1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

7x nếu đã mệt mỏi với cuộc sống, lập hội để thay đổi không khi đê!!!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi freakeh, 28/11/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Em

Em Thành viên mới

MỌI NĂM VUI LẮM CƠ MÀ, MỌI NGƯỜI MANG BẦU HẾT RỒI À?
  2. tranganhjcs

tranganhjcs Thành viên mới

sắp 8/3 roài đề nghị off để mừng chị em đê
  3. fullhouse26

fullhouse26 Thành viên mới

Trích từ bài của Micky2008 viết lúc 10:53 ngày 26/02/2008:
    ---------------------------------------------------------------------
    Đầu năm rồi các bác 7x này không off ẹp gì ah
    ----------------------------------------------------------------------
    to bác Em và bác Micky2008 : bác big_ball đang khởi xướng ọp ẹp đấy các bác vào room " Ai sinh năm 79 thì vào đây nào " vào trang cuối cùng đọc và mess cho bác big_ball phát nhỉ
    ngoài ra các bác nào muốn tham gia thì nhanh chân lên chứ nhẩy , ăn uống mà các bác chậm rề à không thì em và bác big_ball đi ăn một mình
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 13:11 ngày 05/03/2008
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 13:12 ngày 05/03/2008
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 13:13 ngày 05/03/2008
  4. fullhouse26

Trích từ bài của tranganhjsc Gửi lúc 23:47, 04/03/08
    ----------------------------------------------------------------------
    sắp 8/3 roài đề nghị off để mừng chị em đê
    ---------------------------------------------------------------------
    to bác tranganhjsc : cám ơn bác đã quan tâm đến ngày đó(8/3) chứ nhiều bác có khi đến ngày đó chẳng biết là ngày gì , nhưng bác không nói tặng quà gì thì off chị em không đến đâu
    còn cháu thích được tặng một con lợn nhựa trong bụng đầy xiền à
  5. big_ball

big_ball Thành viên mới

Chị em thực dụng quá à, 7X gời kêu gọi off còn khó, đòi quà nữa chắc họ chẳng đi nữa
    Xắp đến ngày 8/3 rồi tặng các chị em phụ nữ ttvnol
  6. fullhouse26

Trích từ bài của big_ball Gửi lúc 20:11, 05/03/08
    ---------------------------------------------------------------------------------
    Chị em thực dụng quá à, 7X gời kêu gọi off còn khó, đòi quà nữa chắc họ chẳng đi nữa
    Xắp đến ngày 8/3 rồi tặng các chị em phụ nữ ttvnol
    --------------------------------------------------------------------------------
    to bác big_ball : " Chị em thực dụng quá à,.... " cháu không thế đâu bác oan cháu quá
    mà bác ơi bác tặng quà sớm thế còn 2 ngày nữa mới đến mà , hôm đấy bác nhớ tặng quà cho cháu đấy , mà cái số điện thoại bác post lên trong room đấy có đúng là của bác không mà nếu cháu có mess đến thì bác có bị bán gái hay vợ bác đánh đòn không hỏi trước để biết vì có thể cháu sẽ mess đấy để ra mắt bác phát nhẩy bác đồng ý không
    , cũng sắp đến ngày 8/3 rồi fullhouse26 sáng nay có nhận được một tin nhắn post lên cho mọi người đọc
    MOTHER = MẸ nghĩa là :M?Million là hàng triệu điều mẹ trao cho con ,O?Old nghĩa là mẹ sẽ vì thế mà ngày càng già đi T?Tears là những giọt nước mắt mẹ đã đổ vì con H?Heart là trái tim vàng của mẹ E?Eyes là đôi mắt mẹ luôn dõi theo con R?Right là những gì đúng đắn mẹ hay khuyên bảo , nếu bạn thương mẹ bạn và mong mẹ bạn trẽ mãi ko già thì hãy gữi messenger này cho tất cả các nguời trong list và mình nữa nhé! HAPPY 8-3
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 11:28 ngày 06/03/2008
  7. big_ball

big_ball Thành viên mới

@fullhouse26 à, số đt post trong room đảm bảo 100%
    @fullhouse26 ko tin thì soạn tin với nội dung sau: "BB X" gửi 7983
    trong đó X là số người nhắn tin ra mắt như bạn
    Có phần quà đặc biệt cho người nhắn tin đầu tiên
    Đảm bảo fullhouse26 nhắn tin ra mắt sẽ không có trận đòn nào đâu. Nhưng phải có quà ra mắt đấy nhé ....
  8. fullhouse26

