1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

8/3's coming - What's your plan?

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi hippopotamusvn2000, 05/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hippopotamusvn2000

hippopotamusvn2000 Thành viên rất tích cực

Hôm nay là 5/3 rồi, còn mấy hôm nữa là đã 8/3 rồi đấy các Mr ạ. Các bạn đã, đang và sẽ làm gì cho chúng tớ thế?
    8/3 vào đúng thứ 7 nhé, đẹp chưa? Ở nước mình có những hai Woman Day, nhưng ngày mờ gọi là tuyệt vời nhứt là ngày 8/3 ( vì 20/10 chỉ dành cho mấy bà đã có chồng thôi ).Hê hê!
    Tớ thấy xu hướng mấy năm trước của các lớp là các bạn nam sẽ đi mua hoa, tổ chức rút thăm xem vị nào sẽ tặng chị nào rồi sau đó cả làng ngồi ăn nhóp nhép, cùng lắm vị nào có năng khiếu lên làm vài bài...
    Vậy năm nay chẳng lẽ cũng giống như mọi năm?
    Tớ hi vọng là sẽ có cải cách trong khâu tổ chức của anh em vì chị em chán mấy cái trò tặng hoa bốc thăm lắm rồi ( nói chung chung vì thấy lớp nào cũng thế mờ, trừ...Lái, Máy ). Còn các bạn đã có người yêu, các bạn đã chuẩn bị đến đâu ròi? Có thể share a little your experiences được chứ?
  2. Silent_hill

Silent_hill Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chưa có người yêu. Lớp đếch có con gái. Kinh nghiệm bằng con số không
    tròn trĩnh. 8/3 hở nhậu đê anh em ơi
  3. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Năm đầu tiên thì lớp tớ còn làm kiểu như trên. Nhưng từ năm thứ 2 trở đi hình như là kéo nhau đi hát hò thôi. Cũng chẳng nhớ rõ lắm
    Còn năm nay ấy hả? Chẳng hoa hoét gì hết. Vì có ai tặng đâu. :)
  4. maradona_th

maradona_th Thành viên mới

Để tui tặng hoa cho đỡ tủi thân he !!!
  5. em_rat_hien

Tôi có nói là tủi thân bao giờ đâu nhỉ? Vô duyên.
  6. Silent_hill

Silent_hill Thành viên gắn bó với ttvnol.com

8/3 ko có kế hoạch gì cho chị em nhưng kế hoạch cho bản thân thì khối
    Cuối tuần này sẽ bận rộn đây. Độc thân rất có lợi
  7. hippopotamusvn2000

Chắc 8/3 mình ngồi nhà gấp hoa giấy!
  8. metlamroiday

metlamroiday Thành viên gắn bó với ttvnol.com

chẳng biết làm j - tặng mẹ thì tất nhiên rồi - có thể đi lang thang , ko tồi lắm ...sao dạo này mình như mèo đú thế ko biết , chẳng muốn về nhà ...trống vắng
  9. em_rat_hien

Trc khi nói ra cái gì thì hãy làm ơn nhìn lên trên, để xem bên trên đã nói cái gì.

Thế mới có câu: Lời nói chẳng mất tiền mua. Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau.
  10. hippopotamusvn2000

Hình như con gái đặt quá nhiều hi vọng vào con trai, hình như con gái đã quá coi cái ngày 8/3 (20/10) như một đặc quyền mờ mình phải được hưởng nên khi những chuyện không vui xảy ra, con gái buồn và thất vọng nhiều hơn là thông cảm.
    6/3 vừa qua là ngày học cuối của tuần, từ đầu tiết bọn lớp tớ đã chả thấy xi-nhê gì ròi. Thế là con gái lớp tớ quyết định hôm ni sẽ là ngày antiboy, cả lũ con gái trong lớp, đóng tiền đi hát karaoke và...thác loạn! Hê hê!
    Chắc vì bọn tớ lỡ lời bàn chuyện to quá mờ có một vài các Mr trong lớp nghe thấy, liền góp tiền đi mua hoa.Tớ nói thật, không phải ngoa ngoắt, hoa mua về xấu hơn cả hoa thắp hương của mấy bà hàng rong, đã thế mua về xong một chú đi phát chuẩn cho mỗi nàng một bông....xong một cái ngày mờ người ta gọi là ngày 8/3. Chẹp, tớ nói thật là lớp tớ hôm í, con gái chúng nó như chuẩn bị muốn đấm vô mấy cái mặt mấy thằng trong lớp. Làm ăn như..cê, thà ko làm gì còn hơn!
    Thế là cả 4 năm học ĐH, chưa một lần nào các bạn nam tổ chức một cái gì ra hồn...Hình như ở khoa Kinh tế, ÂM THỊNH DƯƠNG SUY, con trai sướng mờ không biết đường sướng....[​IMG]