1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

369: Ruộng bậc thang: Y Tý - Mù Căng Chải (từ tối 16.9 đến 19.9.2010) - Lịch trình trang 79 (Cảm nh

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi jumanji7, 23/03/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tiendungpe

tiendungpe Thành viên mới

Em post lịch trình đi Cúc Phương :
    *Ngày 1: HN- Vân Long,Kênh Gà. đi thuyền ngắm núi rừng,câu cá, ăn trưa tại đây. đến 16h khởi hành đến trung tâm rừng Cúc Phương,ngủ đêm tại đây, thưởng thức không khí trong lành of núi rừng. các ôm, xế tha hồ hú hí với nhau mà ko sợ bị làm phiền bởi ko có sóng di động đâu nhé!
    *Ngày 2 :lên cây trò ngàn năm, đến 9h về ăn trưa, sau đó xuất phát băg rừng đến với bản (khoảng 18km cho hành trình). gần đến bản sẽ có 1 dòng suối khá đẹp,lần trước em đi gặp các thiếu nữ tắm tại đây, chỉ gần tiên thôi.Sau đó ngủ đêm tại bản làng. các xế tha hồ hú hí với gái bản( có 1 em rất xinh ở bản này, 3 năm về trước em gặp thì mới 14tuổi, sợ vi phạm pháp luật nên ko dám làm j, bjo thì ok luôn,he he)
    *Ngày 3 : dạo chơi đâu đó quanh bản rồi về HN
    Danh sách đã có : xế Hà+ Xế Dũng
    ai đi thì nhanh chân đăng kí, chạy vào ngày 1,2,3 tết dương lịch nhé
  2. jumanji7

jumanji7 Thành viên mới

Đi 3 ngày mà mỗi Cúc Phương nghe chừng có vẻ không ổn lắm, lại còn mùa đông lạnh nữa, ngủ ngoài rừng dễ "thăng" lắm .
    Em không đi nhưng ném đá tý .
  3. 892891

892891 Thành viên quen thuộc

Đợt rồi đi đại hội box du lịch anh thấy chỗ nào cũng có sóng di động cả
  4. thanhkute83

thanhkute83 Thành viên mới

em oi chi xem lich trinh cua em co ve ko on , vi cuc phuong thi moi nguoi cung moi di dai hoi ma , hay theo lich cua anh Hung di
  5. Blackcurrant

Blackcurrant Thành viên mới

Báo với cả nhà 1 tin: em đẽo cày giữa đường, đi đâu cũng theo, em xem cung nào cũng sướng hết, vì thế ace biểu quyết ngay để tối 26 off cái
    + Theo em thì Cúc Phương có suối + tiên nữ cũng hay, nhưng mà mình ngủ trong rừng 1 đêm thôi, kẻo tăng dân số quá...hehe. rồi sau đó đi khu sinh thái Tràng An, tam cốc bơi thuyền...
    gái bản tắm suối nè
  6. tiendungpe

tiendungpe Thành viên mới

Nhà mình đi đâu emcũng theo hết
    Em đưa ra ý kiến để cả nhà biểu quết thôi
    Cúc Phương em cũng đi 2 lần rùi, lần này muốn tìm 1 cung nào nghỉ ngơi,thư giãn để giảm xì trét.
    tối 26 sẽ off nhé
    em theo ý kiến of a Hùng nhé
  7. Blackcurrant

Vậy nhà mình thống nhất đi suối cá Cẩm Lương - Bến En - Tĩnh Gia nhé.
    Cung này em tính đi 2 ngày như sau, mọi người xem được không (nếu các ôm thấy mệt sẽ chuyển lên 3 ngày)
    + Ngày 31, 6h30 tập trung đúng giờ, 7h khởi hành theo đường HCM đến Cẩm Thuỷ, ăn trưa rồi đến Bến En. Chơi buổi chiều ở Bến En rồi chạy về Tĩnh Gia, xế ôm đón tết
    + Ngày 01, bác nào muốn có thể ngủ căng mắt rồi dậy, em sẽ dậy sớm rủ ôm đi đón bình minh chỗ nào thanh vắng...hehe..chơi đến 2h chiều theo quốc lộ 1A về HN

* Về ăn nghỉ:
    Ở Tĩnh Gia có các ks: Xanh Hà ABC, Cao Nguyễn, Bình Minh, Nam Phương (rẻ nhất). Theo em sẽ ở Cao Nguyễn, ks này có màn, massage & karaom khá rẻ, ace thoải mái hò (món này xế Dũng là vô đối )
    Sẽ ăn tại quán Hồng Tự (ngay gần biển), or xa hơn 2 km là Thanh Còi (quán này nghe nói rất ngon, rẻ, ..đặc biệt chủ quán là em họ của Giang Còi )
    Ngày 01 trên đường về sẽ ăn tối món dê núi NB (mong là cả năm sẽ dê được nhiều keke)
    Các cao thủ chỉ giáo cho nhà em. thanks nhìu
    Tuyển các xế và các ôm xinh tươi nào
    Off tối 26/12
  8. Blackcurrant

Chộm ít ảnh up câu các xế ôm nào:
    Suối cá thần kỳ lạ
    Cá lấp sấp bơi lội, mỗi khi bơi, cá phát sáng ánh bạc lấp lánh trông thật vui mắt. Người dân không dám "động" đến cá, vì tin đó là cá thần!
    Suối cá thần nằm tại địa bàn bản Ngọc (làng Ngọc), xã Cẩm Lương, huyện Cẩm Thuỷ, tỉnh Thanh Hoá.
    Vẻ đẹp hoang sơ của hồ Bến En.
    Ăn trộm được mấy ảnh biển Hải Hoà show nè
    KS Cao Nguyễn
    ACE mau đặt gạch nào...
  9. 892891

892891 Thành viên quen thuộc

Mấy cái a?nh cu?a Blackcurrant hấp dâfn đấy
    Xế nha? 369 toa?n tắm tiên nên khó tuyê?n ôm quá nhi? ,hiện có 3 xế, xế ôm na?o muốn đi thi? đăng ký tại đây nhé, không chấp nhận "đi đêm".
  10. vucsautham

vucsautham Thành viên mới

Hiện tại thì cho em đăng ký 1 ôm nhé, tay linh hoạt, dẻo tay.
    @anh Hùng : Định " đi đêm" mà bác lại rào trước thế này,kaka