1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

82 HCM- 15h (chủ nhật) tại Dilmah Nguyễn Du. Cấm tới trễ, cho dắt theo trẻ em

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi thongxanh, 11/05/2002.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

82 HCM- 15h (chủ nhật) tại Dilmah Nguyễn Du. Cấm tới trễ, cho dắt theo trẻ em

Xin mấy bác đưa topic này lên topic chính giùm.
    Đáng lí việc này là do BoSquall đứng ra tổ chức nhưng kì này bạn ấy bận qúa vói lại có mấy bạn hỏi tôi là sao ko thấy 82 HCM không tổ chức gặp mặt lại nên tôi đứng ra tổ chức họp mặt lần 2, mong mấy bác hưởng ứng tham gia nhiệt tình, đóng góp ý kiến tích cực.
    Vấn đề đặt ra đầu tiên là chúng ta sẽ gặp nhau vào 26/5 va sẽ gặp nhau trước 1 ngày để bàn bạc trước hay là tới 26/5 lên đó rồi bàn sau. theo tôi nên gặp nhau trước một ngày, và địa điểm tập trung chúng ta nên thống nhất trước với nhau luôn nhá là sẽ tập trung ở dinh Thống Nhất trên đường Nam Kì Khởi Nghĩa đối diện công viên 30/4, còn nếu như họp mặt nhau trước 1 ngày thì vẫn ở 226A Pasteur. Vấn đề còn lại là chúng ta sẽ đi đâu. Tôi thấy như lần trước đã tới trang 9 rồi mới thống nhất được là sẽ đi đâu nên đã xảy ra tình trạng là ở những trang đầu có rất nhiều bạn tham gia đưa ra ý kiến nhưng vẫn không thống nhất được với nhau và rơi rụng dần tới khi chọn được thì chỉ còn mấy người nên lần này rút kinh nghiệm nhá nếu như mà tới trang 4 rồi mà vẫn ko thống nhất được thì sẽ lấy ý kiến theo số đông là sẽ đi đâu tối đa là xin đừng bàn nhau qúa 5 trang vì như thế dễ nản lắm. Nhưng có 1 điều tôi xin nói trước là dù có họp trước 1 ngày hay ko thì cũng phải chọn được nơi nào chúng ta sẽ đi vì sao thì tui nói sau, gặp nhau trước chỉ đề đóng tiền và lo hậu cần.
    Về phần tiền qũy thì lần trước còn lại 21000, cái này tui giao lại cho nineteen, 19 làm thủ qũy nhá.
    lần trứơc họp mặt thật ra chỉ có 6 người nhưng muốn mấy bác lạc quan nên tui phải nói tránh đi nhưng lần này nếu thống nhất xong ngày giờ thì tui sẽ có thư mời bên HCMCC và bên đấy chắc chắn sẽ ủng hộ cho chúng ta một lực lượng hùng hậu với lại 82 nhà ta lặn sang bên đấy hơi nhiều nên phải có địa điẻm đi rõ ràng mới mời được, và mấy bác nhớ rủ thêm bạn bè ở ngoài đi cho đông vui nhá để lấy tinh thần cho các lần gặp sau.
    Bây giờ bắt đầu bàn nên đi đâu nhá mấy bác, xin ý kiến kinh nghiệm của các bác ở HN.

Được sửa chữa bởi - thongxanh vào 21/05/2002 12:58

Được sửa chữa bởi - thongxanh vào 21/05/2002 13:46
  2. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Có lẽ nên gặp mặt trước 1 ngày để bàn chỗ đi đi TX, có nghĩa là ngày thứ bảy 25/5 kiếm chỗ để ai có ĐK trước thì có thể đi rồi cùng bàn chuyện họp mặt cho ngày CN. Hay là ra quán trà đạo ngay góc Võ Thị Sáu - Phạm Ngọc Thạch đi, nghe nói chỗ đó uống được lắm mà cũng hông đắt lắm.
    Hôm đó có lẽ khoảng 8h đi. Các bạn khác đâu rồi? Cho ý kiến đi chứ, hy cọng các bạn hôm bữa đi đầy đủ ha
    Sometimes, you can't understand yourself. But you have to overcome i!t
  3. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

hè hè, các bác đi lần này cố kiếm cái ảnh về khoe với anh em nhá... hic...82 TPHCM chả có cái ảnh nào cả, kém quá....
    Tôi nói đồng bào nghe rõ không
  4. Mitdac

