1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

3M Group - "Đi càng nhiều, tiêu càng ít": Mù cang chải - Mường Hum

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi anhchinhs, 15/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sandrose

sandrose Thành viên mới

Hqua off vui thế hả giời ơi, lâu lắm mới cười nói nghiêng ngả như thế, mong rằng 3M lúc nào cũng gắn bó lâu thế.
    Bản thân em rất chi là cảm động, nước mắt đầm đìa, quệt nước mắt nước mũi cảm ơn mọi ng đã chúc mừng sinh nhật em.
    2-9 đi Y Tí sẽ do tieuyenthanh lên lịch, còn tháng 8 vụ Lăng Cô em sẽ lên lịch nhá. Ôi bao h cho đến 2-9 đây giời, thèm cảm giác đi cùng mọi ng`, thèm cảm giác đổ đèo, thèm cảm giác lần trước lạc đường ở Xín mần mà trời lạnh ngắt, thèm món bê chao, thèm lung tung phèng
    Được sandrose sửa chữa / chuyển vào 11:29 ngày 21/07/2009
  2. sandrose

sandrose Thành viên mới

Năm ngoái còn cười tít mắt thế này mà năm nay gái đã đi lấy chồng, rửa tay gác kiếm, bỏ lại các anh chị em bơ vơ trên các cung đường. Chúc gái hạnh phúc nhé. Mà hình như gái đang honeymoon ở Tây Bắc
    Mà hôm nay em hóng được tin hót là cuối năm một số hot boy nhà 3M sẽ đi lấy vợ nhé
  3. anhchinhs

anhchinhs Thành viên rất tích cực

Chúc mừng Vaga cuối cùng cũng theo chồng bỏ cuộc chơi.
    @Sandrose: Em tiết lộ sớm thế, cứ để từ từ cho mọi người đỡ shock. Thôi đằng nào cũng Nghĩa lộ, cuối năm sẽ có ít nhất 1 hot girl nhà 3M nối gót Vaga theo chồng rửa tay gác kiếm
  4. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

He he. Hoá ra anh em từng bừng hí hửng đi ĐH Box vẫn không quên ngày mình lên xe bông.
    Honney Moon của tớ để dành tới tháng 10 cơ gái ạ.
    Cơ mà, lấy chồng là bắt đầu những cuộc chơi mới (chơi kiểu khác), chứ bỏ là bỏ thế lào - bậy nhá!
    Tháng 10 nhà mình có đi đâu không í nhở? Tớ là tớ định chạy 1 vòng leng beng, về Sapa tản bộ lên Fan ôn tí kỷ niệm rồi về - rủ rê được chiến hữu nào cùng đi Fan thì thích quá!
  5. omega3

omega3 Thành viên mới

Cô ra tháng 9, chạy cung Y Tý với anh em đê. Cung này đảm bảo lê tê phê .
    "Cơ mà, lấy chồng là bắt đầu những cuộc chơi mới (chơi kiểu khác), chứ bỏ là bỏ thế lào - bậy nhá!".======> Hé hé. Câu này hay đấy. Chị em 3M cần noi gương học tập nhá!
  6. sandrose

sandrose Thành viên mới

Gái ơi, cuối tháng 10 tớ cũng định leo Fan đấy, leo đường Trạm tôn thoai, Gái và chồng ra đây đi cùng cho máu đê.
  7. tieuyenthanh

tieuyenthanh Thành viên mới

Chị em vào chém gió ác quá, Vaga gác kiếm 1 thời gian bây giờ chuẩn bị tung hoành lại hả. Các chị nhà 3M lấy thế mà học tập nha.
    @achinh: Tin HOT gì mà em lại ko được biết nhỉ???? girl xinh tuơi nào nhà 3M lên xe bông thế.. hix hix.
    @sandrose: em chém gió gì mà to thế, kế hoạch leo Fan tuởng ko bao giờ thực hiện... thui để Vaga ra đây chạy Y tý cùng anh em đê.. chắc bây giờ Vaga có xế xịn rùi
  8. maiquynhvu

maiquynhvu Thành viên quen thuộc

Ảnh anh chị đi đẹp quá. Em cũng phải khẩn trướng trước khi cầu tre bị sập :P
  9. vagabonder

vagabonder Thành viên mới

Báo cáo anh em - em vừa book vé khuya thứ 6 ngày 2/10 ra HN. Sáng thứ 7 em chạy MCC lên Sapa bò lên Fan bằng Trạm Tôn rồi xuống lòng vòng sang Đông Bắc về HN vào thứ 6 ngày 9/10.
    Anh em ngắm nghía xem xét đi cùng em đoạn nào thì vui nhể!
  10. sandrose

sandrose Thành viên mới

Có khi lúc đó mọi ng đang ở Ý Tý cũng nên á Vaga, hay chạy cung đó luôn đi vì 2-9 mưa lũ nên có thể hoãn vụ Y Tý lại đến tầm cuối tháng 9, đầu tháng 10 gì đó