1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

2 tiếng rưỡi nghẹt thở - Xin hãy nói với tôi tất cả là sự thật

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi White_death_new, 27/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. White_death_new

White_death_new Thành viên quen thuộc

2 tiếng rưỡi nghẹt thở - Xin hãy nói với tôi tất cả là sự thật

Những thời điểm nghẹt thở, từng giây từng phút trôi qua, trận đấu tuy ko có nhiều kịch tính nhưng đối với tôi nó thật kinh khủnh. Ngay khi kết thúc 2 hiệp phụ, tôi đã ko còn khả năng chịu đựng nữa, tôi chạy ra ngoài, chạy tít ra thật xa để ko nghe thấy tiếng tivi hay tiếng của bất kỳ 1 ai hò het nữa, trời mùa hè nhưng mưa và hình như lạnh quá, hay chỉ là cảm giác của tôi? Tôi đứng đó giữa trời đêm, 1 mình, đi đi lại lại, trong đầu hình dung ra tất cả những tít lớn nhất trên mặt báo của ngày hôm sau: "Cơn lốc màu da cam 1 lần nữa bị chặn đứng bởi những loạt penalty định mệnh" hay... hic, ko nói nổi nữa... Ôi sợ quá, đau quá, nghẹt thở quá...

Sau khi chắc mẩm đã đá xong, tui ngồi 1 lúc rồi trở về, thề sẽ ko mở mồm ra nói nữa (khi ấy cũng tin chắc la HL thua rùi). Nhưng khi đi đến thang máy, chợt nghe mấy thằng nói chuyện HL gặp BĐN, ối trời, đứng sững như trời trồng luôn, thang máy đã xuống mà mình vẫn đứn im ko vào, ối ko tin nổi.... Những loạt đá pen, tôi đã ko dám xem vì ko có đủ bản lĩnh và can đảm, ối sao mình lại nhát thế, ko xem cũng ko dám nghe ngóng nữa. Ối cái bọn TĐ câu giờ, tức ộc máu muốn chết, chúng nó chỉ muốn đá pen, nhìn các cơ hội trôi qua trước mũi giày của Nis, của Makaay, của Robben... mình chỉ muốn gào lên, ngưòi căng ra theo từng pha bóng.

Cảm ơn Chúa, cảm ơn Phật, cảm ơn Thánh Ala... và tất cả... Cảm ơn, xin cảm ơn !!

Cảm ơn Sar, anh đã cứu 1 quả (hic chưa đc xem nhưng nghe nói thế, mình có xem quả pen nào dâu kia chứ).

2. thunderchief

thunderchief Thành viên mới

Xem ra chú này ko cá độ thì cũng hơi bị yêu đất nước hoa Tulip hơn cả tổ quốc mình ấy nhể ?