1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

5 cách giữ tiền lâu khi chơi poker online

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi thethaovn, 19/04/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thethaovn

thethaovn Thành viên rất tích cực

Quản lý tài chính là một phần quan trọng trong chiến thuật cách chơi poker. Nếu bạn muốn là người chiến thắng cuối cùng thì cần có chiến thuật quản lý vốn cược hiệu quả. Sau đây là một số ý tưởng và lời khuyên nên nhớ giúp bạn giữ tiền lâu trong tài khoản khi chơi xì tố poker.

5 cách giữ tiền lâu khi chơi poker

1. Giữ kỷ luật
    Nếu có ý định chơi lâu dài và giữ được tiền lâu, hãy chơi với một thái độ tôn trọng ngân sách của mình và coi trọng nó. Nếu bắt đầu với $500, đừng quá dễ dàng nạp thêm tiền sau khi chơi hết $500 đó. Mỗi khoản tiền đều là khoản đầu tư và hãy cố gắng giữ nó ở lại.

2. Tránh khủng hoảng tiền mặt
    Bạn không nên mạo hiểm một khoản tiền lớn vào một ván hay một giải đấu. Hãy đưa ra những lựa chọn thông minh về mức cược. Người cách chơi baccarat nên tránh các mạo hiểm lớn đặc biệt là ở trò chơi mà họ không có nhiều kinh nghiệm trước đó. Thay vì chi 30-50% ngân sách trong một ván thì bạn chỉ nên chi 5-10%. Tuy tỷ lệ tăng trưởng cũng sẽ nhỏ hơn nhưng bạn sẽ có cơ hội có lãi tốt hơn. Không bao giờ đặt cược số tiền mà khi mất nó bạn không còn gì cả.

3. Lựa chọn trò chơi
    Bên cạnh việc chọn mức cược phù hợp, hãy chọn kiểu chơi mà bạn có lợi thế tốt hơn. Kinh nghiệm cũng là một tiêu chí nên được xem xét. Ngoài ra, bạn có thể linh động đổi bàn với mức cược khác nhau tùy tình hình của mình.
    4. Sử dụng các ứng dụng
    Theo dõi các ván đấu của mình là một phần rất quan trọng. Có rất nhiều ứng dụng giúp bạn theo dõi ván chơi của mình và biết được phong độ hiện tại, đang thắng hay đang thua. Việc theo dõi cũng sẽ giúp bạn biết khi nào cần trau dồi thêm kỹ năng hay thay đổi mức cược.

5. Rút tiền
    Bên cạnh việc cắt lỗ, bạn cũng cần biết đâu là lúc đứng lên. Đừng ngồi quá lâu, bạn sẽ mất tập trung và số tiền thắđăng ký happyluke của bạn sẽ dần bay mất. Vì thế hãy rút lãi ra khi đã được kha khá còn gốc có thể tiếp tục chơi.