1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

82 HCM- 15h (chủ nhật) tại Dilmah Nguyễn Du. Cấm tới trễ, cho dắt theo trẻ em

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi thongxanh, 11/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HTung

HTung Thành viên quen thuộc

Các cún thành viên cả mới lẫn cũ đều đi nhá, thành viên nào dẫn được cả trẻ em, vợ con thì càng tốt.
    Okie thôi, để tui mang máy ảnh theo, để tui mua phim luôn nhá, đến đó rồi thì 19 nhớ reply nhá (o thì viêm màng túi nặng!)
    Vậy là chờ đến 15h Chủ Nhật 26/05/2002 tại Dilmah Nguyễn Du nhá (gần ca nhạc Trống Đồng, ngã ba CMT8-Nguyễn Du, gần trường Nguyễn Du) (vậy là chi tiết lắm rồi nhá, cấm ai viện lý do o tìm được đấy, o thì chít với bà thongxanh đó)
    Sometimes, you can't understand yourself. But you have to overcome i!t
    Được sửa chữa bởi - HTung vào 24/05/2002 12:45
  2. hainguyen

hainguyen Thành viên quen thuộc

Chà ! làm kí zì mà dùng từ " đào đất " ghê zậy thôngxanh !
    Hi ! lâu rùi ko sinh hoạt có được đi ko zậy ????
    H@i
  3. fw5

fw5 Thành viên quen thuộc

lần này nhất định phải đi để xem bà chằn lửa (có nguy cơ ế chồng ) thông xanh này mặt mũi ra sao
    hehe

Còn hy vọng là còn sống
  4. phuonganh_plk

phuonganh_plk Thành viên mới

Chờ đã, tui bữa nay mới dzô lại trang này, không biết bữa nay đăng kí họp mặt còn được không nhỉ, tui là Trịnh Xuân Nhật Lai, boy. Cho tui đi với nha

solodeauxrium
  5. BoSquall

BoSquall Thành viên rất tích cực

Cứ ai vô đây đều có thể đi! Đi cho vui mà!!!

Squall
  6. Nicky82

Nicky82 Thành viên mới

Chưa co' đi mà đã nghe bà thôngxanh hăm dọa nghe ma` phát khiếp, thôi thì chắc mình phải lo đi sớm quá bà con ơi, bửa đó phải nhìn bà thôngxanh cho kỹ nha anh em, xem thông xanh ở ngoài đời có ác như là trong club ko nha! Cho tui hỏi bữa đó họp mặt đi xong có đi đâu chơi ko vay? đi đâu chơi ma` gần gần nha! nếu đi Vũng Tàu hay Long Hải gì cũng chơi luôn. Bữa đó ai có ban gái thì nhớ giới thiệu cho tui nha! Nếu không tui không đi dâu dấy.
    To thongxanh: báo cho thôngxanh là bữa đó chaucassano không đi đâu, nó nói là thách thongxanh làm gì được nó đấy.
    To chaucassano: nhóc nói xấu tao ha? có muốn bị đòn không đó. Trong đấy nói chuyện phải lễ độ chút nha! không thì tao qua nhà mày đó Châu. Cảnh cáo lần thứ nhất đó.
    Nicky82
  7. phihai

phihai Thành viên rất tích cực

xin chào nhé .mình mới tham gia club đây .rất muốn đi họp nhưng 4h là phải về nhà lo sinh nhật mình rùi.bạn nào rãnh 2 h tới nói chuyện với mình chơi
  8. phuongtxp

phuongtxp Thành viên quen thuộc

Các cún thành viên cả mới lẫn cũ đều đi nhá, thành viên nào dẫn được cả trẻ em, vợ con thì càng tốt.
    Vậy là chờ đến 15h Chủ Nhật 26/05/2002 tại Dilmah Nguyễn Du nhá (gần ca nhạc Trống Đồng, ngã ba CMT8-Nguyễn Du, gần trường Nguyễn Du) (vậy là chi tiết lắm rồi nhá, cấm ai viện lý do .

Được sửa chữa bởi - phuongtxp vào 25/05/2002 23:01
  9. pinocchio

pinocchio Thành viên quen thuộc

Chú cứ yên tâm đi đi, chiều nay mà không ai dẫn bạn gái theo thì tui sẽ giới thiệu thongxanh cho chú, đảm bảo là không dữ dằn như chú tưởng tượng đâu, xinh nữa là khác ý chứ
    pinocchio
  10. thongxanh

thongxanh Thành viên rất tích cực

Rồi đấy, chiều nay tui cầm theo danh sách, thấy ai có tên mà không thấy người thì bít phải làm gì rùi đấy, tui không tha đâu, tui không co hiền từ gì đâu á. Nhớ 3h nghe bà con.
    to phihai, bạn cứ tham dự rồi sau đó bạn về trước cũng đưọc mà. Sinh nhật bạn nói 19 thu tiền qũy bạn một nữa thui. hì..hì..