Mitdac Thành viên rất tích cực

Tui nghĩ bác HTung@ cho cái hẹn thế là hợp lý đấy,nhưng sao mình không hẹn nhau sớm hơn nhỉ 7h hay 7h30 cũng được muh...cộng thêm "giờ dây thun...quần" nữa là đúng 8h á.Hơn nữa mình làm sớm một chút thì sáng suốt hơn, dễ tính toán hơn á....Tui không dám có ý kiến gì nhiều, sợ to mồm mà đi không được(như lần trước,không bít có ai chửi không ?)..lần này sẽ ráng !
    Tiến lên 82Club

MITDAC@.....

You know that people are funny sometimes,
    'Cause they just can't wait to get hurt again...
  5. pinocchio

pinocchio Thành viên quen thuộc

Chúng ta thống nhất với nhau là họp 8 giờ, sớm quá thì không đi được, phải để cho người ta nướng 1 chút chứ.. hehee..
    Họp đeeee...
    pinocchio
  6. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Vậy kể từ hôm nay đến 23/5 ai đi được thì post 1 bài lên đây nhá, chỉ cần ghi tên, giới tính để dễ quản lý là được rồi.
    Xung lên đi chứ các gâu 82 HCM!
    Mà dạ này o thấy Squall đâu nhỉ, hay là bị TX sài sể wá chạy rùi!
    Sometimes, you can't understand yourself. But you have to overcome i!t
  7. thongxanh

Hơ hơ mấy bác này hay nhỉ, bộ tới đó ngồi ngó nhau rùi ko đi hử, sao mấy bác ko bàn là sẽ nên đi đâu, tui thì không dám cho ý kiến vì ngày hôm đó tui mắc đi học buối sáng nên sau khi học xong tui mới lên chổ mấy bác được.
  8. nineteen

nineteen Thành viên rất tích cực

hey, có nineteen lên tiếng đây
    nè thongxanh...ủa ? sao lại giao quỹ cho nineteen nhỉ ? sao lại tin tưởng mà giao trứng cho ác vậy ? heheh nói vậy thôi, chứ tiền là nhận liền (sợ không nhỉ ? )
    Ui, mà 19/5 đi chơi với HCMCC rồi, 26/5 lại đi chơi với 82 nữa à ? đi liên tục 2 cái CN chắc là nineteen bị cấm cung luôn quá...
    Tui thấy mình nên họp mặt trước 2 ngày đi, bàn bạc xong về post lên cho mọi người xem chứ, sáng thứ 6 đi, sáng thứ 7 thì tui cũng rãnh, OK thống nhất 8h sáng nha, ở đâu thì tuỳ mọi người, nineteen này cũng dễ chịu, đi chơi đâu cũng được, miễn là ngon bổ rẻ và chất lượng an toàn
    Ah hay là đi chơi thứ 7 được không vậy ? thứ 7 , 19 tui được nghỉ học nguyên ngày (ý kiến thui nha, nếu mắc bận đi học thì cứ nói nhẹ nhàng, đừng có chửi 19 nha)
    19
  9. thongxanh

Nói thế thì nói làm gì nữa, từ bữa tới giờ mà chả thấy ai có ý kiến là nên đi đâu chơi, tui đề nghị đi vườn cò ở Thủ Đức chơi nhé, ko thì đi suối Mơ ở Đồng Nai, còn họp trước nếu bà con nói thế thì thứ 7 này họp quách đi cho rùi.
    Thế nhá bà con thứ 7 này họp tại 226A pasteur, 6h nha bà con
  10. pinocchio

pinocchio Thành viên quen thuộc

Hic hic... thứ sáu thì tui rảnh nguyên ngày nhưng thứ bảy lại phải đi học, vậy chuyển sang thứ sáu họp trước đi. Còn chuyện đi chơi thì tui không bít đường, bác nào hay đi biết đường thì cho ý kiến, tui sẽ ủng hộ.
    À, dạo này trời hay mưa buổi chiều lắm, nên họp sáng đi.
    pinocchio
    Được sửa chữa bởi - pinocchio vào 14/05/2002 12:28