1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

7 tiêu chuẩn cho Tình Yêu

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi ordinary_people, 22/09/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. in_anotherlife

in_anotherlife Thành viên mới

Tớ thấy bạn đang định ra tiêu chuẩn cho một "người chồng tương lai" thì đúng hơn là "tiêu chuẩn cho tình yêu", tình yêu thì làm gì có tiêu chuẩn, quên đi, yêu như bạn thực dụng quá, chẳng phải là yêu nữa, cái này gọi là "yêu quái" chứ làm quái gì gọi là tình yêu
    Tình yêu, là cái mà ko ai biết là cái gì đấy, cho nên đừng gán cho nó bất cứ cái gì cả, hãy để nó là nó, là cái mà ko ai biết là cái gì đấy
  2. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Đúng.
  3. nhinvaotraitim

nhinvaotraitim Thành viên mới

Tôi chẳng thấy tình yêu phải có tiêu chuẩn gì cả nhưng tôi nghĩ rằng đã yêu nhau thì phải giúp đỡ nhau trong cuộc sống. Tôi cho rằng trong thời đại như ngày nay các bạn nữ quá quan trọng hoá vấn đề danh vọng và tiền bạc. Sự ổn định về tài chính của người con trai thực ra có quan trọng đến vậy không. Đứng trên phương diện một người bạn gái hãy cho tôi biết quan điểm của các bạn.
  4. srilanka

srilanka Thành viên mới

Chán chẳng buồn nói!
    Bạn có nhớ câu "Sông có khúc dài khúc ngắn" ko? Mỗi người một quan điểm mộ cách nhìn mới tạo thành XH chứ!
  5. allhighgod

allhighgod Thành viên mới

Bạn không nói thì tui nói!!! Người ta yêu nhau khi nào nhỉ? người ta chỉ yêu nhau khi mà người ta căm ghét nhau, thù hận nhau đến mức ma chính họ khộng thể chịu nỗi nên yêu nhau quách cho ... xong chuyện!!!
    Vậy đó, có ai có ý kiến nào nữa không? Có thì đưa ra, không có thì ... bãi triều!!!
  6. allhighgod

Hơ! Chẳng hiểu mạng bị sao nữa! Tui gửi một bài rùi tụ nhiên bị nhân lên thành ba bản!
    Được AllHighGod sửa chữa / chuyển vào 11:11 ngày 07/10/2004
  7. allhighgod

Xoá không được nên đành phải sửa lại vậy! Hic hic!!!!
  8. gepedu

gepedu Thành viên mới

ặ, chỏÊ bưt nói gơ. Nhặng nói chung là cĂc bĂc cỏằâ bơnh tânh 'Ê nào. Nóng tưnh thỏ hỏÊ giỏằi ? Dạ nói thỏ nào 'i nỏằa, dạ muỏằ'n hay ko, thơ trong tiỏằm thỏằâc cỏằĐa chúng ta hay cĂi gơ 'ó 'ỏĂi loỏĂi nhặ vỏưy, câng 'Ê tỏằ lên cho mơnh nhỏằng tiêu chuỏân riêng rỏằ"i chỏằâ. Ko thỏằf 'ạng 1 phĂt nói là mơnh thưch ai 'ó 'ặỏằÊc. Có thỏằf vỏằôa nhơn mỏãt thui, 'Ê thỏƠy mỏn rại ( t/y sât 'Ănh ỏƠy. ) , 'ó có thỏằf coi là vơ hơnh thỏằâc ko ? hay quen biỏt 1 thỏằi gian, dạ ngặỏằi ỏƠy ko xinh 'ỏạp cho lỏm nhặng tưnh cĂch thơ tuyỏằ?t vỏằi, 'ỏƠy , ko phỏÊi là do tưnh tơnh sao ? Tóm lỏĂi là vơ mỏƠy cĂi 'ó 'úng tiêu chuỏân cỏằĐa mơnh. Có nhiỏằu ngặỏằi nói " t/y là khi mơnh ko hiỏằfu mơnh thưch ngặỏằi ta vơ cĂi gơ ". Đạa. Đó là do cĂi tiêu chuỏân do mơnh 'ỏãt ra mà chưnh mơnh câng ko biỏt 'ỏƠy chỏằâ.
    ỏằs ỏằ ặĂ, nói linh tinh gơ nÊy giỏằ ỏƠy nhỏằf ? CĂc bĂc bỏằ qua cho ỏĂ.
  9. bapnuong

bapnuong Thành viên quen thuộc

quả là ngớ ngẩn khi đặc tiêu chuẩn trong tình yêu , mà nếu có tiêu chuẩn chỉ có một tiêu chuẩn duy nhất thôi : là thành thật với tình yêu
  10. doimatmaunang

doimatmaunang Thành viên mới

Bạn nói hay lắm ! mình nghĩ con người bạn còn hay hơn nhiều ...
    Mình làm quen nhé ! hy vọng bạn sẽ thành thật ....
    Bắp nướng >>> nhai gãy cả răng >>> bắp nào cũng gọi là bắp những ăn vào sẽ có những cảm giác khác nhau ....