1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

31 tuổi đã gọi là già chưa ạ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi trihung.com, 23/05/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cuoi_ben

Cuoi_ben Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Bạn hỏi mình như vậy có cần thiết không>? :D ai chẳng có khóa khứ, và tất nhiên mình đã cân nhắc trước khi viết những gì nhậy cảm.
  2. Redtulips

Redtulips Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Có chứ, vì mình chưa thấy sự liên quan ở đây để vô duyên vô cớ đi động chạm đến quá khứ của người khác như vậy.
  3. Cuoi_ben

Ai là người vô duyên thế? =)), mình hỏi vì mình quan tâm vì lâu lắm mới thấy bạn ấy viết bài.
  4. Redtulips

Mình chẳng đôi co với bạn làm gì. Không nhẽ phải quote lại bài trang trước của bạn xem có đúng là bạn định hỏi không hay chỉ định tung thông tin? :)
    Chỉ muốn nhắc bạn thôi. Còn mình nghĩ bạn là người hiểu biết, nên sẽ không cần nói nhiều, còn giả dụ như câu nói của mình chẳng có tác dụng gì với bạn thì cũng chẳng sao. Đôi khi chỉ một chi tiết nhỏ cũng đủ để người ta thấy cái phần cốt lõi quan trọng của một con người thế nào. Mình cũng không muốn mất thời gian vào chuyện không đáng có và không liên quan đến mình. Sức khỏe không cho phép. :)
  5. Cuoi_ben

Bạn có trí tưởng tượng phong phú nhỉ, mình ko có ý định tung thông tin cho ai cả.
    Người nào cần thông tin thì họ có thể tìm ra ngay, bạn có hiểu ko?

Tự nhiên bạn xen vào tưởng tượng ra cái gì đó rồi phán đoán linh tinh. bạn cố tỏ ra mình là người hiểu biết, nhưng mình thấy bạn vô duyên quá [:D]
    đoạn cuối của bạn có vẻ hơi thừa, hoặc cố thể hiện cho mọi người mình là một kẻ đáng thương =)) ko biết có ai thương bạn ko? khi vẫn có điều kiện vào đây chém gió vu vơ ;))
  6. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Nếu anh quan tâm thật thì em cảm ơn, nhưng cũng chưa rõ ý anh là j ở post. Hỏi thăm thì chắc ko phải rồi, ng` ta hay hỏi hiện tại, bây giờ, dạo này... thế nào, chứ có ai hỏi cách đây mấy năm thế nào. Muốn xác nhận thông tin thì như anh nói, quá dễ để tỉm hiểu, có thể tìm ra ngay, sao phải lên hỏi lại làm j. Còn để hỏi nhà em có phải ở chỗ đó đó ko thì anh nhớ nhầm rồi nha. Em ko chắc mình đã public địa chỉ lên đây lần nào chưa, nhưng nhà em thì ko dính dáng j đến 2 nơi đó :-??

Câu "ai chẳng có quá khứ" của anh, em cũng chả biết nên hiểu như thế nào, nhưng riêng em thì 2 từ đó chưa bao giờ mang nghĩa tiêu cực cả. Có vẻ như anh đã cân nhắc để chỉ viết những j nhạy cảm đến... mức đó thôi??? [:D] Vậy thì phải cảm ơn anh 1 lần nữa vì đã ko viết những j khiến em cảm thấy đau lòng hơn nữa, như những j em đã phải nhận vì sai lầm của mình mấy năm trước ở đây vậy ^_^

Bạn Redtulips ko vô duyên đâu ạ, em hiểu ý của bạn ấy qua những post vừa rồi. Thật lòng cảm ơn bạn :)

Em đã confirm rồi nhé. Quay về chủ đề zai 31 đi ạ : )) Còn muốn tìm hiểu/ quan tâm... hay j j đó hơn nữa về những chuyện riêng tư khác có thể pm inbox, em sẽ hồi đáp đầy đủ : ))
  7. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

>:D< em. Mọi thứ qua đi rồi, còn lại là kỉ niệm thôi em.
  8. Redtulips

Có gì phải cảm ơn đâu bạn honey! Có chút đồng cảm thôi mà! Mình cũng từng theo dõi topic của bạn và chứng kiến rất nhiều người "qua lại" ở đó, mới thấy ngoài những người có khả năng chia sẻ, đồng cảm với người khác, thì còn có những người hình như, ngay cả khả năng vô cảm, thờ ơ cũng không có, mà ngược lại, cảm thấy khó chịu, ganh tị vì không thể đau buồn như người ta. Yêu thương mình, yêu thương người khác đôi khi là những bài học không dễ dàng đối với một số người!
    Chúc bạn luôn vui nhé!
  9. phimkhach

phimkhach Thành viên mới Đang bị khóa

Chú cưỡi bẹn cũng ko cố ý làm đau ai đâu em. Chỉ vì đàn ông khi chuyện gì qua rồi là xong, khác với phụ nữ ;))
  10. Redtulips

Em đồng ý, rất thích cái tính đó của đàn ông đấy. Chỉ không hiểu "xong rồi" mà nhắc lại thì gọi là gì thôi anh!
    Mà thôi, không nhắc đến nữa! Để thời gian vui chơi, nhảy múa, sống nốt quãng đời êm đềm còn lại cùng với những điều tốt đẹp mà thôi! :x [:P]