1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

5 ngày ở Tokyo: đi đâu, ăn gì? chơi gì? mua gì??

Chủ đề trong 'Nhật (Japan Club)' bởi waterlessriver, 10/10/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maxcali

maxcali Thành viên mới

Ước gì được một lần qua Nhật chơi thỏa lòng mong ước
  2. miraihe

miraihe Thành viên mới

Thich thi qua chu'' sao ma` phai? uoc'' lam` gi` :))
    lau khong vao chem'' gio'' may'' phat'' :))
    Yoshiha va Em Chocolate_rose ơi Em co'' biết Anh nhớ hai Em biết nhường nào không ! Anh phải bỏ ăn ngủ để kiếm tiền sang bên đó cả Em đây nè ....!
    23 tháng 6 nay Anh Bay Chuyen JAL 752 sang tham Em do''
  3. fervidlove

fervidlove Thành viên mới

Mang nhiều tiền, ít quần áo. Chỉ sợ các bạn sang đó không dám đi chơi vì sợ tốn xiền thôi.
  4. duyvanp

duyvanp Thành viên mới

Nếu đi nhật bạn cũng nên thử món nato đi , món đậu có mùi hôi ăn cũng được, ăn vói cơm là ngon nhất , ông già mình lâu lâu đi nhật thường mua thứ đó về ăn lắm, nếu như mới ăn bạn sẽ ngửi thấy mùi hôi,mình cũng sắp đi nhật nè , đi công tác ,trả được đi chơi như bạn, đi với ông già mình mới ác, ông già mình là sếp của tớ nên ba mình đi đâu mình cũng đi theo học hỏi. Tokyo to lắm bạn đi 1 tuần mới đi hết cả thành phố , chắc 2 tuần, mà bạn cũng nên đi osaka bắng xe lữa sinkasen đó nhanh lắm chỉ có 2 tiếng hoặc hơn , đến osaka rồi thì nên đi thăm tòa lâu đài , còn ở Tokyo thì bạn đi thăm bảo tàng xe lữa , nếu có con 2 hoặc6 tuổi nên cho nó đi chơi ở khu vực dành cho trẻ em , mình quên tên rồi , ở đó con bạn sẽ học làm sao để làm thức ăn , giống như làm hamburger , hoặc là lính cứu hỏa , công an , bác sỹ ,vvv.....................