1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

7 AND 1 $_$ WE ARE A TEAM $_$ WE ARE A FAMILY $_$

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi bobbieTWINE, 28/11/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. blackdevil891102

blackdevil891102 Thành viên rất tích cực

Sao mọi người lại cho mình quyền thiếu trách nhiệm vs cả đọi nhỉ, nhất là đội trẻ vậy.
    Mọi người có biết làm như thế bobbie thất vọng thế nào k ạh, c ấy cũng bận bao nhiều công việc rồi cả học hành nhưng vẫn cố dành tgian cho mọi ng`,nhưng mọi ng` hình như chưa bao h thực sự cảm nhận đc điều đó.
    Devil nghĩ từ sau mọi thứ nên rõ ràng,đi đc thì bảo đc,1 số ng` đừng có bảo đc rồi lại k đi mà k có lý do gì cả,đỡ phí công của c bobbie
    Cháu xin lỗi mọi ng` vì tự nhiên vào phát biểu lung tung,nhưng t7 vừa rồi ra sân cả đội thấy mỗi Gấu và a Quốc, hum wa giao hữu lại chả có ai,hình như tinh thần nhà mình đang đi xuống,nên mún đóng góp ý kiến thôi ạh. Có gì mong các bác lớn bỏ wa hixhix
  2. xxxloveyou65

xxxloveyou65 Thành viên mới

thôi đi devil.
    em cũng ko có ý j` đâu ạ, nhưng mà mọi người phải nghĩ đến đội chút nữa, hôm wa cả đội đến có Pika, Đức Anh với em, nhìn đội bên họ thì tầm gần 3 chục người. Hôm thứ 7 đi ăn thì là do cả đội thống nhất từ trc'', do có nhìu ng` nói thứ 7 đi đc thì mới chuyển từ CN sang, đội trẻ hôm đấy thì chẳng có ai cả, cũng thấy hơi nản.
  3. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

ôi dào .. chuyện bình thường ở huyện ... lần sau rút kinh nghiệm :))
    anh em vui vẻ tí này
    Lúc bé, tưởng khóc là buồn, bây giờ phát hiện buồn nhất là không thể khóc được, cứ trống rỗng, tỉnh táo và vô hồn Lúc bé, tưởng cười là vui, bây giờ nghĩ lại, có những giọt nước nước mắt còn vui hơn cả một trận cười. Lúc bé, tưởng đông bạn là hay, bây giờ mới biết vẫn chỉ có mình mình Lúc bé, tưởng cô đơn ở đâu xa lắm, chỉ đến ở những chỗ không người, đến giờ mới hiểu, lúc bên nhau, sự ấm áp mới thật mong manh, mà nỗi cô đơn sao lại gần gũi thế. Lúc bé, tưởng yêu là tất cả,là mọi thứ, lớn rồi mới biết sau yêu còn có chia tay ...
    lúc bé tưởng 9,10 mới là giỏi , lớn lên mới biết 5 điểm là quý lắm rồi , lúc bé tương thi xong là nghỉ , lớn lên mới biết thi xong còn thi lại hoài , lúc bé sao mà thích Bao "thanh thiên" thế - lớn lên mới hiểu "thanh thiên" khó thế nào , ...
    thôi tạm thế .. anh em vui vẻ đê ... chuẩn bị tinh thần chiến già trẻ cái nhỉ :))
  4. xxxloveyou65

ôi cái này triết lý quá :)) ĐA nhà mình có vẻ càng ngày càng giống Vinh tẩm BĐ roài
  5. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Nói thế này tức là ĐA đạo xì tai hả
    ĐA là ĐA, Vinh tẩm là vinh tẩm, lẫn thế nào đc
    ĐA nhờ >:D<
  6. sevenboy

sevenboy Thành viên mới

Ờ ờ ... tao cao ráo đẹp zai thế này mà đi so với thèng Vinh tẩm ( hô hô nó đọc đc có khi mai nó chém chít mình )
  7. bobbieTWINE

Cao ráo xí zai
  8. bobbieTWINE

Nhưng mà tốt bụng lém >:D<
    (động vật ăn tạp mà )
  9. xxxloveyou65

câu này là ĐA dùng để nói QA cơ mà
  10. bobbieTWINE