1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

20h thứ 6, 7-12-2007......Đêm nhạc thường niên của Box Beat....Come and join us....at Saloon quán, 1

Chủ đề trong 'The Beatles' bởi Tuanbeat, 28/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chuongbeats

chuongbeats Thành viên quen thuộc

Chúng ta đã tập được những bài sau:
    1. This boy
    2. If I fell
    3. I should have known
    4. Imagine
    5. Baby it''s you
    6. With a litle help from my friend (tập chưa kĩ)
    7. We can work it out (chưa kĩ)
    Vì vậy mai chúng ta sẽ tập thêm những bài sau, Takbeatles đã post, tôi xin post lại:
    1. Michelle
    2. We can work it out
    3. With a little help
    4. Cry for a shadow
    5. Ticket to ride
    6. I wanna hold your hand
    Hầu hết đã là những bài anh em đã tập. Thay mặt box Beatles xin được kêu gọi sự tham gia của tất cả các thành viên box Beatles, không phân biệt giai gái già trẻ. Hãy lên hệ trực tiếp với tôi để đăng kí bài hát bạn muốn thể hiện. Thành viên Hoainam_W đăng kí bài hát nhưng chưa có lịch tập; Linhdevil mới đăng kí thể hiện 3 bài hát chưa xứng với khả năng của anh. Vì vậy hãy nhiệt tình hơn đăng kí ngay, mại dzô!
    Nhắc lại một lần nữa, ngày mai band nhạc sẽ tập từ 17h30 đến 20h tại quán Saloon. Mọi người chú ý đến đúng giờ, ai đến muộn hoặc không đến được thì có báo trước với mọi người. Xin cảm ơn
  2. trungga

trungga Thành viên mới

tình hình là chị em biết thân biết phận nên chỉ xin chức cổ vũ thôi
    BOX BEAT BAND NO 1
    I LOVE BBB
    p/s: bác hoài nam ơi, năm nay em vẫn xin đầu quân cho bác trong vụ trang trí (hic, nếu có, xem chừng nguồn gây quĩ hao hụt vụ này dễ bị cắt giảm lắm)
  3. barrygibson

barrygibson Thành viên quen thuộc

Các bác BBB có tính vào SG không thế, có gì thì liên lạc với tôi gấp nhé, kế hoạch vào nam của các bác thế nào rồi?
  4. hienntt

hienntt Thành viên mới

Cho em đăng ký tham gia chân cổ vũ với nhé!
  5. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Rất xin lỗi mọi người vì thời gian qua em rất bận nên đã không theo sát được hoạt động cũng như việc tập tành và chuẩn bị của anh em. Em xin nhận khuyết điểm. Cũng vì thời gian của chúng ta hạn hẹp, thời khắc cũng đã sắp tới dần, công việc chuẩn bị thì chưa đâu vào với đâu nên em xin thông báo, đúng 14h ngày chủ nhật ( 2 - 12 ) tại quán Saloon ( gần hồ Đắc Di ) tuần này chúng ta sẽ offline để thống nhất tất cả về khâu chuẩn bị cũng như quyên góp thêm kinh phí. Toàn bộ phần hậu cần trang trí và sân khấu sẽ được em thu xếp ngay sau đó để chuẩn bị cho đêm 8-12 ( tối thứ 7 của tuần kế tiếp ). Rất mong các anh chị em gần xa tề tựu đông đủ để chúng ta có thể đi đến thống nhất chung và có sự chuẩn bị tốt hơn cho đêm hôm đó.
    Được hoainam_williams sửa chữa / chuyển vào 22:06 ngày 27/11/2007
  6. Tuanbeat

Tuanbeat Thành viên rất tích cực

Chỉ còn khoảng 1 tuần nữa là đến đêm nhạc thường niên....Chúc anh em ở nhà tập tành chơi nhạc vui vẻ và ấn tượng....
    Bạn nào hôm đấy vác laptop với wc đến quán cho tôi xem online với thì hay nhỉ....hi hi....Không khí đêm đông mà nghe và chơi nhạc Beatles thì thật tuyệt ....
    To Hoainam: cố lên,chú ko nên ko làm rồi lên xin lỗi bà con thế....Ai chả bận, người làm người học, chú cũng ko thể làm hết đựoc, chia sẻ công việc rồi mọi người cùng xúm vào làm, vừa vui vừa hiệu quả....Nếu ko đủ thời gian thì nhờ anh em giúp ...Năm nay topic này hơi bị vắng....
  7. mccartney91

mccartney91 Thành viên mới

Tiếc là em bik đến forum muộn quá Hình như em bị hội chứng Beatlemania 2 năm nay rồi các bác ạDù em trình guitar gà thui nhưng em rất muốn tham gia đêm nhạc thường niên lần này Nhưng tiếc là giờ đăng ký thì muộn rùi Ko sao, em nhất định sẽ đi xem các bác
    Thế thời gian và địa điểm ở đâu vậy các bácem mới vào 4rum nên chưa bik nhìu Tiền vé bao nhiu hở bác
  8. timail

timail Thành viên quen thuộc

chỉ còn 7 ngày nữa ...
    let''s go !
  9. tungparty

tungparty Thành viên mới

I would like to resign from this CHAOTIC group of messy people!!!!!!!!!!!!!
    Please do not contact me!
  10. Lunatic

Lunatic Thành viên mới

Các bác cho em hỏi tối thứ bảy tới này các show của các bác tổ chức tại đâu ạ? Em nóng lòng quá rồi.