1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

3BỜ- NHững thành viên mới và những cung đường mới

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi sonpham13, 02/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Xilanhthanchuong

Xilanhthanchuong Thành viên mới

Chị còn được trang 4 e không biết có được nằm đội trang 4 này ko đây khéo bị tràn sang trang sau rùi [:((]
    ơ mà e nhớ lấn trước e vào nhà mình lên tầng 2 mới xây được mấy chục viên mà giờ đã lên tầng rồi... hị hị
    - Mà hôm trước bác nào nhắn tin cho e bảo ra lẩu Quê mình ý nhỉ ??? bác hẹn 20h thì 20h e mới nhận được tin nhắn ... hix ... làm sao e ra được lúc đó ạ
    - Ồ quên phải điểm danh cái đã
    - Sau đó là chúc mừng nhà mới .....
    @sonpham13: nói nhỏ với bác nhá ...hì...lên tầng mới bác cho e 1 phòng riêng 1 giường ... đôi ( loại chắc chắn kẻo sập ạ), đặc biệt phải cách âm thật tốt ạ kẻo âm thanh lạ lọt ra ảnh hưởng hàng xóm
    happy birthday .................
  2. sonpham13

sonpham13 Thành viên quen thuộc

CHú thích về sự tích đĩa 2 cá: (2 bác tha cho iem vì đã mạo fạm kể hết bí mật của 2 bác)
    Tômboy: hihi 2 con cá này là của tau, thế mới gọi là 2 tay bắt 2 cá chứ! bebe...e.e
    Quangquác: Định ăn chặn của tau hả? muốn về hà lội ko? bít đều thì để tao chén hết
    Tômboy: thui ẻm xin! vậy chúng ta chia đều 2 tay bắt 1 cá nhé
    Quangquác:oki! để tau chén con to thế nó fê
    Tômboy: iem bé để iem chén con to để cho nó nhớn chứ? iem ko chén con bé đâu
    Quangquác: mày ko bít chân lý thuộc về kẻ mạnh hả cu? tau fải chén con to mới đã mày chén con to làm sao chịu nổi....
    Câu chuyện này xảy ra tiếp theo thế nào mời các bạn đón đọc tập 2 trong 1 ngày ko gần đây!
  3. xinxit

xinxit Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em vào chúc mừng nhà mới
    Đợt tới nhà mình có đi đâu ko, em đi với.
  4. bodyguardc8

bodyguardc8 Thành viên mới

CHú thích về sự tích đĩa 2 cá: (2 bác tha cho iem vì đã mạo fạm kể hết bí mật của 2 bác)
    Tômboy: hihi 2 con cá này là của tau, thế mới gọi là 2 tay bắt 2 cá chứ! bebe...e.e
    Quangquác: Định ăn chặn của tau hả? muốn về hà lội ko? bít đều thì để tao chén hết
    Tômboy: thui ẻm xin! vậy chúng ta chia đều 2 tay bắt 1 cá nhé
    Quangquác:oki! để tau chén con to thế nó fê
    Tômboy: iem bé để iem chén con to để cho nó nhớn chứ? iem ko chén con bé đâu
    Quangquác: mày ko bít chân lý thuộc về kẻ mạnh hả cu? tau fải chén con to mới đã mày chén con to làm sao chịu nổi....
    Câu chuyện này xảy ra tiếp theo thế nào mời các bạn đón đọc tập 2 trong 1 ngày ko gần đây!

Aka vãi hàng, thằng em đi cùng mà vô tâm quá không nhận ra điều này, giờ bác nói em mới nhờ ra, haha
    @all: Thằng em định rủ cả nhà làm 1 chuyến về quê hương em, lịch trình 2 ngày 1 đêm có thể là: Hà Nội - Cẩm Thuỷ ( suối cá thần) - Thọ Xuân ( Lam Kinh ) - Như Thanh ( vườn quôc gia Bến En ) cùng nhau nướng gà, câu cá trên đảo hoang thực sự chứ không đông vui như Thung Nai, mời mọi người vào ném đá, đặt gạch, chắc là cuối tháng mới đi được.
  5. thuhanoi2304

thuhanoi2304 Thành viên mới

ôi trời tớ tưởng leo núi cơ mà!đi đâu cũng được hết miễn vui là được
    mà xế sắp xếp lịch trước Tết dương lịch nhé
    Được thuhanoi2304 sửa chữa / chuyển vào 23:48 ngày 11/12/2008
  6. a_box

a_box Thành viên mới

Vụ này hay à nha, cho tớ đặt 1 nửa cục gạch to
    Đi cuối tuần, trong năm 2008 nhá Bò đi
  7. LamborLP460

LamborLP460 Thành viên mới

Vụ này hay đấy anh Tùng . thời gian nào thì tiến hành hả bác .

Lâu lắm không gặp nhà 3B .
  8. cuongbka

cuongbka Thành viên mới

Ciao!
    Hi hi, ko biết là bác Tân bỏ gì vào gà để nứơng mà ACE nghiện món gà nướng rồi. He he, quả này chết bác Tân.
    ACE đặt gạch nhanh đi nào?
    Lần này cả nhà 3B fải làm cung Nam tiến hoành tráng chứ nhể?
  9. bodyguardc8

@all: Thằng em định rủ cả nhà làm 1 chuyến về quê hương em, lịch trình 2 ngày 1 đêm có thể là: Hà Nội - Cẩm Thuỷ ( suối cá thần) - Thọ Xuân ( Lam Kinh ) - Như Thanh ( vườn quôc gia Bến En ) cùng nhau nướng gà, câu cá trên đảo hoang thực sự chứ không đông vui như Thung Nai, mời mọi người vào ném đá, đặt gạch, chắc là cuối tháng mới đi được.
    Quên còn 1 nơi nữa không thể bỏ qua là Nhà máy thuỷ điện Cửa Đặt nhà bác em trên ấy tha hồ đập phá, nhưng sao thấy ít người đặt ghạch, ném đá thế nhỉ?
  10. bodyguardc8

Vụ này hay đấy anh Tùng . thời gian nào thì tiến hành hả bác .
    Lâu lắm không gặp nhà 3B .

Hố hố lâu lắm mới thây chú Giang ngoi lên, anh tưởng chú chìm hẳn rồi chứ, thời gian thì anh cũng chưa rõ nữa vì anh đang phải thi nhiều môn lắm, có gì sẽ báo trưứoc 1 tuần