1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

3 cách làm cho xe đạp của bạn trở nên ngầu nhất

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi trangha254, 26/01/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trangha254

trangha254 Thành viên mới

Những người có niềm đam mê với dòng xe đạp thể thao chắc chắn sẽ luôn muốn sở hữu cho mình một chiếc xe hoàn hảo nhất, phù hợp nhất với bản thân. Bởi chiếc xe đạp này luôn là vật dụng gắn liền với họ trong mỗi chuyến đi. Không chỉ có vậy, lựa chọn chiếc xe còn thể hiện phong cách và cá tính của người sở hữu. Do đó, có rất nhiều người trang trí làm cho chiếc xe của mình trở nên nổi bật và khác biệt hơn. Dưới đây là 3 gợi ý dành cho những ai đang muốn tân trang lại “con chiến mã” của mình trở nên ngầu hơn.

3 cách làm cho xe đạp thể thao của bạn trở nên ngầu hơn

Tạo thêm chỗ để đồ tiện nghi

Bạn có thể lắp thêm giỏ xe, balo, túi xách cho chiếc xe đạp thể thao của bạn trở nên ấn tượng hơn. Bên cạnh đó, việc tạo thêm chỗ để đồ cho xe đạp, giúp bạn cất giữ được nhiều đồ đạc hơn, có thể mang những phụ kiện cần thiết như: bộ sửa xe, bơm xe…rất cần thiết cho một chuyến đi xa.

Lắp thêm chỗ để đồ trên xe với balo của hãng Giant được nhiều người lựa chọn vì có tính thẩm mỹ và có độ bền cao
    Với những chặng đường dài nếu bạn khoác một chiếc ba lô nặng trên vai sẽ khiến bạn đi đau lưng hoặc đau vai. Thêm một chiếc giỏ xe ở đằng trước hoặc một chiếc giỏ đựng ở bên hông vừa mang tới sự tiện lợi lại vừa mang tới diện mạo mới cho chiếc xe của bạn.

Thêm một số phụ kiện nhỏ

Một cách khác giúp chiếc xe đạp thể thao của bạn trở nên ngầu hơn đó là thêm một số phụ kiện nhỏ như: chắn bùn, đèn pin, đồng hồ đo tốc độ…Thêm một số phụ kiện khác biệt vừa giúp chuyến đi của bạn suôn sẻ hơn lại vừa khiến chiếc xe của bạn thật đặc biệt.

Lắp thêm chắn bùn cho xe đạp​

Đổi màu sơn cho xe

Một trong những cách khiến chiếc xe đạp thể thao của bạn trở nên ngầu hơn bằng cách thay đổi màu sơn cho “chiến hữu” của bạn. Bạn có thể tự mình thay đổi màu sơn mới cho xe hoặc có thể đến những địa chỉ mà bạn mua xe để được tư vấn và giúp đỡ thay đổi màu sơn.

Đồi màu sơn cũng khiến chiếc xe của bạn đặc biệt hơn​

Với cách này bạn có thể tự phối thêm nhiều màu sắc cho chiếc xe đạp của mình, tự do vẽ vời và trang trí theo phong cách của bạn. Điều quan trọng là bạn phải làm cho nó trông thật khác biệt, đảm bảo bạn sẽ phấn khích với sự thay đổi mới này.

Quý khách muốn được tư vấn về cách làm cho chiếc xe đạp thể thao của mình trở nên ngầu hơn như: thay đổi màu sơn hoặc thêm những phụ kiện cho xe đạp hãy tới showroom 100 Hải Thượng Lãn Ông, Quận 5 TP.HCM để Giant Việt Nam (http://giant.vn) tư vấn trực tiếp và tận tình giúp bạn sở hữu chiếc xe ưng ý nhất sau khi thay đổi.