1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

30/4 về Bản Đôn cưỡi Voi, thăm Thác Draysap, Biển Hồ Tơ Nưng,Uống cafe Ban Mê cùng nhà Vô Đối ^^.Lịc

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Silvia_Linh, 24/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. namaskar

namaskar Thành viên mới

Anh Quang oi, YM cua e loi~ nen e chua ep dc nick cua a, a gui mail cho e list YM cua moi ng` trong nhom nhe'' , de e tien lien lac , hoi thong tin
  2. firer_man

firer_man Thành viên rất tích cực

Anh gửi cho em rồi đấy.
    Em check file attach nhé (vì Anh gõ bằng excel mà).
    Có thể bạn Giang (bạn em Hạnh) sẽ ko đi nữa, do đó sẽ có vé SG - BMT cho em Diệp.
    Thông báo:
    Có đoàn 10 người PVFC (Tài chính dầu khí) toàn các em xinh tươi trẻ trung cũng đi Buôn Ma Thuột dịp này muốn giao lưu phối hợp: hát hò, nhảy múa, uống rượu Amacong, đua voi và thi gõ cồng chiêng + chụp ảnh show hàng với đoàn chúng ta.
    Vì vậy các thành viên trong trong đoàn tranh thủ thời gian ít ỏi từ nay đến hôm đi tu luyện nội công để giao đấu nhé
    Được firer_man sửa chữa / chuyển vào 22:22 ngày 23/04/2009
  3. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Bác kiếm đâu thông tin mà hấp dẫn wa zậy chài .Em với bác Nam lên muộn đề nghị cả nhà đợi em lên roài mới tổ chức giao lưu nha cấm dc oánh lẻ ah. Tối 30 rủ vào bản Đôn uống rượu Amacong cươi voi đốt lửa ngủ giao lưu đê
    Bác vòi rồng nha gửi thông tin cho tất cả mà em chẳng nhận dc thông tin gì về ds tên tưổi nick yahoo của các em xinh tươi đoàn mình gì hết
  4. firer_man

firer_man Thành viên rất tích cực

Anh gửi vào địa chỉ: dembuon839@yahoo.com
    Thế em ko nhận được à? Hay dùng địa chỉ email khác?
  5. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Nghe bác vòi rồng wả cáo mới có men mơi xinh tươi , hôm trước ko off giờ làm wen giao lưu cái nào. Có gì thì cứ liên lạc với tớ , muốn bít thông tin gì nào ..... tên tuổi cân nặng chiều cao , sức bền muốn bít gì tớ trả lời giùm cho

Bổ sung ngay bác gửi sai dc mail em roài
    dembuon838@yahoo.com chứ ko phải dembuon839@yahoo.com
    Được ruavang1102 sửa chữa / chuyển vào 22:41 ngày 23/04/2009
  6. ihavedreams

ihavedreams Thành viên mới

ặc, mấy hôm rài check thôg tin TNguyên wa mail ko hà, zô đây wen tay cứ vào MKG ko, nên không thấy wá trình apply của miss Hoa.
    hóa ra denroidi là Mr.Tung a''h, hôm nay đọc lại mới biết. đề nghị Mr.Tug sớm bay vào đây để thực hiện những nhiệm vụ đó mới đúng.
    ^^ anyway, L tui ko có confirm nhằm nhe. mặc dù miss Hoa vào đây nói chuyện sớm hơn, nhưg đối với cái vé dư thì c Diep mới đăng ký trước. tối 10h mới biết thông tin chính thức của a.Quang về việc miss H. gia nhập mà chiều hôm đó bên SG định đi hủy vé rồi ấy chứ (do a.Thu`y mấy ngày khác bận ko đi đc), c Diep liên lạc đúng lúc còn vé dư và chưa nghe thôg tin gì về ng mới mà.
    ^^ hiện giờ còn chờ 2 thông tin
    1) Xe Kumho còn chỗ từ SG lên vào ngày 28/4 (thông tin do c Diep suc sao hết bến xe này đến bến xe khác). Nếu ai đi được trước thì 2 ng mới sẽ đều có chỗ.
    2) chờ confỉm của ban c Hanh xem có chuyển biến gì ko.
    ^^ Nếu 2 hướng đều ko mang kết quả tốt thì để Mr.Tùg tính típ vậy.
  7. denroidking

denroidking Thành viên mới

Thế là lại đá bóng à , thôi cũng được, mình cũng đang muốn nghe cái giọng miền Nam, trách nhiệm này nặng nề quá
    Hy vọng chị Hạnh sớm liên lạc được với c.Giang để xác nhận lại cho mọi người, sớm ổn định công tác tổ chức còn lên đường.
    Ngoài ra, Mr Lộc còn bị quy thêm tội lơ là, không theo dõi sát sao, dẫn đến đưa thông tin không chính xác, khiến cho 1 thiếu nữ chân yếu tay mềm phải lâm vào cảnh lang thang đêm ngày ở các bến xe. Tội này xử sao nhỉ
  8. denroidking

denroidking Thành viên mới

Em công khai mấy số điện thoại cho mọi người tiện liên lạc nhé:
    Đại diện VDG: denroidking 098.2356.111 (Tùng - HN)
    Đại diện MKG: ihavedreams 098.9515.072 (Lộc - SG)
    Đại diện cả 2 nhà: firer_man 091.3569.902 (Quang - HN)
    Vậy là bạn chị Hạnh đã đi, Lộc ơi tiến hành lo vụ bạn Diệp đi
  9. ihavedreams

Bi giờ kết sổ và đá bóng, chắc ko có ai liên lạc để tham gia đâu.
    bên Sg ko đọc wá trình apply của miss Hoa trên đây, nhưng ở đây cũng đâu có thôg báo là Ms Hoa join hay đã mua vé máy bay rồi đâu, chỉ bàn luận hỏi han thôi mà. Đến nỗi aTh mém hủy vé cho chắc cú vì bên Sg mua dùm với lại bận wá, lỡ ôm show sao.
    đến sau khi chi nhánh Bắc họp hành ăn chơi rồi mới thông báo thì bên đây đã xog rồi. Vì thế, miss Diep rất ư là bức xúc. tuy nhiên đã cố gắng kiếm típ vé, chỉ có vé ngày 28, nên miss Hoa đi sớm hơn 1 ngày để mọi người cùg đi là đẹp nhất.
    nghĩ 1 hồi, thì MrQuag tội nặng nhất, là lơ đít mà ko giữ thông tin nhanh chóng, thông suốt gì hết; lại đòi đi xog rửa chân này chân nọ ,sạch tất cả chân để lấy vợ.
  10. ihavedreams

rồi, mới nhận được tin miss Hoa hơn 10h mới bay, vậy là bó chíu. Mr Quang, Mr Tung, Mr Loc đi xe máy đeee.