đằng sau" vững vàng của Anh !
    Đừng làm em buồn anh yêu nhé !
    Note: Ôi,em về nhà bị mẹ mắng vì chuyện học hành,đang chán vì anh về sớm nhưng anh ko hiểu,lại mẹ nữa,cãi mẹ,thế là........tèn tén ten....
    Ngày nào cũng chuyện vui buồn lẫn lỗn,cảm giác cái cuộc sống này khó sống quá anh ạ !!! Nhiều khi nản lắm và lúc đó em hiểu em cần có anh bên cạnh !!
  10. xt_bui

xt_bui Thành viên mới

Chủ nhật 26-11
    Hom nay là sinh nhật em, thật là vui khi chúng ta vẫn có 1 khoảng thời gian ở bên nhau...anh biết hôm nay anh đến chỗ hẹn trễ, anh biết là em phải chờ anh...nhưng em có biết rằng anh có đến trễ cũng chỉ vì muốn tạo cho em sự bất ngờ,mang lại cho em niềm vui trong ngày đặc biệt này...
    Em nói là hôm nay em rất vui, anh cũng vậy, hôm nay anh cũng rất vui, anh vui từ lúc nhìn thấy niềm vui trong ánh mắt em, từ lúc trong quán cafe cất lên bài hát happy birthday quen thuộc, từ lúc anh bồi bàn mang bó hoa mà anh đã chuẩn bị để dành cho em...
    Đã 4 tháng trôi qua, lại 1 lần nữa anh hỏi em rằng "em có yêu anh không ?" nhưng lại 1 lần nữa em nói hãy cho em thời gian để suy nghĩ...
    Anh biết là em ngại, em ngại với những lời bàn tán, chọc ghẹo trong công ty...nhưng vẫn còn có 1 cái gì đó, 1 khoảng cách vô hình khiến cho anh vẫn chưa thể đến được với em, vậy thì đó là cái gì vậy em? chỉ có em mới có thể trả lời cho anh biết...
    Đôi lúc anh cảm thấy thật sự mệt mỏi, mệt mỏi vì công việc, mệt mỏi vỉ không thể xác định được tình cảm mà em dành cho anh là gì? có những khi em làm anh vui tột cùng nhưng cũng có khi em lại làm anh buồn ghê ghớm, những lúc như thế anh chẳng muốn làm gì chẳng muốn nghĩ gì. Hãy giúp anh thoát khỏi tình trạng này được không em...
    Giá như mà em có thể đọc hết được tin nhắn này của anh nhỉ ???
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa