1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

3Bờ nhà mới, BÌNH BỊCH BỤI đến những miền đất mới

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi liketourism, 25/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huyteo02

huyteo02 Thành viên mới

Trời, lâu lắm e mới vào, thấy cả nhà mình lại tập hợp đông vui ghê. Xem ra chiến dịch 30/4 nhà ta tản mát, nhưng e ủng hộ í kiến vụ Giỗ tổ nhà mình ạ. Cao Bằng đê! Về thăm quê hương kách mệnh chứ nị!
    @ cả nhà mình: ai mà có nhu cầu làm pass kvực HN, trong trường hợp gấp quá thì ới e 1 tiếng, e có bít 1 vài đường dây, các bác làm 1,2,3 ngày là lấy được liền, miễn là hồ sơ đầy đủ và "túi nặng một tí" là okie. chứ ai lại để như bác Toàn thì vớ vỉn quá, chả đâu vào đâu cả. Tất cả vì những chuyến đi chứ nhểy
    -------------------------------------------------------------------
    Cả nhà chú ý và đề phòng pà này đang làm PR(hay còn gọi là CÒ thời hiện đại) chuyên ngịp đó .
    Sozy cả nhà nhé quyết tâm lần này phải đi Cao Bằng.Hông đổi được.
    @Pác Tàn:BIA OPEN SƠRI TUA CỘNG ĐỒNG VƠ RỪN 2008 tiếp tục tiến hành nhể
    Được huyteo02 sửa chữa / chuyển vào 01:05 ngày 29/03/2008
  2. ohaiio

ohaiio Thành viên mới

Hi all!
    30/4 này Ohaiio cũng ?ođánh quả lẻ? đi Tam giác vàng chơi, cả nhà ạ. Đi xem nơi sản xuất thuốc phiện lớn nhất thế giới trông như thế nào.Đi Thung Nai hay Cao Bằng, nơi nào Ohaiio cũng thích. Quyết tâm của em Tèo là cao lắm đấy. Sơn, Like, Hiền Lapaloma, Toàn, Xilanh, chi Zin, Chip, Box, anh Nhong, anh Minh, Duongphen, Giang, chị Hương và nhà mình ơi, cùng cố gắng đi chuyến Cao Bằng này đi. Cả nhà ko đi được dịp 30/4 thì đi vào dịp giỗ tổ, nhé! Xinxit, làm một ?ochuyến để đời? thứ 2 chứ, em nhỉ
    Lần đi Tam giác vàng này sẽ đi trong 9 ngày, nhưng mất tiêu 1 ngày cuối cùng ngồi trên ô tô ngắm cảnh từ Lào về Việt Nam. Cảnh sẽ rất đẹp và người cũng sẽ rất ?obeautiful?. Xinxit hỏi hộ chị mẹ bạn em bí quyết giúp bác ấy đi du lịch thoải mái nhé.
    Tặng cả nhà bài hát này http://www.vnmusic.com.vn/music/index.php?aid=nghenhac&id=2636 và một cuối tuần mát mẻ nhé!
  3. Maimeosrvvn

Maimeosrvvn Thành viên mới

Đúng rùi!!! Tớ cũng mong nhà mình có một chuyến thứ 2 hoành tráng .
  4. Lapaloma

Lapaloma Thành viên quen thuộc

ặ, nhÂn dỏằi, mơnh chỏĂy vào cặỏằi duyên mỏằTt cĂi chào mỏằi ngặỏằi rỏằ"i lỏĂi 'i ra
  5. Lapaloma

