1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

30/4 về Bản Đôn cưỡi Voi, thăm Thác Draysap, Biển Hồ Tơ Nưng,Uống cafe Ban Mê cùng nhà Vô Đối ^^.Lịc

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Silvia_Linh, 24/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. namaskar

namaskar Thành viên mới

Sao bạn lại nói "Lien không cancel sẽ hay hơn"???. Trước khi mình cancel mình đã nói chuyện với anh Thùy, nếu không hủy được vé đặt thì mình vẫn gửi lại tiền vé cho anh Thùy. Nên mình nghĩ mình cancel sẽ không ảnh hưởng gì tới chuyến đi của đòan mình cả. Sao giờ bạn lại nói mình thế! Hơi buồn 1 chút
    Còn về việc 2 bạn vào muộn, hiện tại chưa có vé mình thấy cũng có phần lỗi của 2 bạn, vì đăng ký muộn. CÒn những thành viên còn lại trong đòan cũng đã rất rất nhiệt tình giúp đỡ. Nhưng do khách quan ko được thì 2 bạn cũng phải chấp nhận thôi. Anh Quang cũng đã làm tròn trách nhiệm của 1 leader rồi. Nếu là mình thì mình sẽ không đòi hỏi gì hơn những điều đó.
    Trên đây là 1 vài ý kiến của em.
    Anyway, Chúc nhà MKG có chuyến đi Tây Nguyên thật vui và nhiều kỳ niệm như chuyến đi Miền Tây. Yêu cả nhà nhiều lắm!!!!
    @A. Lộc: thấy anh nhiệt tình quá, chắc chuyến này có cô bé nào xinh xinh đây..ha..ha..ha
    [/quote]
    Ban hieu nham minh` roi`.. minh` noi neu ban ko cancel thi` hay hon boi se ko co'''' ve'''' thua` do'''', va` minh` chac chan'''' fai lua chon pan'''' khac'''' ,nen se ko co tinh` trang nham lan co ve'''' tren nen moi mua ve mb!!
    Dat dc ve'' XONG, moi thu'' on thoa roi`...

Được namaskar sửa chữa / chuyển vào 11:44 ngày 25/04/2009
  2. denroidking

denroidking Thành viên mới

Ý của c.Hoa là nếu Liên đi thì hay hơn, bé Liên nhạy cảm quá
    Sáng ngủ dậy thấy mưa rầm rầm nghĩ bụng hôm nay đen rồi, không ngờ tạnh mưa cây dâu da trước cửa lại thành thế này
    Hoa dâu da xoan trắng muốt, gọi mùa hè đến
    Anh Quang lo chuyện in bản đồ và lịch trình nhé.
    Về chuyện túi ni lông thì cứ như chỉ thị của lãnh đạo đi, tự túc.
    Chiều nay đi mua mũ và áo, ai đi cùng thì alô em nhá.
    Rục rịch chuẩn bị
  3. denroidking

Thế là xong, ai cũng được đi Hoan hô Mr Thuỳ, xứng đáng được huân chương cống hiến
    Mọi người tự check hành trang, mua sắm những gì còn thiếu, chuẩn bị lên đường.
  4. ihavedreams

ihavedreams Thành viên mới

Ban hieu nham minh` roi`.. minh` noi neu ban ko cancel thi` hay hon boi se ko co'''''''' ve'''''''' thua` do'''''''', va` minh` chac chan'''''''' fai lua chon pan'''''''' khac'''''''' ,nen se ko co tinh` trang nham lan co ve'''''''' tren nen moi mua ve mb!!
    Dat dc ve'''' XONG, moi thu'''' on thoa roi`...

