1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

369: Ruộng bậc thang: Y Tý - Mù Căng Chải (từ tối 16.9 đến 19.9.2010) - Lịch trình trang 79 (Cảm nh

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi jumanji7, 23/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DaicalopH

DaicalopH Thành viên quen thuộc

cảm ơn đã cho mình join cùng, 2 chị em mà 1 ngựa suốt thì cũng buồn lắm
  2. smilinsinh

smilinsinh Thành viên quen thuộc

Đâu có nghỉ hưu tí nào đâu, chị chiến luôn đấy chứ. Nhưng đợt này cũng bớt đi, hụt mất vụ MCC, đang cuồng chân. Tháng sau mà nhà em tổ chức đi đâu cho chị đi ké nhé.
    Nhớ đường lắm rùi.
  3. Hung_mtuci

Hung_mtuci Thành viên mới

Đưa ôm về đến nhà an toàn 21:45, về đến nhà đúng 10:00.
  4. smf

smf Thành viên mới

Chúc mừng cả nhà đã về an toàn. Cho em xin đặt viên gạch lúc off ẹp share ảnh với
  5. jumanji712

jumanji712 Thành viên mới

Em về đến Tx HN yêu dấu lúc 1 rưỡi đêm qua . Xe Hà Linh dừng nghỉ ở trạm thu phí đường cao tốc Thăng Long, vừa đi cái thì xịt, may mà tìm được hàng thay .
    Chuyến này vui hết sảy . Kính các bác Long, Hưng và Hà mỗi người 1 vại nữa vì đã kíu em .
    Được jumanji712 sửa chữa / chuyển vào 10:16 ngày 29/09/2009
  6. augustsong

augustsong Thành viên mới

Hehe..Mọi người nghỉ ngơi rồi thứ 5 off ẹp đê off ở Phượt cafe của anh Minh trọc đê thứ 6 em về nhà trung thu òi..
    Mong gặp mọi người và gặp quà của bạn Ju quá
  7. smf

smf Thành viên mới

hơn 1 ngày rồi mà vẫn chưa thấy ai post ảnh, thông tin gì về chợ Cán Cấu, lúa HSP cũng như loáng thoáng vụ có người suýt chết đuối nhỉ.
    Được smf sửa chữa / chuyển vào 01:04 ngày 30/09/2009
  8. smf

smf Thành viên mới

Em tiếp tục seri số 2 với loạt ảnh máy film vậy.
    -
    Mùa màng bội thu. chụp gần đoạn La Pán Tẩn
    Váy mông
    Nắng đẹp, tha hồ chụp
    Lúa ở Chế Tạo nhìn lúc đó thấy bình thường, nhưng lên ảnh có vẻ đẹp hơn thì phải :D
    Được smf sửa chữa / chuyển vào 11:55 ngày 30/09/2009
  9. ilovewall

ilovewall Thành viên mới

Trời, cả nhà làm cái gì mà giờ vẫn chưa post ảnh thế nhỉ. Thấy mọi người bắn ảnh chiu chíu cơ mà.
    Có ai đạt mức super ngủ như tớ không. Về tới nhà ngủ đến gần 8h bị điện thoại, nghe xong tắt luôn máy ngủ một mạch tới 4h chiều. Kinh thật, ngủ hơn 14 tiếng k cần ăn uống.
    Vụ này đi tớ thích nhất khoảng thời gian ở Xín Mần, ăn chơi thác loạn cứ phải gọi là. Cuối cùng thì cafe giữa núi cũng được thực hiện nhưng không phải ban ngày mà là buổi tối. Vụ đấy phê thế, mà trời thương lại cho chị Hằng hiện ra mới thích chứ. Màn Karaoke thì thôi, cười đau bụng, chảy cả nước mắt, không kiềm chế được. Dũng chắc thành giai thoại cho vụ này. Mà thích hất là được gặp hoa tam giác mạch, "giấc mơ tôi mãi đi tìm". Nhìn thấy nhảy chồm chồm lên như bị điên. Phải nói thực sự cảm ơn đã cho tớ được quay trở lại Hà Giang.
    Mà mẹ ơi, nhà này có vẻ rất thích thành tiên, nghe kể vụ tiên mà choáng. Mình thì mỗi lần leo thác đều phải ngã một phát mới đúng chuẩn. Hưng nhà ta thì cứ tung tăng đi tìm đồ [:D]
    Cảm ơn xế mình nhiều, đi chuyến đầu tiên mà không cho mình hôn đất lần nào, tay lái có tiềm năng cho các lần đi tiếp theo. Vụ lên xe người lạ giữa 12h đêm để đi tìm hàng sửa xe mới gọi là vui, bạn đấy nhiệt tình thế chứ, mà hình như chị mải đập cửa nhà người khác nên quên mất chưa cảm ơn bạn đấy thì phải. Đồng chí em bảo về lập nick spam mà vẫn chưa thấy nhỉ. Vẫn còn đang hả em giai?
    Hưng ới ời, ngoài Hà, Vân ra, có chị cũng nhớ con cún, nhớ thế, dậy một phát nhớ tới con cún đầu tiên chứ lại, cứ nhớ tới mỗi lần chuẩn bị đi, mình cho con cún vào ủng, lúc nào cũng phải an ủi, dỗ dành, nhìn mặt nó đến là thương.
    Ôi, mình nói nhiều quá, mọi người show ảnh, kể chuyện đi, hóng quá trời
  10. dtsonoc

dtsonoc Thành viên mới

hey mọi người. em Vân đây!
    nghe có vẻ mọi người về ngủ kỹ phết nhể? em về đến nhà lúc 1h sáng, ngủ tí đến 6h dậy chuẩn bị đi làm. ngồi ở công ty mà người cứ bay bay... chuyến phượt đầu tiên rất vui. cảm ơn các đồng chí !
    @ chị Linh: em cũng nhớ con cún đen đốm đuôi... hớ hớ. Jumaji nói là hôm nào đi off sẽ mang nó theo rồi!