1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

30/4 về Bản Đôn cưỡi Voi, thăm Thác Draysap, Biển Hồ Tơ Nưng,Uống cafe Ban Mê cùng nhà Vô Đối ^^.Lịc

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Silvia_Linh, 24/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. denroidking

denroidking Thành viên mới

Thứ 4 thì chịu rồi, không đi được.
    Mọi người góp ý xem đi bằng cái gì để còn thu xếp nhỉ. Chi phí thì chắc là nếu đi bằng xe máy thì chả tốn mấy :D
  2. toandangquoc

toandangquoc Thành viên mới

ngày nào cũng theo dõi để xem đã chốt lịch chưa mà vẫn chả có thông tin gì cả. Muon tham gia qua''.....
    Nếu đi bằng ô tô thì tuyệt vời nhất, tha hồ chạy nhảy vì tiết kiệm được sức khoẻ và an toàn là bạn ^^.....
  3. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Hic Valentine người ta có đôi có lứa đi chơi , trong khi nhà mình thì lại lên kế hoạch đi chùa hic hic , mong là hôm đấy các cụ phù hộ độ trì cầu gi dc nấy ,tớ chỉ đi chùa cầu duyên thôi mong năm nay các cụ ban cho 1 em xinh tươi trẻ khoẻ là tớ mãn nguyện lắm roài .
    @ All : đi đâu thì đi tính toán nhanh nhanh lên cái , đi xa thì đi oto nha cho thoải mái , chứ phi xe máy hùng huc lên đến nơi chăng còn sức đâu mà leo với trèo đâu
  4. sysing

sysing Thành viên mới

lại vào ném đá cái hế hế Nhà này chác năm nay giải tán đến nơi rồi . Có mỗi 2 hot gơn thì chống lầy hết còn ai đâu mà đi chơi
  5. denroidking

denroidking Thành viên mới

Never give up. He he.
    Chị Thuý ơi lên bàn bạc nào, lười thế chứ
  6. luonganhviet

luonganhviet Thành viên mới

Nếu đi bằng ô tô mọi người cho tớ ké cẩm được k? muốn đi nhưng chưa có dịp. Người lạ có được hoan nghênh không nhỉ
    YM: Ngloan1411 (.0902287874)
  7. me_you_twoheart_onelove

me_you_twoheart_onelove Thành viên mới

Hình như anh này gặp hôm sinh nhật nhà anh chị Sơn Kha không bít có nhớ mìn kok? Anh rùa còn nhớ ai đút bánh kem cho anh ăn kok nhy? Anh mà tìm 1 cô trẻ còn đc khoẻ liệu có đc kok anh? 14/2 đi chùa ạ. Nghe hay đấy chứ nhỉ? Kok sang nhà Nhi Nho chơi Đồ Sơn hả anh
    Được me_you_twoheart_onelove sửa chữa / chuyển vào 12:30 ngày 06/02/2009
  8. bioshop

bioshop Thành viên mới

nhầm rồi iem ơi là a chứ không phải anh rùa , =)) , mới đút kem đã mang lên đây kể sau này .... cũng vác lên đây mà kể thì .... a lại mang tiếng xấu chết chết không được rồi
    lễ hội chọi trâu này có vẻ hấp dẫ đấy nhà mình có ai đi không ???? còn vụ yên tử như thế nào rõ ràng cái đi , thứ 7 này làm phát off đi , Link ma ma nó sắp đi rồi nhớ phết đéy
  9. me_you_twoheart_onelove

me_you_twoheart_onelove Thành viên mới

ặ thỏ là anh à. Em nhỏ** tỏĂi thỏƠy anh rạa rỏƠt chỏằ gơ 'ỏn em cỏÊ à 'ỏằf em lỏãn lỏằTi tơm anh thỏ này . LỏằTi hỏt topưc này sang box lỏằ mà giỏằ mỏằ>i thỏƠy anh , hơ hơ .
  10. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Vụ em đút bánh là cho thằng Tiến dâm tặc nhà anh nha anh ko liên wan ah` đính chịnh lại cái ko anh mang tiếng chít .Anh mà dc thế này thì sướng wa hix tiếc là ko phải . Vụ đồ sơn nhà em anh chưa dám chắc có join dc ko , thứ 7 cty anh vẫn làm bt ko dc nghỉ hixhix
    @ Tiến dâm tặc : chú đi la liếm thế nào mà để mang tiếng thế này , anh đã dặn chú roài ăn chơi ko để lại hậu quả cơ mà ,thế này nhà VD lại sắp phải đi giải quyết hậu quả giùn chú roài
    @ All : Leader Thuý già và Link mama đâu rùi lên cho cái lịch trình + chi phí cái vụ đi chơi tuần său đi chứ nhỉ , đi đâu thì đi ô tô cho lành ah nhất là đi Yên Tử . Dạo này nhà mình lười vào box thế, để có người nói đểu nhà mình sắp giải tán kìa .