1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

20-10 !

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi TruongLaoCaiBang, 15/10/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. TruongLaoCaiBang

TruongLaoCaiBang Thành viên rất tích cực

hôm nay mới là 15-10. Tự hỏi không biết có nên chúc mừng sớm thế này không nhỉ, nhưng mà nghĩ là không sớm e là có kẻ chúc mừng trước thì mình lại không được chúc đầu tiên. Thôi thì thêm một mùa thu nữa sắp qua, chúc các chị, các bạn và các em gái tháng 5 một ngày thật vui vẻ và hạnh phúc, hoạt động ngày càng hăng say hơn ( chống chỉ định " có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi") Và nữa là đang định rủ rê hội con trai đi chợ hoa sáng 20-10 để mua hoa cho các chị em, hay là các chị em cũng đi cùng luôn nhé

2. Guitar_9

Guitar_9 Thành viên mới

Hic, bác này quả thật galant quá. Mà ngày 20/10 là ngày gì thế
  3. chic_choe

chic_choe Thành viên mới

Cảm ơn trưởng lão!
    Nếu muh mọi người đi chợ hoa thì cho em bám đuôi với.
  4. ong_gia_va_bien_ca

ong_gia_va_bien_ca Thành viên mới Đang bị khóa

úi! sắp 20-10 rồi cơ à?
    nó vào thứ mấy nhỉ?
  5. thefirstmoonlight

thefirstmoonlight Thành viên mới

theo em thì ta nên tổ chức to to 1 tý nhỉ mừng chị em nhà ta!
    Em phục nhất khoản hậu cần các bác Gái bao giờ cũng "Hơi bị chu đáo đấy!"
    mà dù sao cũng chúc mùng chứ nhỉ !

6. Congchuaphale

Congchuaphale Thành viên quen thuộc

Ôi 20/10... vậy là đã 3 năm rồi. Kỉ niệm nào cũng đẹp, cũng đáng nhớ mặc dù không hẳn là kỉ niệm vui. Nhưng đâu có sao, một mùa thu sắp qua đi.....
    20/10 ? Hê hê ... sao em ghét mấy ngày kiểu 8/3, 20/10 thế không bít . Mấy ngày này chán phát ốm, nhìn đâu cũng thấy hoa, đi đâu cũng thấy người mua hoa. Năm trước những dịp này toàn nghỉ học, em tự thưởng cho mình 1 ngày được "lazy" ở nhà ăn ngủ, chứ ra ngoài đường ... nhộn nhịp đông đúc lại thấy... bùn.
    20/10 . Hay là đi thăm chị Yến với lại em bé luôn ?
  7. nang_Ut

nang_Ut Thành viên mới

bé Xíu ơi mai đi họp và đi NĐC nhé, vì định lúc về qua thăm chị Yến và bé con đó ! ,nhưng ý kiến thăm vào 20/10 cũng khá hay à!!! .Thui được rùi mai đi họp sẽ thống nhất vậy!^__^
  8. GreedyGoldDigger

GreedyGoldDigger Thành viên mới

Nhanh thật, đã lại 20/10 rồi, lại chuẩn bị quên ngày sinh nhật 1 người rồi đây. Vào đây đọc bài, thấy chị em tháng 5 tuyệt vời thật. Nói thế này chắc là hơi sến nhưng mình hơi bị thần tượng chị em tháng 5, nhất là 1 ai đấy. Chúc chị em luôn xinh tươi (như trong topic những khoảnh khắc tháng 5, chẹp, không hiểu mình ngắm cái topic đấy bao nhiêu lần rồi nhỉ ). Mong các lady tháng 5 tiếp tục những việc làm cực kỳ ý nghĩa mà các bạn đã làm. CHÚC MỪNG
  9. Guitar_9

Guitar_9 Thành viên mới

Chúc mừng toàn thể các quý chị, quý cô và quý em gái Tháng 5 những lời chúc chân thành nhất nhân ngày 20/10.
    Chúc cho những việc làm của các bạn gặt hái được nhiều thành công hơn nữa. Tháng 5 vốn âm thịnh dương suy nên có thể nói chị em chính là nhân tố quyết định với sự đi lên của CLB đấy ạ.
    Mà tình hình là không thấy tiếng nói chính thức của bác Chủ tịch CLB nhân ngày lễ này nhỉ. Phải chăng là bác đã.......
  10. cogaidetvai

cogaidetvai Thành viên mới

Mấy hum nay không vào được box của nhà mình nên không post bài được. Mạo muội thay mặt chị em Tháng 5 (dù đã muộn màng lắm lắm rùi), cogaidetvai rất rất rất + vô cùng ... cực chẳng đã cám ơn toàn thể anh em tháng 5 đã quan tâm và chăm sóc.
    Mong anh em tiếp tục phát huy tinh thần này nhé