Được namaskar sửa chữa / chuyển vào 11:44 ngày 25/04/2009
    [/quote]
    :D bậy ko hà. a bị dòng đời xô đẩy. bị Mr Tug chuyen bo''ng.
    ma` a di choi dau fai vi` doa`n co'' may e xinh tuoi nhu mr Ru`a dau na`. anyway, chuyến này toàn chị của a ko e a`h. e ko đi thì làm gì co`n ai xinh xinh nữa chứ. ha''ha''.
    Co`n so''t 2 ve'', nen mi`nh lay luon 2 ve''. neu ai co'' hứng thú tiếp tục tranh giành 1 vé còn lại cho vui vẻ thì cứ nhảy zô nhe. :D
    2 namaskar: fi đội dưới đây có 2 nhân côg nhàn rỗi vào 29/4 nè. bay vào kêu họ dẫn đi chơi. có 1 người có thể chứa chấp mis namaskar, khỏi cần đặt khách sạn, có điều mis namaskar fải ở nhà 1 mình giữ nhà vì ko có ai o nhà cả, chịu ko?
  5. namaskar

namaskar Thành viên mới

:D bậy ko hà. a bị dòng đời xô đẩy. bị Mr Tug chuyen bo''''ng.
    ma` a di choi dau fai vi` doa`n co'''' may e xinh tuoi nhu mr Ru`a dau na`. anyway, chuyến này toàn chị của a ko e a`h. e ko đi thì làm gì co`n ai xinh xinh nữa chứ. ha''''ha''''.
    Co`n so''''t 2 ve'''', nen mi`nh lay luon 2 ve''''. neu ai co'''' hứng thú tiếp tục tranh giành 1 vé còn lại cho vui vẻ thì cứ nhảy zô nhe. :D
    2 namaskar: fi đội dưới đây có 2 nhân côg nhàn rỗi vào 29/4 nè. bay vào kêu họ dẫn đi chơi. có 1 người có thể chứa chấp mis namaskar, khỏi cần đặt khách sạn, có điều mis namaskar fải ở nhà 1 mình giữ nhà vì ko có ai o nhà cả, chịu ko?
    [/quote]

ihavedreams Thành viên mới

7. leeM86

leeM86 Thành viên mới

Có lẽ em hơi nhạy cảm trong chuyện nay`, Nếu những lời em nói có j sai sót mong c.Hoa bỏ qua
    Thấy ảnh a post đẹp quá. NHỚ HÀ NỘI... 29 này bay ra để thỏa nỗi nhớ...mồng 6 em mới bay vào nếu cả nhà ngoài HN đi về có off thì gọi em tham gia với nha...he`..he`
    Một lần nữa chúc cả nhà vui vẻ...NHớ mua quà về cho em nhe
  8. firer_man

firer_man Thành viên rất tích cực

Cuối cùng mọi việc cũng được giải quyết ổn thoả. Số lượng thành viên chốt là 17 người.
    Chẳng đoàn nào như đoàn mình càng gần đến ngày đi thành viên càng tăng chóng mặt (thường thì các đoàn khác đăng ký , đặt gạch nhiều nhưng cuối cùng chỉ đi được khoảng 1/2).
    @ Em Hoa: không đi MB Đà nẵng-HN thì có thể đi ô tô thẳng Kontum - Hà Nội hoặc theo đoàn về Đà Nẵng rồi đi ô tô đêm từ Đà NẴng về HN.
    @ Đoàn SG: Phòng trường hợp hết vé Kontum-SG: cũng nên đặt vé luôn.
    Chờ ngày lên đường [r38)
    PS: Mọi người check mail nhé. Có danh sách thành viên mới nhất + lịch trình + đồ cần chuẩn bị + thông tin Tây Nguyên
  9. firer_man

firer_man Thành viên rất tích cực

Ra HN thì anô cho anh nhé. (tối mùng 5 là anh ở HN rồi)
  10. denroidking

Ừ, tối mùng 5 anh gọi rồi anh em mình đi off riêng nhé
    Đen quá, ở nhà xem Carnaval, đáng lẽ giờ này mình ở dưới đấy rồi