1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

28-1 ĐÊM CA NHẠCTẠI NTH

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi tin-tac, 17/01/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

28-1 ĐÊM CA NHẠCTẠI NTH

em sozy ba con,,,em moi fprmat lai o cung the nen internet no cung di tong lun,,,,mgay ngay kghong len day nho ba con wa....tốc độ post bài cua các huynh, tỷ khửng khiép wé....hehe

28-1 NTH co tổ chức đêm ca nhạc với sự góp mặt của mây trang, mat ngọc, ung hoang phuc, đan trường......(em không nhớ nữa có gì mai em xem lại và thông báo sau)

vé đang được bán 15000/1vé

em chỉ đủ money để mua trước 6 vé thôi,,,mọi người đến hôm đó tới mua lại là được (hehe....co tính tiền hoa hông...hehe)

đến ngày đó em sẽ đứng nogài đường đợi bà con,,,mong ba con đi đủ nhá........

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  2. ledminh

ledminh Thành viên quen thuộc

CHÚC MỪNG EM ĐÃ TRỞ LẠI NHE TIN-TAC hìhìhì
    Nhưng mè chưa gì anh đã thấy em lỗ nặng rùi é. Để anh tính giùm em nhe :
    Chit thì không đi rùi, bởi vậy cho nên cứ cho là những người còn lại đi đầy đủ đi thì chỉ có 4 người thui, tức là 4 vé. Như vậy dư ra 2 vé = 30.000đ hìhìhì
    Nhưng mè níu em-be rủ thim 2 người bạn hôm đi trại đi chung cho vui thì chắc là đủ, hihi
    Ledminh
  3. hvu901

hvu901 Thành viên mới

Sao truong mnh bay gio hay tổ chức mấy cái vụ ca nhạc vậy nhi? Nhớ hồi truoc thì hoạ hoằn lam 1 năm anh em mình dựơc coi dung 1 lan 1, sao bi giờ sứơng thế nhỉ, đúng là thời thế khác mọi thứ thay đổi nhỉ?
    15000?1ve' ko biết la có mắc hay ko nữa , nhưng chằc là mắc hơn tiền mua dĩa roi( bang 2 cai dia lau lan do)
  4. forgive_me_pls

forgive_me_pls Thành viên quen thuộc

Có thể anh sẽ đi chung với đám bạn cấp 3 của anh luôn, anh đã mail rủ tụi nó rồi ah...bởi vậy có gì Tin tặc sẽ mua vé giùm anh luôn nha. Còn tiền thì hihi, em mail hay phone cho anh đi, anh sẽ đưa tiền cho em mua trước hen...okay, c ya & byebye.
    SOMEDAY YOU'LL SAY THAT WORD AND I WILL CRY. IT'LL BREAK MY HEART TO HEAR YOU SAY GOODBYE
  5. tin-tac

mọi thông tin se duoc dinh chinh trong ngay thu 2,,vi thu 2 moi chinh thuc ban vé......để em xem lai chuon trinh gom nhung gi de thong bao

khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  6. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Thứ 2 nào dzậy em???

Always keep smiling!!!
  7. littleloveprincess

littleloveprincess Thành viên quen thuộc

Vui quá. Năm ngoái em cũng được diễn trong chương trình này, không biết năm này có cơ hội đó nữa không
    There's no where unless you're there
  8. cassiechit

cassiechit Thành viên rất tích cực

Hihihi, chắc chắn là KHÔNG rùi "em"!!!
    Bon chen dzới sấp nhỏ hoài!!!

Mọi người ăn Tết dzui dzẻ nha! Nhớ lì xì cho Chit!!! Hihihi...
  9. hvu901

hvu901 Thành viên mới

littleloveprincess dien thi ai dam xem nhi?

Khi thuong de lay mat cua ta mot dieu gi do, thi nguoi se ban lai cho chung ta dieu khac quy gia hon
  10. tin-tac

em mới mua được 4 vé thôi cho EM BE, MINH, FMP, em
    anh FMP cho em xin lai cai so DT voi aaa,,,,
    va ai neu mun mua them ve thi lien he voi em (8450887-Nhân)
    không hỉu cái bà bí thư thông báo kiểu gì,,,,vé thì chưa bán được 1 nửa thế mà thông báo bán vé đến hết thứ 5..nhưng chắc là lun có vé,,nếu mua sớm thì được giá gốc,,,,còn nếu đến hôm đo mún dzô thì,,hic hic,,,danh long bỏ ra khoang 20-30 cho cái "lũ cò" đáng ghét....(nói nó đáng ghét chứ...hehe...tối thứ 6 tuần này nếu rảnh bà con ghé ngang Phú Nhuện thì sẽ thấy thằng em đứng,,,bán vè,,,hèhèhè,,,kiếm tiền ăn tết muh....mún bán o trường lắm nhưng sợ giám thị,,,,hic hic)