Lapaloma Thành viên quen thuộc

À giỗ tổ này các bác đã thống nhất đi đâu chưa? Tớ được nghỉ hai ngày (15, 16) nên sẽ đăng ký vào đoàn nào đi 2 ngày mà có đông nhà 3 bờ nhất. Đi đâu mà có cứ có cả nhà là đều vui tuốt
  6. huyteo02

huyteo02 Thành viên mới

Hi cả nhà!Chúc cả 2 ngày cuối tuần vui vẻ .
    Chị Ohaio đi tam giác vàng buôn thuốc phiện ah`,cẩn thận chị nhé.Nhớ tham khảo kĩ giá cả chị ah` không bị chém là chết đó.Về nhớ để cho cả nhà một bánh,cả nhà ta liên hoan nhể .
    Cao Bằng đang vẫy gọi làm lại cái lịch trình cho khí thế nào.
    HÀ NỘI-THÁI NGUYÊN-BA BỂ-CAO BẰNG-PẮC BÓ-TRÀ LĨNH-TRÙNG KHÁNH-ĐỘNG NGƯỜM NGAO-THÁC BẢN GIỐC.
    Ngày 1 chiều thứ 7:4h30 xuất phát tại nội bài-Bắc Kạn 150km.Nghỉ đêm tại thị xã Bắc Kạn.Nếu mọi người có thể đi sớm ta có thể đi thẳng lên Ba Bể-60km.
    Ngày 2:Sáng xuất phát sớm đi Ba Bể-60km.Lên Ba Bể thuê thuyền thăm hồ và tất cả mọi thứ trong hồ.Mất 6h.
    Nghỉ ngơi tầm 3h chiều xuất phát thẳng hướng Cao Bằng-100km.Nghỉ đêm tại Cao Bằng.
    Ngày 3:Cao Bằng-Mộ Kim Đồng-Hang Pắc Bó-Suối Lênnin-Núi Các Mác-Cửa khẩu Sóc Giang-Tổng Cọt-Trà Lĩnh-Bản Tày Nà Ngắn-Trùng Khánh-Động Ngườm Ngao-Bản Giốc-200km.
    Ngày 4:Thăm thác Bản Giốc,xong xuôi lên đường về Hà Nội.
    Bản Giốc-Trùng Khánh-Quảng Yên-Phục Hoà(đúng ra là cách một đoạn)-Đông Khê-Thất Khê-Đường 226-Bình Gia-Bắc Sơn-Thái Nguyên-Hà Nội-tầm 300km.
    Tổng cung đường tầm 850km,thời gian từ 4h30 chiều thứ 7/12/4 về HN vào một giờ đẹp thứ 3/15/4
    Danh sách đi đến thời điểm này:
    1:Box -xế.
    2:Huyteo-xế.
    3:C Mai -ôm là cái chắc .
    4:C Pagy-lại ôm tiếp.
    5:C Ohai-ôm(cứ úp sọt chị này vào đây đã,hehe)
    Dể tránh tình trạng như vụ BA BỂ lần trước đề nghị xế giữ chặt ôm và ôm thì tứt nhiên là ôm chặt xế
    Thân mời tất cả các bạn thích vui vẻ dù chưa hề tham gia nhà 3B đã đọc qua lịch trình mà quan tâm thì cứ cho ý kiến và weo căm nhé.
    Thank kiu chiu chiu.
    Mọi người nhào zô nèo
    TỐI NAY 8H TỐI Ở BỜ HỒ HALE MỌI NGƯỜI RA CAFE TÁN PHÉT NHÉ .
  7. a_box

a_box Thành viên mới

Tình hình ngày mai thế nào cả nhà ơiiiii
  8. rainrain5th

rainrain5th Thành viên mới

Mình đăng ký 1 chân ôm được không nhỉ ?
  9. rainrain5th

rainrain5th Thành viên mới

Cho mình đăng ký 1 chân ôm với .
  10. LamborLP460

LamborLP460 Thành viên mới

Hoan nghênh bạn tham gia những chuyến đi cùng nhà 3B . Bạn cứ đăng ký với " huyteo02 " , trưởng ban ăn chơi , đú đởn nhà 3B .

Tình hình là ngày mai có những ai đi Bắc Ninh nhỉ , sáng mai mấy h tập trung đây . Anh Dũng đâu rồi , vào phát biểu ý kiến đi chứ