Trích từ bài của big_ball viết lúc 22:39, 06/03/08
    --------------------------------------------------------------------------------
    @fullhouse26 à, số đt post trong room đảm bảo 100%
    @fullhouse26 ko tin thì soạn tin với nội dung sau: "BB X" gửi 7983
    trong đó X là số người nhắn tin ra mắt như bạn
    Có phần quà đặc biệt cho người nhắn tin đầu tiên
    Đảm bảo fullhouse26 nhắn tin ra mắt sẽ không có trận đòn nào đâu. Nhưng phải có quà ra mắt đấy nhé ....
    to bác big_ball : " Có phần quà đặc biệt cho người nhắn tin đầu tiên " huhu cháu đã nhắn tin rồi mà có được phần quà nào đâu bác
    đã thế cháu sẽ spam cái điện thoại của bác luôn để tối nay bác mất ngủ luôn ( bạo lực quá ) , hì mà không khéo cháu lại khò khò trước bác
    một ngày chủ nhật thật thoải mái được nghỉ không phải làm gì , sao không ai nhắn nhót gọi mình đi ăn gì thía nhỉ
  9. big_ball

big_ball Thành viên mới

ohh, có cả một danh sách số ĐT nhắn đến ko biết số điện thoại của cháu là số nào.
    hichic, phần quà vẫn còn chưa trao vì chủ nhân của tin nhắn đầu tiên chưa chịu nhận ko biết có phải của cháu ko?
    Có phải cháu dùng mạng Vinaphone đúng ko?
    Định mời cháu đi ăn, nhưng tối nay bác đi giao lưu, liên hoan cùng cty bác ...hẹn cháu hôm khác
    Được big_ball sửa chữa / chuyển vào 17:12 ngày 09/03/2008
  10. fullhouse26

Trích từ bài của big_ball viết lúc 17:12 ngày 09/03/2008
    --------------------------------------------------------------------------------------
    ohh, có cả một danh sách số ĐT nhắn đến ko biết số điện thoại của cháu là số nào.
    hichic, phần quà vẫn còn chưa trao vì chủ nhân của tin nhắn đầu tiên chưa chịu nhận ko biết có phải của cháu ko?
    Có phải cháu dùng mạng Vinaphone đúng ko?
    Định mời cháu đi ăn, nhưng tối nay bác đi giao lưu, liên hoan cùng cty bác ...hẹn cháu hôm khác
    -------------------------------------------------------------------------------------
    To bác big_ball : hì hì chủ nhân tin nhắn đầu tiên không chịu nhận quà thì để cháu nhận ( họ dại thiệt đó cho quà không lấy) nhưng quà gì thía bác quà to cháu mới lấy còn nhỏ không thèm
    mà bác nhé cái tội đi ăn không cho cháu bàm càng là đáng đánh đòn lắm hư này hư này , cháu bèn spam bác bằng tin nhắn hic chờ mãi chờ mãi đợi bác đi liên hoan về kiếm cái đùi gà để măm thế mà bác bù khú rượu chè làm cháu ngủ từ lúc nào không biết nữa .
    mà cả một danh sách số điện thoại nhắn đến hả bác , bác phải cám ơn cháu , cháu là cháu nói tốt về bác lắm đấy mới có nhiều người làm quen thế . Hì mà vụ này không thể bỏ qua bác phải mời cháu đi ăn rồi ốc nóng đi ( " có thực mới vực được đạo mà " )
    Được fullhouse26 sửa chữa / chuyển vào 12:57 ngày 10/03/2008