1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

7/3 tại 20/92 Nguyễn Khánh Toàn anh em Albicelestes ọp ẹp nhân dịp bác Giang ba tí khai trương hàng

Chủ đề trong 'Argentina (ArFC)' bởi MaxFire, 22/02/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. giangbatigol

giangbatigol Thành viên mới

Chú với bạn Talo anh là chém gió siêu hạng đấy...Mùa này gió cũng ko còn nhiều đâu...
    Vẫn để cốc pia chờ các chiến hữu...
  2. MaxFire

MaxFire Thành viên rất tích cực

hè, hôm đấy đá đc mấy trận với Gia Cát Dự mà đến giờ tay vẫn hơi đau, mấy năm ko chinh chiến nó khổ thế đấy, để hôm nào chán đời cày 1 phát cả ngày mới đc, dùng Messi đóng sướng thật, chả rõ ngoài sân bóng Messi có đóng đc như thế ko?
  3. giangbatigol

Anh em lên ủng hộ nhiệt tình đê....Từ hôm khai trương đến h chỉ có 3 chiến hữu...Phong trào đi xuống trông thấy...
    Bạn Talo đâu rồi... có gió rồi đấy...lên chém đeeeê....
  4. Talorossi

Talorossi Thành viên mới

Mình đang hút điếu Marl đỏ, tất nhiên là phải vỏ mềm. Đến đoạn cuối rít một hơi dài vãi. Cứ gọi là đậm, thơm, phê thôi rồi. Cảm giác thấy rõ từng làn khói thấm đậm toàn cơ thể. Nhưng thế đe''o nào hắt xì một phát, mẩu thuốc rơi mịa xuống ngay cái chỗ có cái vật đẹp đẽ, cứng cáp, hoành tráng. Đúng là cứng cáp, hoành tráng nên đe''o vấn đề gì. Chứ ko thì đe''o gì lại chết bởi cái hắt xì.
    Lọ mọ vào đây, đọc được cái trên mới "à hóa ra là..."
  5. giangbatigol

Với bạn chỉ 1 chữ thôi...."Tuỳ"
  6. redbuttlerkt

redbuttlerkt Thành viên rất tích cực

Em éo biết thế nào chứ tổ chức kêu gọi đi Oánh PS cũng làm cái đàng hoàng.Chứ cái kiểu gào lên phát mà ko có giờ giấc thì xin lỗi ...em dị ứng . Còn đồng chí nào thích kiểu tổ chức "chuyên nghiệp"này-Xin mời.
    Chém gió .Thích thì nhích, việc éo giề mà phải Phập phập chém gió.Mà là thật , có 3 chiến hữu đi ah ????nghe bác 3 tí bảo là Maxfire, Gia cat luong, với chú Hathanhdat.Nghe ra phong trào off ẹp thê thảm quá , có khi các Mod xem lại nhé . Nói nhanh cho nó vuông luôn là THẤT VỌNG
    Còn bác 3 tí hôm sau có điên cho em. Công việc ai cũng có, nhiều khi cuốn theo công việc là chuyện thường, cho nên quên hay nhớ là việc bt.Quan trọng là độ nóng nhiệt tình của tổ chức.Mà cũng nói luôn , em là bác , em vác máy điện cho từng thằng 1 luôn.Thằng nào đi đc (có đăng ký ) thì đi, éo đi đc mà có lý do chính đáng thì thôi. Có khi em khác bác, nhẩy
    Có đôi nhời góp ý, pác nghe đc thì nghe, éo nghe đc coi như ko nghe thấy.Tính em nó éo cong được. Các pác thông cảm
  7. giangbatigol

Cong với thẳng cái je...Cũng làm j có ai tổ chức mà tổ chức cái j...Anh mở của hàng, các pác, các anh, các iem, các chú có lòng thì lên làm cốc pia..Trước là chia vui với anh, sau là ủng hộ anh, sau nữa là sales hộ anh với các bạn của các pác, các anh, các iem, các chú...Đơn giản vậy thui...Anh em tiện đường, tiện việc, tiện đủ thứ thì qua chơi ủng hộ, xa xôi thi thôi...Làm ji mà phải order rồi book chỗ....
    Còn khi nào họp, làm cái đại hội liên khu thì để anh đứng ra cho các pác, các chú khỏi đùn đẩy...
  8. Dolphin83

Dolphin83 Thành viên quen thuộc

..he he bác Giang 3 tí đừng nóng mà làm gì , chú Kờ-lăn nó có ý tổ chức làm sao cho vu PS trịnh trọng và hoành tá hơn thôi mà , còn anh em thì mỗi người một việc , cố gắng đến ủng hộ bác là nhiệt tình và quý lắm rồi ( nói thật nghĩ đến đây iem lại thấy mình có lỗi ), khi nào đi vào ổn định bác làm cái đại hội liên khu tại quán luôn đi - cho thắng Kờ lăn nó sáng mắt ra , chúc bác làm ăn phát tài nhé
  9. giangbatigol

Hi every body!
    Chủ Nhật ngày 22-03 -09, PS3 @ số 20 Ngõ 92 Nguyễn Khánh Toàn Cầu Giấy sẽ tổ chức 1 buổi đại hội( trước mắt là dành cho anh em trong box) để khai trương dàn máy sau khi đã chạy xong rốt-đa...
    Trân trọng thân mời anh em và bạn bè chiến hữu đăng ký và ủng hộ nhiệt tình...Sự thành công của đại hội chính thuộc vào sự nhiệt tình của anh em....
    Ngay từ bây giờ, anh em vào đặt cục gạch luôn nhé
    P/S:
    */ Khuyến khích giới thiệu cho bạn bè và người thân...
    */ Để ủng hộ cửa hàng, xin các bạn đóng góp 30k/người
    */ Về giải thưởng thì chưa dám fix nhưng đảm bảo sẽ không phụ lòng các bạn.( Nhìu hay ít là do các bạn tham gia đó)
    */ Quan trọng nhất: Vui lòng giúp bạn giới thiệu cửa hàng cho các bạn của các bạn nhé...Tks so much
    Show hàng chút:
    Thêm cái ảnh vị trí cửa hàng cho nó máu [Max]
    1/ Gate:
    2/ 8 PS3 (80G) Tay Dualshock 3
    3/ Để xe tẹt ga nhé:

được maxfire sửa chữa / chuyển vào 17:19 ngày 12/03/2009
  10. ThongLyPaTra

ThongLyPaTra Thành viên quen thuộc

Ông Giang thay cái banner trước cổng đi nhé. Sao lại có mặt mấy thằng Anh ghẻ là thế nào. Nói thật, trông cái mặt hãm tài của thằng Gerrard là mất hết cả cảm tình rồi. Thay 1 cái mới toàn Albiceleste cho hoành tráng