1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

30/4 về Bản Đôn cưỡi Voi, thăm Thác Draysap, Biển Hồ Tơ Nưng,Uống cafe Ban Mê cùng nhà Vô Đối ^^.Lịc

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi Silvia_Linh, 24/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bioshop

bioshop Thành viên mới

thỏ tơm 'ặỏằÊc anh roài thơ giỏằ tưnh làm j` nỏằa thỏ :D , hay là a jỏằ>i thiỏằ?u em cho a rạa 'ỏạp trai dỏằ. thặặĂng nhỏƠt nhà a nhĂ , ông 'êẵ hay cỏằc luôn :D
    nhà mơnh ặĂi thỏ là tỏằ'i nay không tỏằƠ tỏưp a` , xem xem cuỏằ'i tuỏĐn sau 'i yên tỏằư hay 'i 'Âu cho nó lÊng mỏĂng tẵ lỏƠy hặĂi cỏằĐa Valinhtinh 'i
  2. me_you_twoheart_onelove

me_you_twoheart_onelove Thành viên mới

Vụ em đút bánh là cho thằng Tiến dâm tặc nhà anh nha anh ko liên wan ah` đính chịnh lại cái ko anh mang tiếng chít .Anh mà dc thế này thì sướng wa hix tiếc là ko phải . Vụ đồ sơn nhà em anh chưa dám chắc có join dc ko , thứ 7 cty anh vẫn làm bt ko dc nghỉ hixhix
    @ Tiến dâm tặc : chú đi la liếm thế nào mà để mang tiếng thế này , anh đã dặn chú roài ăn chơi ko để lại hậu quả cơ mà ,thế này nhà VD lại sắp phải đi giải quyết hậu quả giùn chú roài
    [hl]
    Anh nói thế nào chứ bọn em có làm gì đâu mà anh bảo giải quyết hậu quá mang tiếng chết " anh Tiến nhỉ". Anh ơi em hỏi nhỏ anh Tiến sao thành Tiến dâm tặc thôi chết may mà tối đó em bị gọi về sớm chứ kok thì 3 chấm.
    Nhà em hoã vụ HP rồi anh ạ. Hoãn 2 tuần nữa cơ anh cứ thoải mái mà chuẩn bị cộng rủ rê lôi kéo cặp nách thêm mấy men nhà anh nữa cùng đy cho vui .
    Gửi lời chào tới anh Tiến dâm tặc cùng anh rùa và cả nhà Vô Đối em sang spam mà chẳng xin phép gì cả hì .Mong cả nhà lượng thứ
  3. me_you_twoheart_onelove

me_you_twoheart_onelove Thành viên mới

Tơm 'ặỏằÊc anh rỏằ"i thơ làm thỏằi thiỏằ?u làm quen rút ngỏn khoỏÊng cĂch gơ câng 'c nĂ .
  4. toandangquoc

toandangquoc Thành viên mới

ủng hộ những chuyến đi xa = ô tô ^^......
  5. sysing

sysing Thành viên mới

Hôm nay đuọc chứng kiến tinh thần ăn chơi của nhà Vô đối thật là VÔ ĐỐI ak ak amen..
  6. ruavang1102

ruavang1102 Thành viên mới

Cái hội nhà này hôm nay âm mưu gì thế ko biết đi chơi mà giấm dúi ko thông báo cho mình , dam đi chơi mà ko ru mình nhá nhớ đấy .
  7. bixanh1983

bixanh1983 Thành viên mới

He he he...
    @Rùa Bông: Tình hình không phải là giải tán mà là đi giải đen. Hôm nay bộ Tam Đầu Chế của nhà VĐG đã đi Ninh Bình 1 chuyến cầu may giải đen đầu năm với lời nguyền Bái Đính.....
    Tình hình là sau 5 lần lên kế hoạch+hẹn hò+rủ rê+lôi kéo+ép buộc mà chẳng mem mới mem cũ nào ho he tí ti ông cụ nào, bộ ba chúng tớ quyết định âm thầm lên đường, Ninh bình thẳng tiến(nói âm thầm thôi chứ các bác nào có khả năng đi được cũng đã lôi kéo nhiệt tình rùi, đừng ai ném đá tớ mà tội nghiệp.he).Trước là để cầu may cho toàn thể gia trang chúng ta, sau là quyết chí giả lời nguyền mang tên Ninh Bình City. kết quả là chúng tớ đã đi đến nơi, về đến chốn, hoàn thành xuất sắc trọng trách nặng nề mà toàn ddảng, toàn Dân giao phó mặc cho lúc bước chân ra khỏi cửa quá nửa thành viên bước nhầm chân trái ra ngoài trước.Hậu quả là quá tam, bốn bận chúng tớ mới tìm được 1 chỗ mà thưởng thức món đặc sản Dê núi vì nguyên nhân chỗ nào cũng hết hàng.Tuy nhiên không vì thế mà chuyến đi giảm đi độ hào hứng và phấn khích.Sau khi lót dạ bằng món thịt dê, cơm cháy đặc sản cố đô, chúng tớ sẵn hăng máu phóng thẳng 1 mạch xuống Nhà Thờ Phát Diệm.Cuối cùng là trở về Hà Nội lúc 8pm, kết thúc chuyến đi đầu năm an toàn, vui vẻ.he.Bài tường thuật đến đây là hết, vì lý do cả 3 cùng quên máy ảnh nên nhường lại cho các bác Satthu, sysing up ảnh lên sau nhé.Tks các bác nhiều.
    P/S: Tuần sau nhà mình ọp ẹp bàn vụ ăn chơi cuối tuần nhé.Tớ đặt gạch thứ 3, ai đi được cho ý kiến nha.
    @ mem mới: nhà VDG lúc nào cũng wllcome các bác, sân cơi là của tất cả mọi người mà.
    Đi ngủ thôi.
  8. denroidking

denroidking Thành viên mới

He he, em điểm danh ạ
    Chị Thuý ơi chỉ có chị quên máy thôi chứ em đi đâu cũng phải để lại hậu quả, à nhầm, lưu lại hình ảnh để về còn khoe.
    Chờ các bác kia thì lâu quá, em up trước ảnh chụp bằng dt nhé
    Chùa này
    Mái chùa này
    Cứ tưởng bằng vàng chứ
    La Hán đây
    Chùa nữa
    Đến Phát Diệm rồi nhé
  9. denroidking

Nhất trí đi off ngày mai, vẫn ở chỗ cũ vào giờ cũ nhé mọi người.
    Đi chơi nào
  10. denroidking

Lịch off đã được ấn định là vào 20h thứ 4 ngày 11 tháng 2 tại 34 Mã Mây. Mọi người nhớ tham gia đông đủ.
    Thứ 4 chứ không phải thứ 3 đâu nhé.