1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

5 Website Giúp các bạn Hoàn Thiện kĩ năng Về Ngữ Pháp Của Mình

Chủ đề trong 'Tìm bạn/thày/lớp học ngoại ngữ' bởi ngoctan3710, 13/04/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngoctan3710

ngoctan3710 Thành viên quen thuộc

Trong IELTS Writing, ngữ pháp là một trong những tiêu chí quan trọng nhất để chấm điểm. Hình như, việc viết tiếng Anh chuẩn ngữ pháp cũng giúp bạn “ghi điểm” với sếp trong những văn bạn dạng công việc cần thiết như bài luận, công bố, email, hợp đồng hợp tác, v.v. Hay dễ chơi chỉ là thư và hồ sơ xin việc.
    Với 5 trang web dưới đây, ứng viên có thể copy - paste phần writing của mình để được kiểm tra ngữ pháp hoàn toàn không tính phí và gợi ý cách sửa để bài viết chuyên nghiệp và hoàn thiện hơn. Cùng ALT IELTS Gia Sư tìm hiểu thêm về 5 website khác biệt này nhé!
    Có thể nói đây là một trong những dụng cụ rất hữu hiệu dành cho thí sinh đang mở màn bước vào quá trình ôn luyện thi IELTS Writing. Thí sinh hãy làm quen dần từng bước và cần mẫn luyện tập thì kỹ năng viết của các bạn sẽ được nâng cao khá nhiều và nắm chắc ngữ pháp hơn.
    Trong khi, các bạn nên phối hợp thuần thục với các IELTS Writing Tips khác để có thể viết bài luận IELTS thành thục. Nếu sĩ tử chưa biết tìm các IELTS Writing Tips này ở đâu thì chỉ cần truy cập ngay vào: https://ieltsgiasu.com/blog. ALT IELTS Gia Sư đã tổng hợp rất nhiều bí gấp có ích giúp bạn đơn giản đoạt được đỉnh cao IELTS.
    Còn chần chừ gì nữa mà không lưu bài viết này lại ngay để “nâng cấp” ngữ pháp trong nháy mắt nhỉ?
    >> IELTS Grammar
  2. traitimtq

traitimtq Thành viên quen thuộc

nhiều website cần tài khoản mình chỉ cần đăng ký là có tài sản đúng k